Thứ 7 trên Web

• Thread starter Anhchuot
  • Ngày gửi
N

nhungpt59

Cao cấp
25/7/03
324
1
0
Th­ứ bảy nhưng lại là cuối tháng chẳng rảnh rỗi chút nào, công viêc che hết cả chỗ trống chẳng còn thời gian để mà buồn nữa. tranh thủ ngó qua webketoan một tí cho thư giãn mà sao lúc nào cũng thây anh chàng cam_to ở khắp mọi noi nhỉ?

Khóa học Quản trị dòng tiền
Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
Thứ 7 không buồn bằng ngày chủ nhật, dù sao thứ 7 con làm nửa ngày ko nhàn cư vi bất thiện như chủ nhật. Chẳng biết tối nay có đi uống càphê với bạn bè nữa không!

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
nhungpt59 nói:
Th­ứ bảy nhưng lại là cuối tháng chẳng rảnh rỗi chút nào, công viêc che hết cả chỗ trống chẳng còn thời gian để mà buồn nữa. tranh thủ ngó qua webketoan một tí cho thư giãn mà sao lúc nào cũng thây anh chàng cam_to ở khắp mọi noi nhỉ?
Hay là em đổi tên thành ma xó nhỉ !

Ôi mai là họp tiếp rồi mà lại mệt thế này không biết có đi được không !
Thấy chương trình vui quá mà cảm thấy tiếc tiếc, cứ nhớ chỉ mấy năm về trước khi tôi còn trẻ thì chắc không bao giờ biết mệt trong các vụ đập phá như thế này.

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
Bây giờ là 3h20 ngày thứ bảy....chẳng có nhiều bào mới trong mục này cả, buồn quá ...đã thế vẫn chưa tìm được thanh công cụ để chèn insert smile chứ ....tức thế ...

W

WhoamI

Cao cấp
Hôm nay mình về quê đi ăn cưới, bỏ lại mọi vướng bận ở phía sau HN để tận hưởng cảm giác sảng khoái và bình yên vô cùng. Cưới ở quê thật vui gặp được bao nhiêu bạn cũ và không khí lại đầm ấm, thân mật khác hẳn với sự vội vã, bộn bề của những đám cưới ở Khách sạn trên HN-cứ như là cầm PBì đi mua cỗ í. Vui thật nhưng không thể quên được WKT nên phải nhảy vào đây chia sẻ với mọi người cảm giác này.

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Buồn thật bây giờm đã là 11h ngày thứ 7, hàng net con mỗi mình mình. Bù lại cũng tìm được vài trang web nghe nhạc miễn phí và được nói chuyện cùng tao_meoCa_sa . Có lẽ cuộc sống luân thế, mỗi khi ta thấy buồn là lại có những người thực sự là bạn ta chia xẻ cùng ta, Cảm ơn tao_meo ca_sa vì những câu chuyện và vì nhiều điều khác nữa.
:1luvu:

T

tuanklkh

Trung cấp
7/1/04
123
0
16
46
Hanoi
www.webketoan.vn
Ối zời ơi. Lại sắp đến thứ 7 rồi. chán như con gián, buồn như con chuồn chuồn, bực như con mực.

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
42
In legend
Truy cập trang
Mai là thứ 7 rồi nè, chưa có kế hoạch gì cho thứ 7 nhưng chủ nhật đi chơi cùng cafe club rồi. Có khi thứ 7 dưỡng sức cho chủ nhật Relax nhỉ?
Sao nhiều người buồn vì thứ 7 thế nhỉ? Riêng tớ thì rất thèm một ngày nghỉ để xả hơi, để thư giãn đầu óc, để đi gặp bạn bè, để buổi sáng có thể ngủ nướng đến 9 hay 10 giờ mà không thấy lo lắng ( cái này là tớ khoái nhất ).
Có điều thứ 7 chỉ được nghỉ 1/2 ngày thôi. Nhưng mà cũng chẳng thấy buồn nhiều lắm, vì có khi về nhà chơi với bọn trẻ con của ông anh mình. Cảm thấy mình còn....trẻ hơn cả chúng nó.

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
tuanklkh nói:
Ối zời ơi. Lại sắp đến thứ 7 rồi. chán như con gián, buồn như con chuồn chuồn, bực như con mực.
Làm gì mà khổ thế , chán thì gọi tôi và anh em đi đâu đó , buồn thì ... tìm chỗ giải buồn , còn bực thì cho nó vào ..." Xọt"

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
Dạo trước,thứ 7 còn hay đi dạo quanh phố phường dạo qua thị trường với bạn, hic hic dạo này giận nhau nên ....chán thật đấy! nhanh hết tuần thật.

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Dạo trước hay lượn dạo quanh phố phường .... như chị tốn xăng lắm ! chỉ nuôi mấy thăng Petro... mà chị bảo là có mỗi mình ở đây là ở đâu vậy ?
Thứ bẩy là ngày mà cam_to vửa rảnh lại vừa bận vì đi làm sáng ở CQ thì cung rảnh nhưng sau đó thì sẽ chúi mũi vào những thứ khác để lấy tiền đi họp CafeClub ( và chinh chiến yêu đương ) nhưng khổ nỗi là ngần này tuổi đầu mà chả yêu ai ! nhiều khi cứ định đi tu ( vì sau hôm nghe Sunf nói thì thấy Tu có lẽ là sướng nhất nếu nhìn ở một góc độ nào đó ). Nhưng khổ nỗi đi từ nhà ra đến cửa chùa thì gặp toàn cô xinh xắn... khoẻ khoắn ....chẹp.. chẹp........thế là không đành lòng xuống tóc.

Ngồi làm mà cứ tưởng tưởng dẫn cô người yêu ra quán vắng ngoại thành gọi món cá kho bốc hơi nghi ngút, cộng thêm vài miếng thịt heo chấm với tôm chua và ít rau thơm, tay cùng nâng chén rượu..... khà..khà .... hạnh phúc đôi khi chỉ có thế các bác nhỉ.

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
'nhưng khổ nỗi là ngần này tuổi đầu mà chả yêu ai !' Trời ơi ai lại đi lừa chị thế! thế cam nhỏ là ai vậy em. hic hic lại nhớ tới hôm 10/10 một minh lủi thủi trong bếp với lị cặp chim uyên ương nào thế?? hu hu tủi không chịu được

H

highland

Guest
Các bạn ơi mình đang có 1 số vấn đề cần giúp đây mình phải vào chổ nào đây?
Vì sắp chuyển nơi làm mà đây là cty nước ngoài mình thì làm nhà nước nên chưa biết thế nào. Có ai có qui trình nào về quản lý kho bằng English, giúp mình với. nếu có thì gởi mail cho mình với
phonuicao76@yahoo.com
Chúc tất cả ngày cuối tuần thật vui nhé.

X

X-men

Guest
19/8/04
25
1
0
Vườn táo
Bác ơi thứ 7 nghỉ ngơi đi thôi. Sáng thứ 2 hãy hỏi những vấn đề này. Chẹp ngồi ở công ty chẳng có việc gì lượn ra lượn vào mấy trang web quen cũng chẳng có bài nào để đọc cả. Chán.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA