Tổng hợp các nội dung liên quan đến việc thi tuyển vào ngân hàng!

• Thread starter mechipchip
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
T

TDTNH

Guest
23/7/09
339
0
0
hà nội
May mà mình ko nộp Agri, bị loại nữa thì tức lắm. Có ai nộp Misubishi - Tokyo không, lúc chiều chẳng có việc gì làm thế là tớ đi nộp. CHúc cả nhà thi Agri tốt nhé, tớ về quê chơi đã, lần này về quê đổi con xe đi cho hoành tráng, đi con xe cũ không oai. LÚc thất nghiệp xin gì mẹ cũng chối, h có việc, xin cái được liền, vui thật.

Chúc mừng voicon nhé, khi nào nhớ đi off đấy, hichic làm mệt quá, thử việc mà 6h mới dc tha vìa :wall:

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

tomato2609

Guest
16/9/09
9
0
0
36
Hà Nội
Thi TTQT Agribank

Ah quên, dạo này ở nhà nhiều lú lẫn mất rồi, mail của tớ là nganhd@gmail.com. Bạn nào có tài liệu thì gửi giúp tớ nhé, tớ xin chân thành cảm ơn, và hậu tạ (nếu đỗ:004:, nhưng có vẻ ko khả quan lắm, mấy bạn trên này dọa kinh quá,hì)

I

itcrazy

Guest
18/7/09
87
0
0
HP
Hì, thế ấy đã đi làm đâu chưa? Đợt này có thi Agri ko? Nếu thi thì hôm đấy tụ tập hội NT thất nghiệp nhé,hi.

tớ vẫn chưa đi làm đâu cả. Có thi Agri đấy. Tụ tập hội NT thất nghiệp đi. Ấy thi j?

N

nguyenthuydungnh

Cao cấp
7/9/09
281
0
0
Hà Nội
co bac nao co kinh nghiem thi tuyen NH nha nuoc ko nhi? ma cai ngan hang nay ac that, thi noi tieng anh 15' moi chit' chu:(:)025:

N

nguyenthuydungnh

Cao cấp
7/9/09
281
0
0
Hà Nội
Èo ơi, thi nghiệp vụ tự luận và tin cũng rứa ah? Đập đầu vào tường chết đây :wall:

dau hinh nhu tin thi trac nghiem am ban:015:

T

tomato2609

Guest
16/9/09
9
0
0
36
Hà Nội
tớ vẫn chưa đi làm đâu cả. Có thi Agri đấy. Tụ tập hội NT thất nghiệp đi. Ấy thi j?

tớ thi TTQT, nhờ mọi người share tài liệu ầm ầm rồi mà. :1luvu: Hôm tớ đi nộp hồ sơ ở hội sở có bà cò mồi gạ tớ 10000USD thì chạy hộ cho, hehe, tớ giết người ra tiền ah??

I

itcrazy

Guest
18/7/09
87
0
0
HP
tớ thi TTQT, nhờ mọi người share tài liệu ầm ầm rồi mà. :1luvu: Hôm tớ đi nộp hồ sơ ở hội sở có bà cò mồi gạ tớ 10000USD thì chạy hộ cho, hehe, tớ giết người ra tiền ah??

Ấy số báo danh bao nhiêu? Tớ cũng thi TTQT nè :025: 10000 USD, làm người ai làm thế :004:

V

vankhoa1209

Trung cấp
11/9/09
121
0
16
37
hà nội
1198 người thi tín dụng, chưa kể những người được miễn thi viết, có phải CNXH ko tưởng ko nhỉ??

S

samtran

Trung cấp
18/9/09
52
0
0
37
Hà Nội
Họp hội ngoại thương thất nghiệp thì cho t góp mặt với. Khiếu kiện với bọn Agri thế nào đây các bác. E chắc chắn hem thể do chất lượng hồ sơ đc, của e giấy tờ hợp lệ, chất lượng tốt. do thất lạc hồ sơ hay kiểu bốc thăm trúng thưởng?

V

vankhoa1209

Trung cấp
11/9/09
121
0
16
37
hà nội
May mà mình ko nộp Agri, bị loại nữa thì tức lắm. Có ai nộp Misubishi - Tokyo không, lúc chiều chẳng có việc gì làm thế là tớ đi nộp. CHúc cả nhà thi Agri tốt nhé, tớ về quê chơi đã, lần này về quê đổi con xe đi cho hoành tráng, đi con xe cũ không oai. LÚc thất nghiệp xin gì mẹ cũng chối, h có việc, xin cái được liền, vui thật.

Ấy hát hay đấy. Tớ cũng thik bài cơn mưa tình yêu.

S

samtran

Trung cấp
18/9/09
52
0
0
37
Hà Nội
ngân hàng nhà nước, chi nhánh Hà nội cũng đag tuyển đấy các bác, có ai đi nộp hem. k bít thi vào đây có giống như của agribank hem nhỉ

T

tspro25

Guest
22/8/09
39
0
0
37
Hà Nội
ai có đề thi agri tín dụng và tiếng anh năm ngoái không share mình với. thank nhiều.

N

Neo11

Guest
9/9/09
73
0
0
ha noi
Bạn lấy thông tin đâu vậy. Agri tiếng anh có thi nói đâu, chỉ có nghe 15 phút và đọc, viết mà

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA