Tường thuật buổi Offline lần thứ IV & Sinh nhật lần thứ II WKT phía Nam!

• Thread starter casablanca_dumus
  • Ngày gửi
SUNF

SUNF

Trung cấp
2/10/03
176
4
0
52
Hà Nội
Lại thi tiếp!

Đính kèm

130.1 KB · Lượt xem: 168
Khóa học Quản trị dòng tiền
SUNF

SUNF

Trung cấp
2/10/03
176
4
0
52
Hà Nội
Tất nhiên là MINA thua!

SUNF

SUNF

Trung cấp
2/10/03
176
4
0
52
Hà Nội
Ảnh toàn bộ. Có Cothant, còn Mỹ Hà đang chụp ảnh. Đố bạn biết, Cothant ở đâu? SUNF thay mặt cho toàn thể anh chị em cảm ơn Mỹ Hà nhiều nhé.

Đính kèm

142 KB · Lượt xem: 178
fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Vui quá, vui quá, thế mà mấy ngày hôm nay moi vao được WKT nhà mình. Công nhận nhìn ảnh thấy buổi offline trong ấy vui quá, "chẳng kém gì ngoài này cả" :biggrin:

SUNF

SUNF

Trung cấp
2/10/03
176
4
0
52
Hà Nội
Còn nhiều ảnh lắm. SUNF sẽ post lên tiếp.

N

nguoiconxunui

Khách vãng lai
29/6/04
1,280
215
63
Bình Định
aso2pc.co.cc
Bác Sunf cứ post lên cho bà con xem đi. Mà công nhận bà con trong WKT ngoài việc làm KE ra thì có thể làm nhà ... văn sĩ -> hết ý luôn. Tự nhiên ham vui, bây giờ thấy mến WKT lạ, dĩ nhiên cả thành viên của Web. Mà mấy member hổng đi thì tiếc thiệt... tiếc quá đi thôi!
Mình ở Thủ Đức: sáng nhịn, đón xe buyt lên Miền Đông, tiếp đón xe ôm qua Thanh Đa, thấy còn xa lại trả tiền thêm lên Bình Quới >>>>Thu Nga, đứng trước con đường đất thê thảm muốn quay gót nhưng nghĩ lại thấy tiếc công đã bỏ ra để tới đây nên lội bộ khoảng 500 như bản đồ >>>>đến nơi.
Nhưng bù lại được một buổi Offline tuyệt vời...tuyệt vời (như các bạn đã thấy ở trên), cảm ơn ban tổ chức. lần sau nhất định không thể bỏ qua...không thể bỏ qua...

Sửa lần cuối:
SUNF

SUNF

Trung cấp
2/10/03
176
4
0
52
Hà Nội
Ảnh nữa đây....

Đính kèm

98.2 KB · Lượt xem: 180
SUNF

SUNF

Trung cấp
2/10/03
176
4
0
52
Hà Nội
Ảnh nữa nhé.

Đính kèm

105.3 KB · Lượt xem: 158
SUNF

SUNF

Trung cấp
2/10/03
176
4
0
52
Hà Nội
Ảnh nữa nữa...

Đính kèm

102.2 KB · Lượt xem: 163
S

suongdemtv

Trung cấp
15/4/04
120
0
0
Truy cập trang
Thời gian này em hơi bận, không thường xuyên online như mọi hôm được nên đến bây giờ mới xem bài tường thuật lại buổi offline wkt tại miền nam, quả thật là tuyệt vời, không biết nói gì hơn nữa cả....
Chúc wkt ngày càng vững mạnh ....

tonbatuong

tonbatuong

Trung cấp
10/10/03
70
0
8
An giang
Ban tổ chức nên tổng kết danh sách thành viên (có chi tiết địa phương nào?) đã dự offline, để các bạn chưa tham dự ở khắp nơi biết cùng tham dự lần sau...

T

thasoco

Guest
3/9/04
2
0
0
45
Kien Giang
Mina Ơi Mail cho mình danh sách và số điện thọai của anh em thành viên cho mình nghe.

CompasX

CompasX

Guest
Bà con họp offline vui quá trời làm CompasX tiếc hùi hụi. Bởi khi trước cũng định theo bác SUNF vào Nam cơ mà phải chuẩn bị ra sản phẩm bận quá. Công nhận trò "giữ chanh bằng má" của bà con thật là hay, lần sau offline mà giữ nho hoặc giữ hạt dưa bằng má thì chắc còn thú vị hơn nhiều...!!! (bà con thấy hay thì vỗ tay để còn sáng kiến tiếp nhé :)

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
Q

qtrung

Guest
Kính chào các anh chị và các bạn. Mình là Qtrung, một thành viên mới đăng ký của WKT, thấy trong này vui quá, có nhiều điều rất hay và mới lạ. Mình đang công tác ở SG. Không biết các buổi offline của mình tổ chức như thế nào, ở đâu, giờ giấc như thế nào, các thành viên,... Cho mình biết với để có thể tham gia cho vui và tìm cơ hội nâng cao tay nghề chứ! Nhờ các anh chị chỉ bảo dùm. Cảm ơn.

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Chào qtrung !

Trước tiên chúng tôi xin chào đón bạn đến với wkt.

Việc tổ chức offline sẽ được thông báo cụ thể trên wkt cho các bạn khi chúng tôi có kế hoạch. Buổi offline lần này đã diễn ra và thành công tốt đẹp. Chúng tôi hi vọng sẽ gặp được bạn trong buổi offline lần thứ V.

Không biết các buổi offline của mình tổ chức như thế nào, ở đâu, giờ giấc như thế nào, các thành viên
Bạn có thể tham khảo các bài viết về offline để biết thêm chi tiết nhé.

T

thasoco

Guest
3/9/04
2
0
0
45
Kien Giang
Bác Sunf ơi Post hình lên nữa đi chứ. Mình nhớ có hình của "Ngũ đại môn phái" nữa mà.

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
To Bác Sunf: thanx bác, chỉ có bác là nhớ đến em thui.........hic hic hic mọi người vui quá nên quên..........rồi thì phải. hic
Trùi ui, phải đến buổi tường thuật offline lần thứ 4 của Miền Nam thì mọi người mới phát hiện ra có 2 nhà văn cực kỳ......siêu. Vậy tại sao ta không tổ chức offline dài dài để phát hiện thêm tài năng nhỉ?
Cảm ơn anh Cala....và anh Virgin đã đãi cho các mems không tham dự offline. Phải tường thuật như thế này thì các mems đã đăng ký mà không đi mới thấy tiếc chứ!
Đây đi còn thấy tiếc nói chi đến những mems không đi, hic mọi người chỉ cho chụp ké vào đây có a pict. thôi huhuhuhu hic hic hic

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Giờ AC mới có dịp ngắm nghía từng dung nhan, săm soi từng câu chữ và nhận thấy ... quả là tuyệt. Hy vọng những niềm vui, sự quan tâm giúp đỡ nhau sẽ còn tăng mãi ở WKT chúng ta.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA