Tổng hợp các nội dung liên quan đến việc thi tuyển vào ngân hàng!

• Thread starter mechipchip
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Y

yenmeo

Guest
23/10/07
451
0
0
hanoi
trời,sao wkt của mình toàn người lạ quá vậy, mỗi bác TDTNH.hik. bác manly,minus,yaiba voiconchauphi,quynhmam,yohanna đâu hết rồi ...

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hoangviet143

Guest
17/4/09
2
0
0
hn
Bác Hoàng việt là bác nào nhỉ :015::015::015:

A tham gia dien dan cung kha lau roi. Vua roi ban cung khong vao viet bai dc. May hom roi mo Wkt thay moi ng ban luan dong ghe. The Yenmeo lam Mb thich ko? phong nao tot nhat o MB ha e?

buitrangnam

buitrangnam

Cao cấp
25/2/09
548
4
18
HN
HIHI, bạn yến mèo giỏi quá nhỉ đõ ở MB rùi đó ha :good: mình mới tập hợp được ít đề thi, câu hỏi trắc nghiệm, IQ thi ngân hàng nè, mời các bạn tham khảo tại đây, hy vọng sẽ giúp ích phần nào cho các bạn chuẩn bị thi vào ngân hàng.

S

samtran

Trung cấp
18/9/09
52
0
0
37
Hà Nội
Maritime thanh xuan

Chào các bạn, tớ là thành viên mới toe của diễn đàn hay ho này. Cho hỏi có ai nộp đơn cho maritime thanh xuân đợt vừa rùi hem. Hết hạn từ 19.9 mà seo mãi t chả thấy nó báo đi thi nhở.

B

bibibobo310

Guest
4/8/09
1
0
0
hà nội
trời, tớ ko phải nguyễn Hải Yến rồi :026::026::026:

Đúng mờ tớ nhớ hình như là vậy nhưng mà Yến còn nổi tiếng ra khắp các trường khối kinh tế ấy chứ, hỏi bên HVTC khoa Kế toán hỏi có biết Yeen mèo kế toán bên KTQD ko chắc chắn cực nhiều người biết luôn í nhưng mà có lẽ tớ nhớ ko hết cả họ tên thui híc híc :004::angel:[/QUOTE]

Bạn nào nhắc tới tớ thế? hi.

L

leebee

Sơ cấp
21/7/09
26
0
1
38
Hanoi
Theo kinh nghiệm mình thi thì bạn ôn kỹ GMAT với tiếng anh bạn ạ. về nghiệp vụ có nhưng không khó đâu. quan trọng là mảng tiếng anh tài chính của bạn tốt.

hihi,thx yendel nhìu nhé :1luvu: không hỉu nó có pv lun không,miềng đang cúm nữa chứ :047:

L

leebee

Sơ cấp
21/7/09
26
0
1
38
Hanoi
@ leebee: hic, bạn leebee ơi, bạn đã đc Mitsubishi gọi rồi ah, gọi khi nào thế bạn? hic, mình lại fail từ vòng hs ah:wall:, chắc là ko có duyên với mấy ngân hàng của nhật rùi, bùn thế:026:

ừ, tớ được gọi chiều thứ 6 Huyền ạ. Còn bị lỡ mất 3 cuộc, lúc nhấc máy lên anh nhân sự còn khen nhạc chờ hay thế nữa :004:
Tớ thấy ngân hàng NB hay gọi đi thi solo lắm,hồi còn đi học tớ được Sumitomo gọi đi,đi thi solo 1 mình luôn,đến khi pv bị out thì họ mới gọi tiếp người khác hay sao ý.

Sửa lần cuối:
L

leebee

Sơ cấp
21/7/09
26
0
1
38
Hanoi
Chào các bạn, tớ là thành viên mới toe của diễn đàn hay ho này. Cho hỏi có ai nộp đơn cho maritime thanh xuân đợt vừa rùi hem. Hết hạn từ 19.9 mà seo mãi t chả thấy nó báo đi thi nhở.

Có tớ nè,cũng chưa thấy rì kả. :dance2:

N

nhung02

Guest
23/6/09
21
0
0
Hà Nội
Mình cũng được anbinh gọi vào sáng thứ 2 nhưng là 8h30. Mà pv như vậy ư, thế ngang tầm cỡ HSBC à? nghe khó tin quá, tớ nghĩ anbinh cũng như bao khối cổ phần khác thôi, vcb phỏng vấn sơ bộ cũng không đến nỗi thế huống chi là anbinh, mà pv vậy mất thời gian quá, đúng là nói dối xin nghỉ chỉ được một buổi chứ chiều mà xin tiếp chắc khó.hjcs. Có ai pv cùng giờ với mình không nhỉ?pm đến 888 nào:004:

bạn bomyeu từng pv ở VCB nào thế, bạn share cho mình ít kinh nghiệm được không?:015:

V

voiconchauphi1411

Cao cấp
1/8/09
228
0
0
36
Hà nội
2 ngày vất vả dọn nhà, chuyển nhà và lau nhà cho bạn, trở lại thấy page tăng quá trời, ngồi đọc mất 30', may mà mình chưa bỏ lỡ cái gì hay ho. Các bạn nộp ABB đc gọi à, lần trước cũng nộp rồi mà không được goi, có nên nộp lại không nhỉ?

V

voiconchauphi1411

Cao cấp
1/8/09
228
0
0
36
Hà nội
Sáng này còn nhận được mail của Liên việt chứ, đúng 1 tuần sau phỏng vấn bảo đợt này chưa tuyển dụng được, đợi đợt tuyển dụng sau sẽ ưu tiên hồ sơ của bạn, hix, mình khóc như hồi mất xe máy vì hy vọng Liên việt nhất, đúng cái kinh doanh sản phẩm phái sinh mình thích mà chờ mòn mỏi từ hồi đơt nộp hồ sơ là 15/06. không biết mình làm gì sai mà toàn tin buồn đến một lúc, chán chẳng muốn chết, khóc một trận chán lại lên mạng hát cho quên buồn.
bạn đã ra trường lâu chưa mà đã đau khổ thế. cứ tìm kiếm tiếp cơ hội đi bạn ạ. còn được ăn bám bố mẹ mà.
hãy xem lại hồ sơ của bạn đi!! có thể đặt câu hỏi thế này nhé.
nếu bạn là HR khi xem hồ sơ xin việc của bạn liệu bạn có đủ tự tin rằng khi xem xong họ sẽ có ấn tượng về bạn ko. và liệu những gì bạn có có phù hợp với vị trí đang cần ko.
mong bạn sẽ có thể gặp được cánh cửa nghề nghiệp ở ngân hàng khác nha.
Vừa mới ra trường thôi ạ, tại trượt nhiều quá nên kêu ca thôi, mà em bị trượt phỏng vấn chứ có bi trượt vòng loại hồ sơ đâu, hồ sơ cũng hơi đẹp. Bác này để cái vtc có phải làm vtc không? Vào box ngân hàng chơi thôi à?

T

TDTNH

Guest
23/7/09
339
0
0
hà nội
Mai pv xong Sacom phải nộp ngay An bình mới được, tuyển kiểu đấy hay mà, các bác nộp đi!

V

voiconchauphi1411

Cao cấp
1/8/09
228
0
0
36
Hà nội
ủa, nhà mình chưa chốt lịch ăn uống hát hò à? EM đang tập hát cơn mưa tình yêu đấy, có bác nào đăng ký hát với em không?

Sửa lần cuối:
T

TDTNH

Guest
23/7/09
339
0
0
hà nội
Hôm nay chủ nhật các bác đi đâu hết nhà vắng thế nhỉ?

T

thex5

Guest
4/9/09
13
0
0
37
TH
8h sáng ngày 28/9 tại 66 hoà mã, bác mấy giờ, à mà bác có thấy ai dưới 60 được pv không?
Có mình đây, cả thằng bạn mình nữa, tưởng hết hy vọng rồi. Mai phỏng vấn 8h cùng bác đấy. Mà chả ôn tý gì cả, tối nay đi chơi cho đầu óc thoải mái! :015:

T

TDTNH

Guest
23/7/09
339
0
0
hà nội
Có mình đây, cả thằng bạn mình nữa, tưởng hết hy vọng rồi. Mai phỏng vấn 8h cùng bác đấy. Mà chả ôn tý gì cả, tối nay đi chơi cho đầu óc thoải mái! :015:

À thế à, thế là cũng khá đông nhờ, nhưng chỉ phỏng vấn mỗi thứ 2 là xong, thế cũng không đông lắm nhỉ :angel:

H

hoangkhanhminh

Guest
16/7/09
35
0
0
36
hanoi
ban voi con chau phi oi, tớ xem cái clip của bạn hát thấy có bạn Hương "tươi", bạn ấy đi làm ở đâu chưa.

M

manly212

Cao cấp
16/9/09
289
0
0
Hà Nội
trời,sao wkt của mình toàn người lạ quá vậy, mỗi bác TDTNH.hik. bác manly,minus,yaiba voiconchauphi,quynhmam,yohanna đâu hết rồi ...

ui!đại ka đây,có mỗi hôm ko online mà thấy nhớ..nhớ cái gì ấy!
@yenmeo anh tưởng em đi chơi với bf mà
@TDTNH he..he nộp An bình đi,nộp trực tuyến mất rì mà ko nộp
@voicoichauphi1411 anh xung phong hát cùng u nè,đợi mọi người phỏng vấn xong em ạ,kẻo vừa ăn vừa lẩm nhẩm ôn bài mất năng suất em ạ!
hi...hi sorry anh,em t xưng anh với các bạn tý.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA