Vẫn về kết xuất file và in từ HTKK 1.3.0.1

• Thread starter HaGiang12516978
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
H

HaGiang12516978

Guest
22/3/08
5
0
0
Hà Nội
các anh chị ơi không hiểu sao mà em k thể kết xuất từ 1.3.0.1 ra file excel, khi em bấm kết xuất nó vẫn cho mình chọn nơi lưu nhưng sau khi lưu xong vào lại thì chỉ thấy trắng tinh thôi, một vấn đề nữa em gặp với 1.3.0.1 là sau khi ghi dữ liệu vào in và chọn xem trước thì chỉ thấy một mầu trắng trắng, chẳng có j để xem cả! Giúp em với!!!!:wall:

Khóa học Quản trị dòng tiền
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
các anh chị ơi không hiểu sao mà em k thể kết xuất từ 1.3.0.1 ra file excel, khi em bấm kết xuất nó vẫn cho mình chọn nơi lưu nhưng sau khi lưu xong vào lại thì chỉ thấy trắng tinh thôi, một vấn đề nữa em gặp với 1.3.0.1 là sau khi ghi dữ liệu vào in và chọn xem trước thì chỉ thấy một mầu trắng trắng, chẳng có j để xem cả! Giúp em với!!!!:wall:

1. Kết xuất trắng tinh + Xem trang in trắng tinh ===> quá logic để kết luận HTKK bạn cài đã bị lỗi. :025:

2. Kết xuất trắng tinh + Xem trang in trắng tinh ===> quá logic để nhận ra rằng chưa có dữ liệu gì trong HTKK :)wall:)

Nếu rơi vào TH1, Bạn nên sao lưu lại dữ liệu rồi gỡ hoàn toàn HTKK trên máy rồi cài lại HTKK... Sau đó phục hồi dữ liệu hoặc nhập liệu dữ liệu mới để kiểm tra!

Nếu rới vào TH2 thì ... nhập liệu rồi xem kết quả công việc :004:

Chúc bạn vui :060:

Sửa lần cuối:
T

THUYSY

Guest
30/6/07
2
0
0
DONG NAI
Hỏi đáp In Bảng Kê Từ Phần Mềm Htkk

Các bạn nào biết cho mình hỏi. Mình nhận file exel vào phần mềm hỗ trợ kê khai nhưng khi in ra thì bảng kê đầu ra và đầu vào chỉ in ở một nửa trang ngang A4 vì vậy số lượng trang A4 in ra rất nhiều.
Thanks

L

lananh8081

Guest
18/3/08
11
0
0
Ha Noi
Các bạn nào biết cho mình hỏi. Mình nhận file exel vào phần mềm hỗ trợ kê khai nhưng khi in ra thì bảng kê đầu ra và đầu vào chỉ in ở một nửa trang ngang A4 vì vậy số lượng trang A4 in ra rất nhiều.
Thanks

Đúng rồi. Mình cũng bị như thế. In ra mất 100 trang, một quyển sách dày cộp luôn :dance2:
Không biết nhập trực tiếp vào HTKK thì có in ra có gọn hơn ko? Mà mình thì ko thể nhập trực tiếp được :wall:

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Trong tài liệu hướng dẫn sử dụng HTKK có phần hướng dẫn thiết lập máy in, các bạn nên xem lại xem có giúp được gì không?

Nếu có kinh nghiệm về thiết lập máy in thì bạn có thể chỉnh sao cho phù hợp HTKK :friend:

M

minhthaobc

Trung cấp
3/4/07
94
0
0
36
TP.HCM
Trả lời v/v in ấn

Thanks

Đó là do máy in của bạn bị lỗi. Bạn thử tắt nguồn điện máy in rồi thử in lại. Nếu không bạn cài lại River cho máy in là được.

T

ThuNghi

Guest
22/2/08
30
0
0
TP. HCM
Trong tài liệu hướng dẫn sử dụng HTKK có phần hướng dẫn thiết lập máy in, các bạn nên xem lại xem có giúp được gì không?

Nếu có kinh nghiệm về thiết lập máy in thì bạn có thể chỉnh sao cho phù hợp HTKK :friend:
Bác Nam có thể cụ thể hơn vấn đề này không. Thiết lập ???
Xin cám ơn!

:043: phantuannam đọc hướng dẫn đi rùi rõ à :biggrinda

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA