Tổng hợp các nội dung liên quan đến việc thi tuyển vào ngân hàng!

• Thread starter mechipchip
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
T

TDTNH

Guest
23/7/09
339
0
0
hà nội
Híhí, hồi thi Honda mình cũng bị giao cho 1 Theme xong làm bằng PPT thuyết trình như An bình luôn, nhưng nói trước 1 ông Nhật nên run vãi ra, lại làm 1 mình, thi xong Sacom mình phải thử gửi An bình xem sao, hay đó!

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

tigg

Guest
22/9/09
54
0
0
ha noi
an bình mà thi thế cũng hay đấy nhỉ. Thi xong chiều có kết quả luôn thì phải, chiều thi viết luôn. Mình nộp hồ sơ sáng qua. Trưa nay thấy chị ấy gọi. Hẹn 10h15 thứ 2, có bạn nào trùng h ko?????

V

vankhoa1209

Trung cấp
11/9/09
121
0
16
37
hà nội
Sao đọc BCTC của An Bình thấy lạ thế nhỉ, sao lợi nhuận của 2 năm 2007 và 2008 khác nhau thế, chả lẽ 2008 lợi nhuận ít vậy thôi à. Bác nào xem chưa ạ?

T

TDTNH

Guest
23/7/09
339
0
0
hà nội
an bình mà thi thế cũng hay đấy nhỉ. Thi xong chiều có kết quả luôn thì phải, chiều thi viết luôn. Mình nộp hồ sơ sáng qua. Trưa nay thấy chị ấy gọi. Hẹn 10h15 thứ 2, có bạn nào trùng h ko?????

Nộp online là gọi luôn hả bác :angel:

Z

zannie

Guest
9/7/09
89
0
0
Hà Nội
OMG, mìn bị out có 2 hum thui mà lượng page đã lên thật kinh khủng, đc cái đọc hấp dẫn kinh, đúng là wkt nhà mìn máu buôn ác thật:004:.Mà tớ cũng nộp bọn Mitsu Bank đấy, nộp onl, seo ko đc gọi đi thi nhỉ,hizhiz, lại out hồ sơ rồi ư???:wall:

X

xuandt

Guest
18/12/08
8
0
0
hanoi
mình đã gửi tài liêu học môn nghiệp vụ ngân hàng TM đến các bạn có mail rồi
bạn nào chưa nhận đc thì bảo L nha
cũng ko nhiều nhưng có các cả đề thi tuyển dụng của 1 số ngân hàng nữa đó
Chị Liên ơi, chi send cho em ít tài liệu của chị được ko chị? mảng tín dụng và kế toán chị ạ. mail của em : xuan_chip_88@yahoo.com
Em cám ơn chị nhiều!!!!!!!!!

X

xuandt

Guest
18/12/08
8
0
0
hanoi
Chị YẾN ơi, bi giờ chị làm ở DL rùi nhỉ. chị còn giữ tài liệu về tín dụng và kế toán ngân hàng ko? nếu có chị send cho em tham khảo với.
xuan_chip_88@yahoo.com
em cám ơn chị nha!!!!!!

X

xuandt

Guest
18/12/08
8
0
0
hanoi
Chị Yến cũng vào MB, năm nay bên đó tuyển được lắm nhân tài quá.
Chị Liên, chị Yến làm việc bên đó thế nào?
em cũng thích MB lắm, nếu mà thi đỗ vào đó học hỏi các chị nhá.
Các chị giỏi thất, noi gương, noi gương...

T

tuanhvtc

Trung cấp
13/5/08
132
0
0
36
HN
Bạn ơi, bạn nộp onl abbank vị trí gì thế? Mình cũng nộp mà chả thấy gì cả
mình nộp vị trí cán bộ quan hệ khách hàng bạn ạ

T

tuanhvtc

Trung cấp
13/5/08
132
0
0
36
HN
Nếu mà thuyết trình bằng tiếng việt thì hoàn toàn tự tin. Còn bằng tiếng anh thì...An Bình ơi..
hehe, đọc bài bác mà em buồn cười quá. em không biết là có thi thế thật hay không hay là chỉ doạ chơi nhưng mà cứ post lên mà đợc trước. về phần em, thú thật em không tin thằng abbank nó pro đến mức đó đâu. em cũng run lắm nếu nó chơi kiểu đó thật.
thứ hai em đi thi chắc gặp khá các bác web nhà mình nha.

T

tuanhvtc

Trung cấp
13/5/08
132
0
0
36
HN

bạn ơi, pv sáng chiều thi luôn hả? hix thật không vậy? kiểu này nói dối xin đi sáng còn được chứ chiều thì khéo ko đi được mất.
mong bạn repply nha

L

lipice

Guest
17/9/09
3
0
0
35
tỉnh Bạc Liêu
cac ban oi, minh nghe noi hoc ke toan tong hop thi chi thich hop lam viec trong doanh nghiep sxkd, nhung minh lai thich lam viec trong ngan hang thoi. cac ban cho minh y kien nghe!

B

bomyeu2008

Guest
14/7/08
97
0
0
Dong da, ha noi

bạn ơi, pv sáng chiều thi luôn hả? hix thật không vậy? kiểu này nói dối xin đi sáng còn được chứ chiều thì khéo ko đi được mất.
mong bạn repply nha

Mình cũng được anbinh gọi vào sáng thứ 2 nhưng là 8h30. Mà pv như vậy ư, thế ngang tầm cỡ HSBC à? nghe khó tin quá, tớ nghĩ anbinh cũng như bao khối cổ phần khác thôi, vcb phỏng vấn sơ bộ cũng không đến nỗi thế huống chi là anbinh, mà pv vậy mất thời gian quá, đúng là nói dối xin nghỉ chỉ được một buổi chứ chiều mà xin tiếp chắc khó.hjcs. Có ai pv cùng giờ với mình không nhỉ?pm đến 888 nào:004:

T

thex5

Guest
4/9/09
13
0
0
37
TH
@ TDTNH
Bác phỏng vấn 8h sáng thứ 2 ở 28 hay 66 thế? Hôm trước các chị HR gọi mà mình nghe không rõ, tầng 6 hả TDTNH?

T

TDTNH

Guest
23/7/09
339
0
0
hà nội
@ TDTNH
Bác phỏng vấn 8h sáng thứ 2 ở 28 hay 66 thế? Hôm trước các chị HR gọi mà mình nghe không rõ, tầng 6 hả TDTNH?

8h sáng ngày 28/9 tại 66 hoà mã, bác mấy giờ, à mà bác có thấy ai dưới 60 được pv không?

H

hoangkhanhminh

Guest
16/7/09
35
0
0
36
hanoi
Help me. mình down đơn ứng tuyển của ABBank về mà sao ko thể điền bất kì thông tin gì nhỉ. Nó bảo là " this modification is not allowed because the selection is locked". bạn nào có mẫu đơn ứng tuyển của ABBank thì gửi cho mình với nhé. Thanks. hoangkhanhminh_2005@yahoo.com

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA