Hỏi về HTKK trên 1.3.1

• Thread starter nguyenvantoan
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
N

nguyenvantoan

Guest
18/9/07
107
0
0
42
ha tay
Mình đang kê khai thuế trên 1.3.1 . ở phần bảng kê hoàng hoá bàn ra, Công ty mình ko có hàng hoá bán ra . mình muốn in tơ này ra nhưng ko in được.làm sao để in ra được vậy. Và trên tơ khai thuế thu nhập tạm tính công ty mình khai là ko có doanh thu. vậy mình in ra bình thường đúng ko vậy. (Công ty mình là công ty XDưng). Mong các bạn giúp đỡ.Thank

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nguyenduybangtb

Guest
9/10/04
58
0
0
Ha Noi
Bạn cho mình địa chỉ mail, mình gửi cho bạn bản update HTKK in được phụ lục không phát sinh. Còn tờ khai thu nhập tạm tính, bạn căn cứ vào qúy trước, không có doanh thu cũng không sao.

N

NguyenngocLam

Guest
21/11/07
3
0
0
Ha Noi
Bác làm ơn gửi cho em một bản dc ko ? cty em không có hàng hoá bán ra, khi in cung ko in dc tờ khai nay.bác làm ơn gửi dùm em nha !thanhks! email cua em la ngoclam86@gmail.com

N

NguyenngocLam

Guest
21/11/07
3
0
0
Ha Noi
:boldred:Bác làm ơn gửi cho em một bản dc ko ? cty em không có hàng hoá bán ra, khi in cung ko in dc tờ khai nay.bác làm ơn gửi dùm em nha !thanhks! email cua em la ngoclam86@gmail.com

N

nguyenvantoan

Guest
18/9/07
107
0
0
42
ha tay
cám ơn các bạn nhiều, mình đã làm được rồi sau khi cài đặt lại mình đã làm được.

N

nguyenvantoan

Guest
18/9/07
107
0
0
42
ha tay
mình vào trang http://www.hcmtax.gov.vn tài HTKK 1.3.0.1 về làm ngòn lãnh, còn trước mình tải trên www.gdt.gov.vn về thì lam mãi ko được.Chiều này mình làm xong mà nhẹ hết cả người, bạn nào thắc mắc về phần mềm này hãy liên lạc với mình nhé: boysacmautinhban_822003. chúc các bạn thành công

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA