Sài Gòn!

• Thread starter XIANGQIANG
  • Ngày gửi
anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
To KIKI: Con hà mã thì vừa béo vừa xấu ấy mà, suốt ngày tắm ao thôi, mà khi tắm thì có mặc gì đâu.
Cothant mất điện thì còn anhlaanh mà, lúc nào mắt cũng sáng như đèn pha ấy.

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

tina_meg

Guest
XiangQiang là ai chị hay anh vậy? sao vào Sài gòn mà không hú một tiếng...Nhiều chỗ đi hấp dẫn lắm, mình tình nguyện chở đi mà...ga lăng hết cỡ luôn, dân sì gòn mà lị.heheh :banana:
To : Conthant
Lị làm gì mà chở lăng quăng chút xíu đã than thở rồi, sao không nhường cho ngộ chở...

Ủa mà benitino là ai vậy? lị hông biết, người ý à, mà ngộ hổng biết ý gì, chắc í ẹ quá.....kakakka.....
Over AC lị muốn mua nón hả?? Ngộ pán giá rẻ như bèo nè, lị mua hông? Nón sơn - giá rẻ ( mua 1 tặng 5), chỉ có tại shop kosovo của ngộ thôi....

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
tina_meg là ai thế nhỉ tên nghe lạ hoắc thì làm sao biết XiangQiang và mọi người được và mọi người cũng không biết bác là ai thì làm sao mà hú.

To XiangQiang, Anh bận rộn lắm nên không có thời gian post bài vào đây. mà có vào hình như anh cũng chẳng biết viết gì, thế thôi nhé. Còn cái vụ nón thì em cứ yên tâm anh sẽ tự lo, nhờ em 2 việc:
- Đừng có mà đi buôn dưa lê với các bác ngoài đó làm gì nhé (anh nghi ngờ là em đã buôn sạch hết rồi)
- Việc thứ 2 anh sẽ gọi điện thoại cho em sau
Cám ơn nhiều.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
OverAC nói:
To XiangQiang, Anh bận rộn lắm nên không có thời gian post bài vào đây. mà có vào hình như anh cũng chẳng biết viết gì, thế thôi nhé. Còn cái vụ nón thì em cứ yên tâm anh sẽ tự lo, nhờ em 2 việc:
- Đừng có mà đi buôn dưa lê với các bác ngoài đó làm gì nhé (anh nghi ngờ là em đã buôn sạch hết rồi)
Cám ơn nhiều.
Chu choa, cậu OverAC này có vẻ bận bịu nhỉ, và khả năng viết văn cũng có hạn nữa (vì không biết viết gì hết mà), và nói chuyện cũng giống "sếp" nhỉ. :bleu:
To Xiangqiang: chuyện em được nhờ vả chắc là to tát lắm đó, nếu cần em cứ tính công thật đắt vào cho anh, không thì đừng giúp. Hi hi hi
To "cua - Kiki": này cô bé, không cần phải gặp mặt em mới biết em là cua đâu, nói chuyện với em là đủ biết rồi mà. Tính ra em cũng chỉ là 1 con cua bé tẹo thôi, cho nên đừng có mà chọc giận hà mã nhé, nếu không sẽ bị đè bẹp dí đấy (lúc đó sẽ bị chuyển từ cua ---> tép đó), hi hi hi. Àh, số 192 Hàm Tử là ở đâu vậy em? Chổ đó có cái gì thế? Chỉ anh với...
To Tina_meg: cậu là 1 người hay 2 người thế? Ok, sẽ "hú" cậu 1 tiếng khi có việc nhá, chỉ yêu cầu 1 việc thôi: chỉ mình cách làm sao để "hú" cho cậu nhá. Thân.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
OverAC nói:
Là bệnh viện tâm thần Chợ Quán đó Cothant ơi. Thế mà cũng không biết
Ặc, thế mà mình không biết nhỉ, ơ hay, thế sao Kiki và OverAc lại biết rành thế nhỉ, chắc là....

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
OverAC nói:
Cám ơn nhiều.

Ok,
1. Em chưa đăng ký làm nhà báo ở vỉa hè, nên chuyện của anh vẫn còn kín như bưng. Nhưng anh cứ nghi ngờ em kiểu này thì cũng không chắc.
2. Không biết gọi điện nhờ em việc gì hả?

Không biết topic của mình bây giờ thành cái chợ bán gì nữa. Kiki, anhlaanh, cothant... mấy người này, tôi thù vì dám phá hoại topic của tôi. Híc.

K

ketoangiachat

Lão già ham vui
8/10/04
246
3
0
Nơi bình yên Chim hót
To loăng quăng.
Loăng quăng có nhớ lão già nhờ tìm giúp cái gì không, sao không nghe loăng quăng nhắc tới nhỉ.
Bọn trẻ hình như chỉ đưa loăng quăng đi vòng vòng mà chẳng giới thiệu lịch sử hình thành và phát triển của các địa điểm, địa danh nào cả (trẻ đâu có biết mà giới thiệu???!!!)
Lần sau Lão đưa loăng quăng đi nhé, cho xem phim kinmh dị nữa!!!
Còn cái lão già nhờ là: Tại sao có tên Ngã Tư Sở, Ngã tư Vọng.
Các Mem HN nếu biết thì giải thích giúp loăng quăng nhé.

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Nói đến Miền Nam lại nhớ hôm rồi XIANGQIANG trong đó ra mang it hoa quả làm quà đến Mùa Thu Vàng lúc sắp hết giờ mới phát hiện ra chú anhlaanh + retngot + phuonghoanglua thích nắn quả Vú sữa <------ để ăn mà.

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
tranvanhung nói:
Lăng quăng ơi, em đã sợ các mem miền Nam chưa ? (Chỉ có anh là dễ thương thôi).

Chẳng nhẽ chỉ có mỗi anh tranvanhung dễ thương thôi sao??? hic hic.. mà anh lại có... rồi.... hic hic

To ketoangiachat: cho em thời gian tìm hiểu nghen, khó quá hà...
Mà lão già ơi, ra HN nhớ ới em tiếng... bún chả HN nhỉ?

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Hà hà nắn quả vú sữa thích thật, mỗi tội vú sữa hơi xanh nên ăn vẫn còn "chát".Nhưng nói chung là quà miền Nam rất hấp dẫn đấy, hấp dẫn như con gái miền Nam đấy nhỉ, hihi..............iiiiiiiiii..........i.........

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
fooly_kid nói:
Nói đến Miền Nam lại nhớ hôm rồi XIANGQIANG trong đó ra mang it hoa quả làm quà đến Mùa Thu Vàng lúc sắp hết giờ mới phát hiện ra chú anhlaanh + retngot + phuonghoanglua thích nắn quả Vú sữa <------ để ăn mà.
Cảnh cáo lần thứ nhất : không được tiết lộ tật...tham ăn của người ta nhé.Hehe, ngại chết đi được.

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
phuonghoanglua nói:
Cảnh cáo lần thứ nhất : không được tiết lộ tật...tham ăn của người ta nhé.Hehe, ngại chết đi được.
Phải công nhận là PHL ăn khá nhất trong 3 người.

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Trên đời này chắc chẳng có cái avatar nào xấu như của FK, 1 con vật vừa xí trai vừa xấu tính nữa chứ.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA