Mỗi tuần một chuyên đề

Cafe Đimô tối T4 hàng tuần - Tiền thân là Cafe Láng Hạ

• Thread starter luckygirl85
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
okanemochi.jp

okanemochi.jp

Guest
Thôi chị em ơi! Nhậu thế là được rùi, hãy để sức xuống NĐ cổ vũ bóng đá cho anh em đi. Chứ chị em đông vui nhậu nhẹt, anh em chúng tôi đá bóng không ai xem tủi thân lắm. Trách ông trời sao quá bất công! Huhu

Đá ở HN em xin 1 xuất làm cổ động viên.:drummer:

Khóa học Quản trị dòng tiền
kinhcan007

kinhcan007

Cao cấp
15/8/07
539
4
0
Ha noi
Trời! Mình vừa kêu gọi chị em cùng xuống NĐ cổ vũ FC HN đá bòng mà bạn lại xin suất cổ vũ ở HN. Bạn hãy xuôi tàu xuống NĐ cùng chúng tôi, hãy cổ vũ để động viên tinh thần cho FC HN được không?

okanemochi.jp

okanemochi.jp

Guest
Trời! Mình vừa kêu gọi chị em cùng xuống NĐ cổ vũ FC HN đá bòng mà bạn lại xin suất cổ vũ ở HN. Bạn hãy xuôi tàu xuống NĐ cùng chúng tôi, hãy cổ vũ để động viên tinh thần cho FC HN được không?

muốn xuôi lắm nhưng time đâu mà xuôi, cuối tuần đầu tháng bận quán xá quá.:wall:
sao dạo này CLB sao yên bình thế nhỉ?anh chị em lên bàn kế hoạch ăn nhậu sắp tới nào:banana:

T

Thamht

"Nhóc" ngốc xít
11/12/07
900
5
0
36
Quê tôi ơi! Nay còn đâu!
Em "tu" từ giờ cho đến hết 2/9.
Lý do: ôn + thi + đám cưới ở quê + liên hoan lớp cấp III.

Chúc cả nhà ăn chơi nhảy múa zui zẻ nhé!

Xem chừng cứ đà này thì Caphê Đi Mô có lẽ lại chuẩn bị chuyển địa điểm sang Long Biên mất rồi.

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
Hii! kiểu này Cafe chuyển đi chuyển lại trở về chỗ cũ...

nguyenhien79

nguyenhien79

Mơ về nơi xa lắm
26/1/07
205
0
0
Ha Noi
Thông báo!
Mồng 2/9 nếu mem nào còn ở HN thì đến chúc mừng ngày lễ mùng 2/9 nhé ( đc đi kèm trẻ e thui nhé) địa chỉ: hỏi pác tổ chức nhé

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
kinhcan007

kinhcan007

Cao cấp
15/8/07
539
4
0
Ha noi
Thế những người bận về quê hay đi du lịch cùng gia đình thì không có quà SG hả bác hiếu?

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
38
DH ThangLong
V

Vi Sao

Sơ cấp
25/8/08
41
0
0
34
Bầu Trời Rộng Lớn!
Football Các bác ơi em chưa đi off lần nào có được tham gia không vậy, và em muốn biết quy định như thế nào? Cảm ơn

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Nhà mình mai cafe nhé..................

longgianghnvn

longgianghnvn

Cháu ngoan Bác Hồ
24/8/06
235
2
18
Quận Ba Đình, Hà Nội
Football Các bác ơi em chưa đi off lần nào có được tham gia không vậy, và em muốn biết quy định như thế nào? Cảm ơn

Ở nhóm nào cũng vậy, luôn chào đón thành viên mới!
Nhưng bạn phải chú ý rằng Cafe Long Biên đang xét nguyện vọng 1 của bạn đó. Mà theo thông tin mới nhất (chưa tiết lọ với bất kỳ ai) bạn được trở thành thành viên của Cafe Long Biên nếu tham dự buổi off của CLB vào T7 này như thời gian đã thông báo!

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Mai cafe nhé, ai mà "hứa" không đi được, vui lòng báo lại trước 7h tối. Thks

Mai em đi học nên đến muộn nhé. Phải nói trước ko lại bảo mình họ Hứa :wall::wall::wall::wall: TG nhỉ :D
@anh Giang: PR gì mà khiếp thế, sang cả Đimô để PR cho Long Biên :004:

V

Vi Sao

Sơ cấp
25/8/08
41
0
0
34
Bầu Trời Rộng Lớn!
Ở nhóm nào cũng vậy, luôn chào đón thành viên mới!
Nhưng bạn phải chú ý rằng Cafe Long Biên đang xét nguyện vọng 1 của bạn đó. Mà theo thông tin mới nhất (chưa tiết lọ với bất kỳ ai) bạn được trở thành thành viên của Cafe Long Biên nếu tham dự buổi off của CLB vào T7 này như thời gian đã thông báo!

Football Tại trước đó em chưa biết Topic này. Nhà em ở Láng Hạ, em nghĩ tới Đimô thì gần hơn

kinhcan007

kinhcan007

Cao cấp
15/8/07
539
4
0
Ha noi
Cứ về Dimo đi, bạn sẽ được thưởng thức không khí của chị em nhà mình. Cười còn "phê" hơn uống cafe nữa đó. Chuẩn bị tinh thần đi bạn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA