Phần mền kế toán miễn phí, Kế toán bằng EXCL

• Thread starter vtdungus
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
T

thanhtrang

Guest
29/10/04
8
0
0
41
HCM city
Xin lỗi bạn handung107 có thể gửi cho mình biểu mẩu các sổ kế toán được không vậy,vì mình đã vào efcwkt@gmail rồi nhưng khi down nó xuống lại không có cách nào mở nó ra được gì hết, và bạn có thể gửi phần mềm excel cho mình vào địa chỉ này được không vậy htram_1983@yahoo.com nhé, mong sớm nhận được sự giúp đỡ của bạn.

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

Tran Chau

Guest
23/11/04
149
0
0
65
TP Ho Chi Minh
WhoamI nói:
Mình đã convertfont font chữ trong file Kế toán 12A do bác Lê Minh Trí gửi tặng diễn đàn = convertfont3.1 từ Vni sang Unicode toàn bộ .......
Mình vừa dowload file Ketoan 12A.xls từ gmail của chúng ta, nếu dúng là file có tên Cty là CÔNG TY TNHH PHƯỚC TRÂN CHÂU trong các sheets thì mình có thể giới thiệu với bạn Ketoan 12A v2.xls “ -) “theo sự góp ý của handung và 1 số source của LVDuyệt như sau:
1/Đoi dòng kể lể: file nầy mình có nhờ Ban QTrị load lên mạng 1 lần rồi, mình có thấy, nhưng hình như hơi lâu rồi.
-12A là “tháng 12 Actual”. Nguyên mình tính dùng file nầy để theo dỏi luôn chi thu gia đình, và vẫn dùng theo hthống tkhoản qui định, bạn nào đúng là dân kế toán và thích vụ nầy vui lòng góp ý thêm, các số liệu thực của gia đình thì mình đã cắt bỏ.Tính mình mau quên mà hồi nhỏ sinh ngữ chính là Pháp văn, nên mình quan điểm là tất cả thư mục, tên file cái gì mà nhớ tiếng Anh mình đều dùng để tranh thủ ôn tập và học thêm tiếng Anh luôn, mong các bạn thông cảm, mình sẽ thường dùng xen kẻ tiếng Anh để ôn bài....

T

Tran Chau

Guest
23/11/04
149
0
0
65
TP Ho Chi Minh
handung107 nói:
Handung107 xin giới thiệu cùng các bạn một File KT bằng Excel của NHP gởi tặng. Tôi đã up lên efcwkt@gmail.com, đây là File QT-OK đã được tác giả đưa lên diễn đàn, nhưng với bản hòan chỉnh này, hẳn các bạn sẽ hài lòng hơn. File này không dùng Macro, và còn cần được bổ sung thêm vài Sheet về mẫu BC và sổ sách đê tiện dụng hơn, nếu chúng ta cùng yêu thích, chúng ta hãy bắt tay xây dựng nó thêm, các bạn nhé. Cám ơn NHP đã gởi tặng File này
Không biết file trên có giống là file mình đã gửi không, nếu đúng thì trong đó đã có BKMV, BKBRa, BKMVHDBH( tên sheet)...ở phía sau một chút ( vị trí sheet),mình nhớ có đủ để lo nộp “ bộ tờ khai trước ngày 10”.Nếu có bạn nào quan tâm thì lên tiếng, mình sẽ lục tiếp nửa cho đủ bộ... và xây dựng tiếp.
Thường mình chỉ cho phép lang thang vào mạng thứ7,8 mà thôi,và sẽ hơi tiết kiệm vì mình vào ở nhà bằng phone line, chiều nay và mai lại “bị” nhậu rồi không biết còn tỉnh để vào thăm WKT không ! Duyệt ơi, đi nhậu thì mình xài xã láng mà sao vụ nầy tiết kiệm quá vậy?

N

nhimcon

Guest
Mình có vao trang web nay và là thành vien mới vì thế có gì khong hiểu rất mong các bác hướng dẫn thêm.
xin cám ơn.

H

handung107

Cao cấp
28/8/04
576
15
0
VN
www.giaiphapexcel.com
File KT-Excel là của bạn NHP gửi tặng, tiền thân của nó là File QT-OK.
File KT12A là của Anh Lê Minh Trí đưa lên diễn đàn, và sau đó đã được anh Trần Châu chỉnh sửa. Đây là 2 File có thể dùng làm KT cho các DN vừa và nhỏ, phù hợp với nhu cầu của các bạn chỉ cần BC thuế hàng tháng và in Sổ sách bằng máy VT.
Xin lỗi nếu File KT12A handung107 đã không nhắc đến anh Tranchau là người chỉnh sửa cho Version 1 và có thể là Version 2, mong anh up lên hộp thư File mới nhất

H

haibinh2901

Guest
Anh Dũng ơi em có nghe noi anh có phàn mềm KT bằng EXCEL anh có thể Upload cho em được không? Em cũng đang cần những phần mềm nhỏ như vậy để phục vụ cho công việc hiện tại của em. Nếu được anh gửi vào thb3103@walla.com cho em nhé. Em xin chân thành cảm ơn, và nếu được anh có thể giới thiệu cho em những phần mềm tương tự như vậy nhé. Cám ơn anh nhiều.

H

haibinh2901

Guest
Các cô các bác có biết cách để down những phần mềm kế toán trên diễn đàn về được không bày cho tôi với. Xin chân thành cám ơn.

T

Tran Chau

Guest
23/11/04
149
0
0
65
TP Ho Chi Minh
handung107 nói:
Xin lỗi nếu File KT12A handung107 đã không nhắc đến anh Tranchau là người chỉnh sửa cho Version 1 và có thể là Version 2, mong anh up lên hộp thư File mới nhất
Chào các bạn.
Mình chỉ đùa tí thôi ( về tên version 1,2) vì mình chưa có ý định làm phần mềm.Còn chút cải tiến file nầy bạn nao cần có thể nhờ bác Duyệt gửi giúp, hôm bác Duyệt soạn đoạn code về PXKho thì có lưu vào máy của Duyệt đó.
Theo mình biết đa só ý tưởng, công thức của file nầy được trình bày trong cuốn sách “ HDTH sổ sách kế toán....” do TS Bùi Văn Dương chủ biên, chương trình nầy đã được 1 đồng tác giả thường đăng báo Tuổi Trè day làm kế toán băng Excel xử dụng. Hiện nay file nầy đã được các tác giả cải tiến và thương mại hóa với giá 2.000.000 vnđ.(!!!)

T

thanhtrang

Guest
29/10/04
8
0
0
41
HCM city
anh ơi làm sao download được phần mềm Excel tren trang web http://www.vnuni.com/ vậy em đã vào đăng ký là thành viên rồi nhưng vẫn không download được gì cả, anh chỉ giúp em với và rất mong được sự giúp đỡ của anh.

S

StonyHeartedMan

Guest
2/10/04
306
2
0
Hà nội
www.vnuni.net
thanhtrang nói:
anh ơi làm sao download được phần mềm Excel tren trang web http://www.vnuni.com/ vậy em đã vào đăng ký là thành viên rồi nhưng vẫn không download được gì cả, anh chỉ giúp em với và rất mong được sự giúp đỡ của anh.

Bạn đã có thể download trực tiếp trên website www.vnuni.com. Tuy nhiên, như thông báo ở diễn đàn về VNUNI® A-Excel thì bản v3.0.9 chỉ là bản chạy thử nghiệm. Phiên bản v4.0 final sẽ là phiên bản tiếp theo của sản phẩm.

Sửa lần cuối:
T

thanhtrang

Guest
29/10/04
8
0
0
41
HCM city
Xin lỗi cho mình hỏi làm sao download được phần mềm excel này vậy, minh chưa biết vào bạn có thể chỉ giúp mình với , nếu đựơc bạn có thể gửi qua email của mình htram_1983@yhaoo.com nhé xin cám ơn nhiều

H

handung107

Cao cấp
28/8/04
576
15
0
VN
www.giaiphapexcel.com
Bạn không biết phải làm sao để Download ư ? Bấm vào đường link mà Download về, bạn à. Còn nếu bạn vẫn không Download được thì có gửi vào hộp thư của bạn, bạn cũng không biết cách lấy ra sử dụng đâu...

G

gift

Guest
23/10/04
32
0
0
vung tau
em có vào trang web www.vnuni.com để tải phần mềm kế toán excel về tham khảo thử nhưng sao em ko thể vào sổ chi tiết, nghiệp vụ phát sinh ..., em thấy có hướng dẫn là click vào enabal thì chương trình sẽ chạy mà sao em tìm hoài ko thấy chỗ đó để click, phiền các anh chị chỉ giúp để em có thể chạy chương trình mở các sổ sách ra tham khảo ,cảm ơn

T

thai nguyen

Guest
31/8/04
5
0
0
45
Hanoi
phan mem ke toan

Toi da vao dia chi efcwkt@gmail.com voi password: handung107 nhung khong the vao duoc.Toi rat mong cac ban da vao duoc huong dan lai cho toi cach vao hoac gui cho toi phan mem kt bang EXel vao dia chi cua toi: dung_782001@yahoo.com.Toi xin cam on.Toi vao toan co thong bao password sai.

H

handung107

Cao cấp
28/8/04
576
15
0
VN
www.giaiphapexcel.com
Hộp thư ấy từ lâu đã không vào được nữa, và đã bị khai tử rồi, không hiểu ai đó đã đổi Password nên EFC không thể phục hồi. Bạn hãy vào thư viện WKT, trên ấy có rất nhiều File KT bằng Excel cho bạn tham khảo

V

vuvanchien20027

Guest
11/5/06
8
0
0
Hà nội
Cám ơn mọi người nhe. Tớ đang rất cần một phần mềm kế toán nhưng ko muốn mất tiền. Hoàn cảnh quá.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA