Mẫu Biên Bản Họp Hội đồng Thành Viên

• Thread starter thuydiem1986
  • Ngày gửi
N

nguyenhaiha

Guest
4/3/09
1
0
0
hà giang
A lô! Bạn nào có mẫu biên bản họp hội đồng thành viên về việc phê duyệt dự án đầu tư không? cho tôi xin !

Khóa học Quản trị dòng tiền
P

phuongvy08

Guest
7/9/09
1
0
0
Hà Nội
Thanks Kunkun!
Mình đang rất cần biên bản nay. Rất may ban co.

M

mitchan

Guest
5/10/09
2
0
0
36
ha noi
@Bạn Kienls .... lỗi font chữ rùi ... hem đọc được zì cả ...
Mình cần 1 bản BIÊN BẢN HỌP HỘI ĐỒNG THÀNH VIÊN BỔ NHIỆM GIÁM ĐỐC
vì xếp mình có ý định vay tiền ngân hàng nhưng ngân hàng họ đòi hỏi phải có cái đó
mình thắc mắc là ... sếp mình đi đký hoạt động kinh doanh , là người bỏ tiền ra kinh doanh thì đương nhiên là gđốc rùi sao phải làm đơn đó vậy
híc híc

M

mitchan

Guest
5/10/09
2
0
0
36
ha noi
Ai đó ... giúp mình với nhé ....
híc .... cảm ơn mọi người nhiều lắm
yh : miti3u

W

weedhuong

Guest
6/8/09
4
0
1
Quảng Ninh
Tui cũng đang cần gấp "Biên bản họp Hội đồng thành viên v/v Bổ nhiệm giám đốc", anh chị em nào có mẫu thì chia sẻ đi, gấp lắm rồi đó ngày 25/10 này là tui phải nộp rồi, pls... Nếu có thể thì mail vào hòm thư cho mình nhé: weedhuong@yahoo.com
Thank!

M

mu tit

Guest
14/8/09
24
0
0
39
Thanh pho Hai Duong
Anh chị nào có mẫu hợp đồng vận tải 3 bên (giữa 3 công ty) làm ơn cho em xin với. Em đang cần gấp. Cám ơn nhiều.
Nếu có thể giử vào địa chỉ hòm thư này cho em với: anhhuyco@gmail.com

Sửa lần cuối:
H

honeygirl742

Sơ cấp
21/10/09
3
0
0
tien giang
minh can mot mau bien ban hop hoi dong thanh vien de cu nguoi dung ra lam chu tai khoan cong ty ban nao co xin giup minh can rat gap neu ban nao co thi mail giup minh (honeygirl742@yahoo.com.vn)

Sửa lần cuối:
hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,163
41
48
Hạ Long city
minh can mot mau bien ban hop hoi dong thanh vien de cu nguoi dung ra lam chu tai khoan cong ty ban nao co xin giup minh can rat gap neu ban nao co thi mail giup minh (honeygirl742@yahoo.com.vn)

Mình gửi mẫu này bạn tham khảo nhé

Đính kèm

• C.doc
    29.5 KB · Lượt xem: 1,046
P

phuonglen

Guest
23/4/10
2
0
0
37
nam tan, nam sach, hd
Tớ đang cần mẫu văn bản họp hội đồng thành viên về việc lập tài khoản mới cho công ty bạn naò có cho mình xin với!!!! Thank ju!!!

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,163
41
48
Hạ Long city
Tớ đang cần mẫu văn bản họp hội đồng thành viên về việc lập tài khoản mới cho công ty bạn naò có cho mình xin với!!!! Thank ju!!!

Theo mình thì thế này :
1/ Việc lập tài khoản mới đâu cần phải họp hội đồng thành viên đâu bạn. chỉ cần lập biên bản họp hội đồng thành viên về việc ủy quyền cho ai đó đứng ra giao dịch tại ngân hàng thôi mà.

2/ Bạn không nên quá thụ động như vậy, tất cả các văn bản đều dựa trên những dạng văn bản mẫu về bố cục, còn nội dung thì không thể giống nhau được, nếu suốt ngày bạn chỉ đi xin cái của người khác thì sau này liệu 1 mình bạn có thể tự suy nghĩ được gì?

Đôi dòng ý kiến mong bạn suy nghĩ và đừng giận !

H

holdmelove

Guest
22/4/10
1
0
0
38
kien giang
van ban hop hoi dong thanh vien

Anh chị nào có mẫu biên bản họp của hội đồng thành viên về việc thay đổi ngành nghề kinh doanh và thay đỗi địa điểm kinh doanh cho em xin với. Em đang cần gấp. Em cảm ơn anh chị nhiều

T

tranductai19686

Guest
9/4/10
2
0
0
37
hcm
Cty mình là cty Cổ Phần, Bạn nào có mẫu biên bản họp hội đồng quản trị về việc thành lập phòng khám đa khoa không thì cho mình xin với, mình cảm ơn nhiều :)

Sửa lần cuối:
N

nguyentienthanh56

Guest
24/3/10
9
0
1
HCM
Bạn nào có BM về việc họp HĐTV công ty TNHH 2 thành viên trở lên Quyết định về lương, phụ cấp, trợ cấp cho Tổng giám đốc (kiêm CT HĐTV) không cho mình xin với. Cảm ơn lắm lắm!

D

dieuthanh

Sơ cấp
11/1/10
3
0
0
Tphcm
Cho mình xin mẫu biên bản họp hội đồng thành viên Cty TNHH một thành viên thay đổi nghành nghề và địa chỉ Công ty. Mình cảm ơn các bạn nhé

Vào đây loads về nhé rồi chỉnh sửa lại cho phù hợp với đặc điểm và nhưng thay đổi của đơn vị mình nhé chúc bạn thành công

5

5ngu

Guest
23/10/10
1
0
0
53
ho chi minh
Biên bản họp họp đồng thành viên v/v bổ nhiệm chức danh cty

Cho Mình xin mẫu biên bản họp hội đồng thanh viên v/v bổ nhiệm chức danh cty TNHH phònh khám đa khoa.
cám ơn các anh chị em

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA