SN Các thành viên trong tháng 11

• Thread starter nipvnn
  • Ngày gửi
maco

maco

Newbie™
10/10/03
313
1
0
Van Don
www.vandonhospital.com
Mọi người những ai ( đương nhiên là Mem Hà Nội) có ngày sinh vào tháng 11 làm ơn hãy cho biết 1 số thông tin và gửi về cho Xiangqiang theo địa chỉ mail: dgianghn@yahoo.com để ban tổ chức nắm bắt được số lượng ( Để mà mua quà tặng chứ :D). Các bác làm ơn nhanh lên, hôm nay đã là 3-11 rồi đó.

Khóa học Quản trị dòng tiền
SUNF

SUNF

Trung cấp
2/10/03
176
4
0
52
Hà Nội
cam_to_80 nói:
Anh Sunf có trí nhớ tốt phết nhờ .... À thế mail của chị nhà là gì thế hả anh Sunf. ?...
Kể ra người yêu thì có thể có nhiều, nhưng tình đầu bao giờ chả là một. Thành ra cũng không hẳn là anh có trí nhớ tốt đâu. Trừ khi Cam to định nghĩa đầu cuối theo khoảng thời gian. Thí dụ như người tình đầu tiên của... năm nay.
Chị nhà anh thuộc lòng mấy cái vụ người tình xưa của anh rồi. Có lẽ cũng là để tiện bề kiểm soát. Chú có mail cho chị nhà anh cũng không có kết quả gì đâu. :)

Q

qm211

Guest
14/4/04
13
0
0
Tui sinh nhat ngay 2-11 ne
Nhung ma thu bay tui co le di cong tac roi. O day co ai lam kiem toan khong vay?

vannamnh

vannamnh

Trung cấp
8/9/04
58
1
8
Ha Noi- Viet Nam
MA CO hơi bắt nạt các bạn đến sau đó nghe, phải chào đón nồng nhiệt chứ, ông là phó ban lễ tân cơ mà :ladiesman

Sửa lần cuối:
phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
42
In legend
Truy cập trang
vannamnh nói:
MA CO hơi bắt nạt các bạn đến sau đó nghe, phải chào đón nồng nhiệt chứ, ông là phó ban lễ tân cơ mà :ladiesman

Anh Nam vận động "đồng phó ban lễ tân" với Maco đi, mà anh ấy có bắt nạt ai đâu nhỉ.
Ui ui, cái hội CFC này nên thành lập vào tháng 8 mới phải, vì tháng 8 em có 1 cái SN của ...em mà, ui ui, tiếc hùi hụi.

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
Vụ ngày thứ 7 thế nào đây!Hu hic hu hu chả biết thế nào đúng ngày sinh nhật đứa bạn thân của mình!

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
42
In legend
Truy cập trang
Retngot nói:
Vụ ngày thứ 7 thế nào đây!Hu hic hu hu chả biết thế nào đúng ngày sinh nhật đứa bạn thân của mình!
Lại khóc nữa rùi? :cool2: , chị ơi, em đề xuất thế này, thứ 7 làm buổi sáng thôi đúng không? Thế thì chiều qua nhà bạn, tối đi CFC, khuyan về ngủ, hôm sau ( là CN) qua nhà bạn cả ngày để ....ăn bù.
Có được không ạ? :boldred:

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
Em ơi, cả lũ bạn thân rủ nhau đi, chạy đâu cho thoát hả em. mà chúng nó lại thích đi buổi tối cơ.
Chẹp chẹp mà bạn chị lại làm cả ngày thứ 7 mà!

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Chị retngot ơi thế là quá vui rồi còn gì. Thế sao lúc buồn chị không tìm đến bạn chị nhỉ.lại còn chiu vào trong 1 cái cốc để chốn cuộc đời nữa chứ.

Vualua

Vualua

Geosynthetics
18/12/03
307
8
18
51
Hà Nội
www.asx.com.au
VL chắc sẽ không tham gia được, ngày mai VL có chút việc bận với đám cưới của anh bạn thân. Dù sao cũng cám ơn mọi người rất nhiều

vannamnh

vannamnh

Trung cấp
8/9/04
58
1
8
Ha Noi- Viet Nam
tình hình cứ như kế hoạch không có gì thay đổi, ...ANHLAANH, chú đang ở đâu , đã lên Hà nội chưa, anh có vài đứa bạn ở Hòn Gai, khéo hôm nào chú cho anh đi ké về đó mới đc

A

anhvp

Guest
23/10/04
41
2
8
46
Ha Noi
Hic!!! Hôm nay lại phải đi họp, thế là mất thêm một buổi gặp gỡ mọi nguời rùi. Nhưng dù sao cũng chúc những người sinh nhật trong tháng 11 nhé, chúc mọi người mọi sư như ý. Mong sớm được gặp mặt mọi người.

L

lemanhtien

Guest
22/5/04
101
0
0
43
HN
Truy cập trang
Lê Manh Tiến chúc mừng sinh nhật các thành viên trong tháng 11 của Cafe cbub

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Hôm qua cả hội CFC chỉ chúc mừng sinh nhật được cho anh hội trưởng Trung thôi nhỉ, nhiều người chúc mừng thế chác là anh Trung vui lắm nhỉ. Chắc hôm qua ban tổ chức chắc là thừa nhiều quà lắm nhỉ.
Hôm qua lúc anhlaanh gọi điện lên thấy không khí sao yên ắng thế, mọi người có vẻ mệt hay sao mà nói chuyện bé thế.Nhưng chắc là dành sức để hát nhỉ, không biết vắng anh tuanklkh rồi thì ai là người cầm mic nhiều nhất đấy nhỉ.
Anhlaanh gọi điện cho mấy người nói chuyện thấy là vui lắm, làm anhlaanh cứ tiêc thôi.

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Chúc mọi người gặp nhiều may mắn trong cuộc sống
Cam_to rất xin lỗi vì phải về quê... mà ở quê thì không có sóng điện thoại và cũng chẳng có NET để chúc mừng mọi người. hôm nay tuy hơi muộn nhưng có vẫn hơn
Mong các bác thông cảm !

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA