HTKK 1.3 của tôi không in được các phụ lục

• Thread starter WIB
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
W

WIB

Guest
19/5/08
1
0
0
Ha Noi
:sad::sad:
Cho tôi hỏi , tại sao khi tôi mở tờ khai GTGT khấu trừ (01/GTGT) chon tất cả các phụ lục , mở ra vẫn nhìn thấy các phụ lục nhưng khi in hoặc mở xem trước thì không thấy có tờ phụ lục nào mà chỉ thấy hện ra tờ khai và cũng chỉ in được ờ khai , các tờ phụ lục không có. Có phải phần mềm HTKK này phải điền tất cả số liệu mới in ra đúng không ? Có những phụ lục chưa bán gì để 0 hết có in được không . Cám ơn nhiều:020::thumbsup:

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nhungpt59

Cao cấp
25/7/03
324
1
0
Có thể phần mềm bạn bị lỗi rồi đấy. Khi bạn nhập đầy đủ số liệu vào các phụ lục và tờ khai. Sau khi bạn ghi số liệu rôi thì khi in bạn chi cần in tờ khai là các phụ lục khác nó sẽ in luôn và cũng đánh thứ tự số trang in cho bạn

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
:sad::sad:
Cho tôi hỏi , tại sao khi tôi mở tờ khai GTGT khấu trừ (01/GTGT) chon tất cả các phụ lục , mở ra vẫn nhìn thấy các phụ lục nhưng khi in hoặc mở xem trước thì không thấy có tờ phụ lục nào mà chỉ thấy hện ra tờ khai và cũng chỉ in được ờ khai , các tờ phụ lục không có. Có phải phần mềm HTKK này phải điền tất cả số liệu mới in ra đúng không ? Có những phụ lục chưa bán gì để 0 hết có in được không . Cám ơn nhiều:020::thumbsup:

Vấn đề của bạn đã được nhắc đến khá nhiều lần tại Box này, bạn nên tìm đọc lại các topic liên quan để tìm câu trả lời nhé!

HTKK bạn đang dùng không có lỗi ! :cool2:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA