Đăng ký tham gia chương trình Webketoan Hè 2008

• Thread starter thanhvunt
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,077
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
Beng beng... Hôm nay BĐH webketoan bắt đầu chính thức tổ chức chương trình offline định kỳ hàng năm. Chương trình năm nay sẽ mang tên Webketoan Hè 2008 được tổ chức tại thành phố biển Nha Trang. Chương trình có nội dung chi tiết như sau:

Chương trình bắt đầu từ 20h00 thứ 6 ngày 20/6/2008 và kết thúc vào 06h00 thứ 2 ngày 23/6/2008.

Đối với các thành viên tại tp Hồ Chí Minh:

Thứ 6: Khởi hành
20h00: lên xe từ tp.HCM đi NT

Thứ 7: Đi đảo
6h00: đến NT, nhận phòng
7h00: ăn sáng
8h30: lên đường ra đảo
14h30: về đến ks nghỉ ngơi
17h00: ăn chiều
18h30: sinh hoạt tập thể dưới bãi biển
21h00: tự do

Chủ nhật: Đi Nhân Tâm Resort www.dulichnhantam.com
4h00: tắm biển (tự do)
7h00: ăn sáng
8h30: đi Nhân Tâm Resort
16h00: về đến ks, tự do đi chợ
18h00: ăn chiều
20h00: lên xe trở về

Thứ 2:
06h00: về đến tp.HCM kết thúc chuyến đi

Dự trù mức tạm nộp là 1.300.000/người không bao gồm các khoản chi tiêu cá nhân và ăn uống trên đường đi. Vì offline mang tính tự chủ nên tất cả các khoản chi tiêu sẽ do cá nhân các thành viên tham gia tự đóng góp và quyết toán.

Các thành viên ở các vùng, miền khác:

Các thành viên (hoặc các nhóm thành viên) từ các vùng miền khác khi tham gia các bạn sẽ tự chủ
phương tiện di chuyển và giảm trừ 280.000/người trên khoản phải nộp. Nếu các bạn có nhu cầu cần đặt trước vé về thì cần liên lạc trực tiếp để được hỗ trợ. Các thành viên tại Nha Trang không phải trả tiền khách sạn giảm trừ thêm 200.000/người.

--------------------------------------------------

Đăng ký và nộp tiền:

Các bạn tham gia có thể đăng ký tại đây. Hạn chót đăng ký là ngày 07/06 và hạn chót nộp đủ tiền là ngày 10/06. Vì phải đặt trước để giữ chỗ phòng nghỉ nên khi đăng ký các bạn vui lòng nộp trước 400.000/người. Do việc đặt phòng là khó khăn nên các bạn đăng ký sớm sẽ được ưu tiên cho đến khi bị phía khách sạn từ chối tiếp nhận. Đăng ký chỉ được xác nhận đủ điều kiện khi đã nộp tiền đặt chỗ.

Nộp qua tài khoản:

Vietcombank: 0061000140809 - Nguyễn Thế Vũ - Vietcombank Nha Trang
Agribank: 4700205045809 - Nguyễn Thế Vũ - Agribank Khánh Hòa
EAB: 0101041349 - Trần Thị Phương - Ngân hàng Đông Á
ACB: 33363559 - Cổ Tấn Hải Ân - Ngân Hàng Á Châu HCM

Lưu ý: khi chuyển nhớ ghi nội dung "Đóng phí tham gia offline - Webketoan"

Nộp tiền mặt:

TP. Hồ Chí Minh: Cothant (Ân) : Q.1, Q.BT. ĐT: 0903 66 99 87
Hà Nội: luckygirl85 (Phương) - ĐT: 098 8822411
Nha Trang:
thanhvunt (Vũ) - ĐT: 098 4925769

Topic này chỉ dành cho việc đăng ký tham gia, mọi vấn đề khác như thắc mắc hay muốn làm rõ các vấn đề khác vui lòng click vào đây: http://www.webketoan.vn/forum/showthread.php?t=44785

Danh sách đăng ký tham gia:

1 blang: 400k, luckygirl85 (*)
2 blang: 400k, luckygirl85 (*)

3 Bong05: 400k, thanhvunt
4 Bong05: 400k, thanhvunt

5 cothant
6 dangkhoaquan: 1tr3, cothant
7 DoPhuong: 1tr3, cothant (*)
8 Forgermenot: 1tr3, cothant
9 Forgermenot: 1tr3, cothant
10 Forgermenot: 1tr3, cothant
11 Forgermenot: 1tr3, cothant (*)

12 Hoadonbanle
13 Hong Loan: 400k, cothant
14 Huu Long: 1tr3, cothant (*)
15 Huu Long: 650k, cothant

16 Le Trung Nguyen
17 Mina
18 Mina
19 Mina
20 nang
21 NPT
22 NPT
23 oanh110726: 1tr3, luckygirl85 (*)
24 oanh110726: 1tr3, luckygirl85 (*)

25 TAT
26 thanhhung
27 Trần Văn Dũng: 1tr3, cothant (*)
28 VAT
29 Việt Thành
30 Virgin
31 Virgin
32 Winter: 500k, cothant (*)
33 zeny: 400k, thanhvunt (*)
34 zeny: 400k, thanhvunt (*)
35 zeny: 400k, thanhvunt (*)

Màu xanh: đã ứng tiền
(*): đã nhận được thông tin cá nhân.

Khóa học Quản trị dòng tiền
thanhvunt

thanhvunt

22/1/06
2,077
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
Demo tour đảo

8h30 - 8h50: Xe đón tại khách sạn, đưa xuống cảng. Khởi hành chuyến ra đảo.
10h30: Tàu đến Hòn Mun: Đi tàu đáy kính hoặc bơi lặn xem san hô có kính lặn phao bơi.
12h00: Tàu đến Hòn Một, ăn trưa trên tàu, vui chơi và tham gia bar nổi trên biển.
14h00 - 14h30: Lên bờ, xe đưa từ cảng về khách sạn

-------------------------

Lặn biển ở hòn Mun

Hòn Mun là một trong những hòn đảo thơ mộng nhất trong hệ thống đảo của Nha Trang. Không chỉ hấp dẫn bởi cát vàng, biển xanh, những tổ yến hoang sơ trên cheo leo vách đá… nơi đây còn nổi tiếng là một trong những “thủy cung” “giàu và đẹp” nhất của biển Đông Nam Á.

Hệ sinh thái động, thực vật biển ở đây vô cùng phong phú. Theo thống kê trên thế giới có khoảng 2.000 loài san hô và sinh vật biển thì ở Hòn Mun đã có tới 1.500 loài. Nhiều du khách quốc tế từng dạn dày kinh nghiệm lặn biển ở nhiều nơi trên thế giới nhưng đến với “thủy cung” Hòn Mun vẫn phải sững sờ vì sự lộng lẫy của đáy biển nơi đây.

Ở Hòn Mun, chỉ cần đến độ sâu chừng 10 m là bạn có thể chiêm ngưỡng được quang cảnh tuyệt vời của chốn thủy cung. Từ vẻ đẹp muôn hình muôn vẻ của “cánh đồng” san hô trải dài ngút tầm mắt với đủ loại san hô như san hô đỏ, san hô sừng nai… đến cảnh “sinh hoạt” sống động của những thần dân công chúa thủy tề. Bạn có thể thỏa thích vui đùa cùng với những đàn cá đủ chủng loại, đủ màu sắc. Đôi khi, bạn còn bắt gặp cả con cá mú khổng lồ, nặng 7-8 kg; những chú cá chình dài 3-4 m, hay những đàn cá cơm khổng lồ với diện tích trên 1 km² lướt qua người…

Nếu thích phiêu lưu, bạn có thể lặn sâu hơn. Với độ sâu dưới 18 m, đó mới thật sự là thám hiểm. Xuống độ sâu cỡ đó thì không còn cảnh đẹp của san hô, nhưng có nhiều hang động cho bạn tha hồ khám phá. Có những hang sâu 10-15 m, khách phải dùng đèn để quan sát những sinh vật biển chuyên sống trong bóng tối như tôm, mực, tôm hùm, cá đuối…

Đặc biệt, nếu đi lặn biển mùa này (từ tháng 5 đến tháng 9), bạn còn có thể đăng ký những buổi lặn đêm vào những ngày có trăng được nhà tour tổ chức riêng cho du khách có máu phiêu lưu. Cảm giác mạo hiểm sẽ còn cao hơn so với lặn ngày. Xuống nước trong cảnh tối đen như mực, chỉ có thể lần theo ánh đèn, người lặn lần đầu luôn có cảm giác rờn rợn như sắp bị một loài thủy quái nào tấn công từ phía sau. Nhưng bù lại cảnh đáy biển về đêm rất đẹp, người lặn dễ gặp nhiều loại cá và nhuyễn thể chuyên ăn về đêm mà khi lặn ngày không sao tìm thấy.

Để bảo đảm an toàn khi lặn biển bạn phải chuẩn bị đồ nghề khá kỹ, từ bộ quần áo lặn, chiếc bình hơi 13 kg đến kính mắt, chân vịt và cả sợi dây nịt bằng chì để cho đủ sức nặng chìm xuống nước…

Trước khi lặn, tất cả các du khách sẽ được trải qua một khóa học cấp tốc ngay trên tàu. Nếu chưa lặn lần nào, bạn sẽ được hướng dẫn viên cho thực tập ngay tại Hòn Mun trước khi bước vào phiêu lưu dưới đáy biển. Tuy nhiên, bạn cũng đừng quá lo, vì mỗi khi xuống nước bao giờ cũng có một hướng dẫn viên kèm theo “sát nút” cho đến khi bạn lên bờ.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
[/SIZE]
Ở Hòn Mun, chỉ cần đến độ sâu chừng 10 m là bạn có thể chiêm ngưỡng được quang cảnh tuyệt vời của chốn thủy cung. Từ vẻ đẹp muôn hình muôn vẻ của “cánh đồng” san hô trải dài ngút tầm mắt với đủ loại san hô như san hô đỏ, san hô sừng nai… đến cảnh “sinh hoạt” sống động của những thần dân công chúa thủy tề. Bạn có thể thỏa thích vui đùa cùng với những đàn cá đủ chủng loại, đủ màu sắc. Đôi khi, bạn còn bắt gặp cả con cá mú khổng lồ, nặng 7-8 kg; những chú cá chình dài 3-4 m, hay những đàn cá cơm khổng lồ với diện tích trên 1 km² lướt qua người

Anh Tiger thấy có nên chuẩn bị lưới không nhỉ?

Nghe thích nhỉ... Anh Vũ ơi có trường hợp nào thấy được ... người cá bơi ngang không anh :013:

Em đăng ký 02 suất nhe! Tiền thì chờ em về bán vàng đã nhe :045:

gautrang202

gautrang202

Guest
2/11/06
277
0
0
www.vicuocsong.net
Hấp dẫn quá, nhưng cho em gia hạn đến ngày chót đóng sìên đi:012:.Để còn kịp rút siền vay về nữa.
Cho em 2 suất quá.:lol:
Theo kế họach này thì chắc thức 6 cả ngày ở cty rồi đi chơi luôn, đến sáng thứ 2 về rồi lại đi làm luôn quá. Kiểu này là chắc sắp có dắm ăn rồi. hihihi.:052::042:

Sửa lần cuối:
L

lananhdavi

Cao cấp
19/7/07
312
0
16
Tp.Hồ Chí Minh
ôi dạo này em xin nghỉ làm miết giờ lại sắp có chuyến di chơi nữa rùi lại xin nghỉ tiếp hay sao nhỉ? kiểu này gì sếp cũng kêu lên cho mà xem hic... hic. Nhưng em sẻ cố gắng tham gia, lần trước bỏ lỡ dịp Sn web rồi lần này sẻ cố không bỏ lỡ. EM xin đăng kí 1 suất nhưng tiền từ từ em đóng anh chị nhé.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Các bạn khi đăng ký vui lòng gửi mail các thông tin cá nhân cho mình hoặc anh Vũ biết để mua bảo hiểm nhé.

Danh sách đăng ký tham gia sẽ được cập nhật ở bài số 1. Các bạn vui lòng xem lại thường xuyên và phản hồi với BTC nếu có gì sai xót nhé.

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Cho chân "Dự bị" cái hỉ ^^!

T

tien

Guest
4/9/04
17
0
1
Nha Trang
Cho xin đăng ký một suất. Mình đang ở Nha Trang, chắc là ghi có 331 cũng được nhỉ?

B

bLang

Cao cấp
16/3/06
382
5
18
HD
Mình đăng ký 2 suất

K

Khanh Ha

Guest
14/3/08
27
0
0
Ha Noi
Nghe các bác ra sức keu gọi về chuyến đi làm em cũng muốn đi wa! Nhưng ở diễn đàn này người quen ko có, bạn bè "thân" cũng không. Chỉ trao đổi nghề nghiệp với nhau có lúc tưởng chừng rất thân nhưng khi gặp nhau chẳng biết mặt nhau là gì??? Một thân một mình vào "Nha trang"_Thích thật. nhưng khổ thân em "Giữa bước đường xa thân gái một minh", hai mấy tuổi "sắp" có người iu ...vào kia rùi nhỡ may....thì...ai đưa em về nơi bước chân ra đi chứ???????????:018:

T

thanhnha0606

Guest
29/12/07
35
0
0
any where
Hôm trước BTC có nói sẽ nhờ mình việc gì đó, nếu trong khả năng mình sẽ giúp đỡ nhiệt tình luôn. Số điện thoại của mình 0935.530984

thanhvunt

thanhvunt

22/1/06
2,077
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
Đăng ký và nộp tiền:

Các bạn tham gia có thể đăng ký tại đây. Hạn chót đăng ký là ngày 31/05 và hạn chót nộp đủ tiền là ngày 10/06. Vì phải đặt trước để giữ chỗ phòng nghỉ nên khi đăng ký các bạn vui lòng nộp trước 400.000/người. Do việc đặt phòng là khó khăn nên các bạn đăng ký sớm sẽ được ưu tiên cho đến khi bị phía khách sạn từ chối tiếp nhận. Đăng ký chỉ được xác nhận đủ điều kiện khi đã nộp tiền đặt chỗ.
Vì tất cả các bạn đều có tâm lý do dự đợi xem thành phần tham gia là ai trước khi nộp tiền cho nên ai cũng ở tư thế ... đợi. Do đó cho đến hôm nay BTC vẫn chưa nhận được bất kỳ một đăng ký đủ điều kiện nào (đóng trước tiền đặt khách sạn). Nếu đến ngày 31/5 mà không nhận đủ sự ủng hộ tích cực cần thiết từ phía các bạn thì tôi sẽ tuyên bố phá sản chương trình Offline 2008 và chuyển trả lại tất cả các khoản tiền đã nhận về lại cho những người đã nộp tiền.

Thân

Hôm trước BTC có nói sẽ nhờ mình việc gì đó, nếu trong khả năng mình sẽ giúp đỡ nhiệt tình luôn. Số điện thoại của mình 0935.530984
Mình sẽ gọi cho bạn khi cần nhé, cảm ơn.

B

bLang

Cao cấp
16/3/06
382
5
18
HD
Ủa sao mình đăng ký rồi mà không thấy hiện trên danh sách? Chắc chừng nào nộp tiền mới có tên hay sao vậy các bạn? Coi chừng bỏ mất mình thì buồn lắm đó

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Ủa sao mình đăng ký rồi mà không thấy hiện trên danh sách? Chắc chừng nào nộp tiền mới có tên hay sao vậy các bạn? Coi chừng bỏ mất mình thì buồn lắm đó

Tên của bạn đã được bổ sung vào danh sách, tuy nhiên, bạn vui lòng lưu ý đến thời hạn đóng tiền để chắc chắn nhé :)

Chào mừng bạn đến với offline của webketoan!

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Báo cáo em đã chuyển xiền vào TK của Bác Vũ rùi ạ!

O

oanh110726

Guest
4/4/08
64
0
0
Văn Điển
uhm, cho em đăng ký zới:
Tên: Phạm Oanh
ID: 162337299 công an Nam Định cấp ngày 6/7/2004
Thứ 2 lãnh lương mới có M để chuyển hic...

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Vì tất cả các bạn đều có tâm lý do dự đợi xem thành phần tham gia là ai trước khi nộp tiền cho nên ai cũng ở tư thế ... đợi. Do đó cho đến hôm nay BTC vẫn chưa nhận được bất kỳ một đăng ký đủ điều kiện nào (đóng trước tiền đặt khách sạn). Nếu đến ngày 31/5 mà không nhận đủ sự ủng hộ tích cực cần thiết từ phía các bạn thì tôi sẽ tuyên bố phá sản chương trình Offline 2008 và chuyển trả lại tất cả các khoản tiền đã nhận về lại cho những người đã nộp tiền.
Tớ đăng ký 01 vé nha bác Vũ già.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA