Cài đặt sound card

• Thread starter Nguoiemyeu
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
N

Nguoiemyeu

Guest
27/3/08
80
0
0
Nơi không có anh!
mọi người có thể chỉ giúpt ớ cách cài loa để nghe nhạc không? tớ không nghe được nhạc mặc dù tớ có vào Coltrol có thấy biểu tượng loa nhưng ko thấy hiện ở thanh tab bar!...cả nhà giúp tớ nhé!!!!!:eek:fftopic::051:

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nguoiconxunui

Khách vãng lai
29/6/04
1,280
215
63
Bình Định
aso2pc.co.cc
setup driver cho card âm thanh

M

minhthaobc

Trung cấp
3/4/07
94
0
0
36
TP.HCM
Bạn vào Control Panel, Check vào mục Place volume icon in the taskbar. Nếu các mục đều ẩn hết thì bạn cài lại river. Nếu dùng car thì bạn dùng dĩa theo car, nếu xài onboard thì dùng đĩa theo main, nếu xài onboard mà không có river thì LH: minhthaobc@yahoo.com

N

Nguoiemyeu

Guest
27/3/08
80
0
0
Nơi không có anh!
thế này mọi ngừoi nhé! trước tiên hãy đọc kỹ câu hỏi của tớ...tớ không hieủe lắm về máy tính vì thế mọi người có thể nói cụ thể, chi tiết hơn đwocj ko? ví dụ như bạn vn999vn có nói:"vào Control Panel, Check vào mục Place volume icon in the taskbar. Nếu các mục đều ẩn hết thì bạn cài lại river. Nếu dùng car thì bạn dùng dĩa theo car, nếu xài onboard thì dùng đĩa theo main, nếu xài onboard mà không có river..."tớ vào coltrol rồi nhưng ko thaýa mục nào là Place volume trên thanh tasbar cả ...bạn ý lại còn bảo cài lại river --> ờ! mờ river là cái gì? rồi còn nhiều thứ khác nữa chứ!???? ...mọi ngwoif có thể giúp tớ cụ thể hơn được ko

Sửa lần cuối:
hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
thế này mọi ngừoi nhé! trước tiên hãy đọc kỹ câu hỏi của tớ...tớ không hieủe lắm về máy tính vì thế mọi người có thể nói cụ thể, chi tiết hơn đwocj ko? ví dụ như bạn vn999vn có nói:"vào Control Panel, Check vào mục Place volume icon in the taskbar. Nếu các mục đều ẩn hết thì bạn cài lại river. Nếu dùng car thì bạn dùng dĩa theo car, nếu xài onboard thì dùng đĩa theo main, nếu xài onboard mà không có river..."tớ vào coltrol rồi nhưng ko thaýa mục nào là Place volume trên thanh tasbar cả ...bạn ý lại còn bảo cài lại river --> ờ! mờ river là cái gì? rồi còn nhiều thứ khác nữa chứ!???? ...mọi ngwoif có thể giúp tớ cụ thể hơn được ko

Không ai giúp được bạn tình huống này. Chẳng khác gì cho bạn ăn kem qua mạng cả. Mọi người chỉ có thể hướng dẫn bạn tới chỗ bán kem, gửi tiền cho bạn đi ăn kem qua tài khoản. Chứ ko thể đưa kem cho bạn qua mạng được! Trong trường hợp bạn chưa biết gì về máy tính, nói là cài đặt driver gì đó với bạn quả là ko có giá trị thật. Trường hợp này tốt nhất là bạn nhờ 1 ai đó rành máy tính tới tận nơi sửa giùm. Hướng dẫn qua mạng bao giờ cũng cần phải hơi rành rành 1 chút mới hiệu quả.

Topic closed!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA