Bởi vì anh yêu em

• Thread starter ngochb
  • Ngày gửi
N

ngochb

Sơ cấp
1/10/04
20
0
0
42
Về đâu !
diendanquantri.com
:biggrin: Đôi khi nghe trong lòng trống vắng. Chậc ... cứ như anh chàng nào giống như anh chàng trong bài hát này chắc mình ngất mất
Nhưng mà hic... muốn up bài này lên cho mọi người thưởng thức quá nhưng hổng bít có cách nào up lên. Có ai bít đề nghị hướng dẫn giùm cái.
.... Dẫu biết rằng cuộc tình mình giờ như khói mây mà thôi, dẫu biết rằng lời hẹn thề giờ như ánh trăng dần trôi, dẫu biết rằng lời nguyện cầu đã không giúp ta thành đôi, dẫu biết rằng em đã xa lìa tôi, hãy nói là cuộc đời này em chỉ yêu mình anh .... hãy nói là cuộc đời này em vẫn luôn cần anh dẫu biết tình ta đã không thành ....

Khóa học Quản trị dòng tiền
anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
WKT đâu có trợ giúp mình phân âm thanh đâu, nên làm sao mà up bài hát lên được, thôi hãy chịu khó nghe ở nhà thôi.

camchuong

camchuong

Sơ cấp
17/10/04
11
0
1
HT- HN
"Không biết tự bao giờ bầu trời ngoài cửa sổ đã sáng lên , sau những giấc mơ cũ ngày thêm ngắn lại .Nơi đất khách quê người không có anh , chỉ còn cơn gió lạnh buốt cùng tôi phiêu bạt.Tôi sợ nỗi nhớ không vượt qua được biên giới của biển cả mênh mông.Xin đừng nói với tôi 2 tiếng vĩnh viễn , vì đó là lời thề quá đắt không thể nắm giữ trong tay cũng chẳng rõ bóng hình , nó sẽ tan ra cùng ngàn con sóng lớn
Xin đừng nói với tôi 2 tiếng vĩnh viễn , đó không phải là một ngày mai tôi mong đợi , chỉ cần yêu tôi bằng tình yêu chân thực cho dù mai sau tình yêu ấy không còn, thì xin giữ lại tôi trong mảnh đất trái tim anh..."

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Này chị gì ơi chị post cái gì lên thế, chẳng có đầu đuôi gì cả vậy.

V

VNacc

Guest
20/8/04
128
0
0
Hanoi
Chắc là chị Camchuong1976 đang tương tư anh nào nên để tâm sự tràn ra cả WKT...:)

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Âlo ! anhlaanh này cậu thử bôi đen cái avatar của cậu mà xem trông như con gấu nhẩy trong mưa đẹp lắm !
mà mấy cậu này có để yên cho người ta tâm sự không thì bảo cái nào .....
To camchuong1976 cứ tiếp tục nhé ... dạt dào thế chứ dạt dào nữa cũng không tràn được ra khỏi cái phút thư giãn này đâu ....

H

HA THI KHOI AN

Guest
chào tất cả mọi người,em là thành viên mới ,em cứ nghĩ trang này chỉ dành cho công việc thôi chứ,không ngờ đọc thư của chị cẩm chướng thấy vui quá à!

N

ngochb

Sơ cấp
1/10/04
20
0
0
42
Về đâu !
diendanquantri.com
Trời đất là thành viên mới đâu phải quảng cáo ở đây nhỉ? Đây là góc tâm sự cơ mà nếu tâm tình thì mới viết ở đây chứ nhỉ? Nhưng mà nghe khen thư hay kể cũng khoái. Nhưng mà chả ai khen mình hic............

camchuong

camchuong

Sơ cấp
17/10/04
11
0
1
HT- HN
Tôi đâu co tương tư ai đâu cơ chứ, nhưng tôi thấy câu gì hay hay thì gửi cho mọi người đọc thôi
Ma "anh la anh " oi, anh không nhận ra diều gì qua câu nhắn của tôi a?Mà tôi thấy ở đây thú vị quá, tôi 21 tuổi và được làm chị, có lẽ tôi phải định cư lại ở đây thật rồi...(hihi..)
Còn mọi người khen thư?, tôi vui lắm, người thì?, cứ gặp tôi rồi cũng khen chưa muộn mà , ha...

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
này cô bé có chiếc răng khểnh sao thừa một cái chắc để làm duyên.( bắt trước anh tuanklkh tí nhỉ.)

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
anhlaanh nói:
này cô bé có chiếc răng khểnh sao thừa một cái chắc để làm duyên.( bắt trước anh tuanklkh tí nhỉ.)
Bó tay, anh Tuấn nhà ta đã dẫn đầu trào lưu cafe, bây giờ lại định mở thêm trào lưu "tương tư" hay sao ấy nhỉ? :wall:

N

ngochb

Sơ cấp
1/10/04
20
0
0
42
Về đâu !
diendanquantri.com
"Hoa kỷ niệm

Hơn hai mươi năm gặp lại, câu duy nhất bạn hỏi: "Bông hồng ngày ấy có còn?". Chị nín thở lắng nghe rồi gật đầu rất nhẹ. Khoảnh lặng len lỏi giữa ánh nhìn... Chị không dám tin có một ngày người tặng hoa tìm đến và bạn không dám tin hoa vẫn còn dù là kỷ niệm.
Lại nhớ... sinh nhật tuổi 20, bạn vội đi xa đành gửi tặng hoa thay lời giã biệt. Đó là lần đầu tiên chị ép hoa khô để kết thành bức tranh kỷ niệm. Bạn không biết nó hoá thành thơ và bài thơ ấy như chiếc phao neo giữ đời người nơi bến bờ hạnh phúc. Bạn cũng không biết... bao nhiêu năm trôi qua chị vẫn trải lòng cùng ngôn ngữ của loài hoa.
Lại nhớ... sinh nhật tuổi 20, chị khóc với cành hoa hững hờ bên cửa sổ. Nhưng, chị không biết đó là kỷ vật sau cùng và mãi mãi bạn không thể nói lời yêu. Chị cũng không biết thời gian phôi pha có một tình yêu và một người yêu sống bằng hoài niệm.
Hơn hai mươi năm gặp lại, câu duy nhất bạn dặn: "Nếu biết đợi chờ tình yêu sẽ tới!". Chị lại nhớ bạn đã viết rằng: "Con người có thể cảm nhận được tình yêu dù chỉ một cánh hoa thôi!".

...Khoảng lặng sưởi ấm ánh nhìn."

Tôi đọc câu truyện trên ở trên mạng. Thế giới với những công nghệ cao giúp con người có thể thoải mái, tự do dễ dàng giao lưu và trao đổi. Và cả sẻ chia tình cảm nữa. Thật hạnh phúc khi ta viết nên điều ta muốn viết dù ta là ai ....

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Meo meo meo rửa mặt như mèo, xấu xấu lắm chẳng được mẹ yêu.

N

ngochb

Sơ cấp
1/10/04
20
0
0
42
Về đâu !
diendanquantri.com
Chuyện cũ ... ôi bao nhiêu điều muốn nói nhưng đâu đó nụ cười vẫn chứa buồn phiền ánh mắt giấu nỗi buồn xa xăm chuyện tình yêu giận hờn mây trôi để rồi nước mắt ấy cứ rơi ... Hãy vui lên ....
Nỗi buồn sẽ trôi dần vào trong lãng quên... Và em hãy yêu đi đừng suy tư mãi
Em đẹp nhất khi em cười và xin chớ quên lời anh ... đừng để vuột mất tuổi xanh
............ Em đẹp nhất khi em cười ....................

N

ngochb

Sơ cấp
1/10/04
20
0
0
42
Về đâu !
diendanquantri.com
************* Em Đẹp NhẤt Khi Em CƯỜi ........ ****************

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Bài hát: Bởi vì anh yêu em

Tác giả: Không biết
Trình bày:: Phan Đình Tùng
Lời bài hát

Đêm dần trôi tôi với tôi lẻ loi
Xót xa mối duyên tình xưa
Phút giây mình bên nhau còn đâu hỡi em
Vì sao em nỡ cất bước ra đi

Bao ngày qua khi bóng đêm dần xa
Ân tình tưởng như đã nhòa
Nhưng trong lòng anh vẫn thầm mong có em
Người yêu hởi xin em hãy trở về ...

Dẫu biết rằng cuộc tình mình giờ như khói mây mà thôi
Dẫu biết rằng lời hẹn thề giờ như ánh trăng dần trôi
Dẫu biết rằng lời nguyện cầu đã không giúp ta thành đôi
Dẫu biết rằng em đã xa lìa tôi ...

Hãy nói rằng cuộc đời này em chỉ yêu mình anh
Hãy nói là cuộc đời này tình ta mãi luôn còn xanh
Hãy nói là cuộc đời này em vẫn luôn cần anh
Dẫu biết tình ta đã ... không thành

Q

quynh thom

Guest
8/10/04
7
0
0
41
Ha Noi
Yêu nhau mọi việc chẳng nề. Dẫu trăm chỗ lệch cũng kê cho bằng

C

cold_winter

Guest
Vào đây thấy mấy ông anh bà chị lúc nào cũng trĩu nặng tâm sự , lúc nào cũng yêu với đương...Cảm xúc dạt dào thật đấy! :inlove:

I would fight for you. I'd lie for you.
Walk the wire for you.....yeahh...I 'd die for you.
You know it's true.
Everything I do.
I do it for you...........

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA