Hà Đông - Hà Tây (Hà nội 2)

• Thread starter Hoàng Hồng Yến
  • Ngày gửi
snownight

snownight

Còi
10/7/08
575
2
0
HN
Vui vậy mà em sợ ma nên hổng đi được . Tiếc quá chừng luôn
Lần sau anh chị tổ chức ban ngày để em tham gia với nha

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

trangnhung

Sơ cấp
13/6/08
7
0
0
39
TP.Ha Dong
Nhiều người hưởng ứng vậy mờ hôm qua đi ít quá. Hôm qua mới chỉ là buổi khởi động. Em thấy các anh các chi rất nhiệt tình. E mong rằng sẽ có nhiều người tham gia hơn nữa. Chúc cho CLB ngày càng phát triển. :flower::flower::flower:

T

Thamht

"Nhóc" ngốc xít
11/12/07
900
5
0
36
Quê tôi ơi! Nay còn đâu!
@ Thumper: E nhớ nhầm. :003:Tưởng A cũng post bài ở mục này rùi nên đến h mới gọi cho A. :045: Hơi muộn nhỉ? :045:
@ snownight: Bạn ơi cố gắng đi buổi tối nhé! Ban ngày all còn bận cviệc, tối mới rảnh. Không có ma đâu mà bạn sợ. Mà có ma thì bạn yên tâm, đã có các mem nam của Hà Tây mình rùi mà. :024:
@ ALL: Tuần tới, chủ nhật 7h30PM ở số nhà 32 đường Lý Thường Kiệt, Hà Đông nhé. Không cao su h nữa nha. E đi xa 9h là phải về rùi, các pác đến sớm off cho hiệu quả nha.
:bigok:

Sửa lần cuối:
thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
@ Thumper: E nhớ nhầm. :003:Tưởng A cũng post bài ở mục này rùi nên đến h mới gọi cho A. :045: Hơi muộn nhỉ? :045:
@ snownight: Bạn ơi cố gắng đi buổi tối nhé! Ban ngày all còn bận cviệc, tối mới rảnh. Không có ma đâu mà bạn sợ. Mà có ma thì bạn yên tâm, đã có các mem nam của Hà Tây mình rùi mà. :024:
@ ALL: Tuần tới, chủ nhật 7h30PM ở số nhà 32 đường Lý Thường Kiệt, Hà Đông nhé. Không cao su h nữa nha. E đi xa 9h là phải về rùi, các pác đến sớm off cho hiệu quả nha.
:bigok:

Em có thể tóm tắt buổi trước cho ai chưa kịp tham gia không. Sau đó buổi tới thì cần chuẩn bị những gì , chủ đề gì để mọi người tham khảo không
Theo anh trước khi tập trung phải đưa ra 1 chủ đề chung cho buổi hôm đó.
Tập hợp những thắc mắc của mọi người....
Cái này em thử hỏi anh Phong2V xem cách làm thế nào

phuonganh251084

phuonganh251084

Guest
7/11/06
124
0
0
HN
Phương Anh cũng người Hà Tây nè, Nhưng đang ở Tôn Đức Thắng.
Đúng Box địa phương mình rồi,nhưng giờ lại thành xa.Hi vọng ngày nào đó được off cùng mọi người ( đồng hương nên chắc có nhiều điều hợp cạ hơn )

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Em cũng Hà Tây

nguyen kim hue

nguyen kim hue

Cao cấp
15/10/07
520
0
16
Hà Đông - Hà Nội
ôi hà đông - hà tây nhà mình mừ bi giờ mấy bít
thật là....

tui mong có những buổi off tại khu nhà tui biết bao.
hic.
có gì thông báo mình với nghen

H

hanhhoi

Guest
14/5/08
15
0
0
38
ha noi
e cũgn ở đại bản doanh hà đông lion.các achị họp offline ở chỗ nào vậy, cho e tham gia với.em là lính mới ra trường nên rất muốn đc gặp các achị để học hỏi kinh nghiệm!!!

nguyen kim hue

nguyen kim hue

Cao cấp
15/10/07
520
0
16
Hà Đông - Hà Nội
Vậy sao chúng ta ko tập hợp lại thành 1 đội nhỉ?

Hãy cùng nhau giải quyết những vướng mắc về công việc
cũng như giao lưu thân thiện với nhau các vấn đè của cuộc sống

L

Lan-vu-nu

Trung cấp
24/8/07
118
9
18
TP. Hà Đông
sao mình thấy ai cũng ở địa chỉ Hà nội mà lại là dân Hà Tây vậy nhỉ??? Thui không sao, dù sao thì đến tháng 8 này sẽ là: ôi Hà Tây, nay còn đâu???
Bạn nào đề nghị tóm tắt buổi offline đầu tiên ý nhỉ. Lần đầu là quan trọng lắm, thật tiếc là không tham gia đông đủ. Buổi đầu nhóm đã có được danh sách của các thành viên rùi; và bước đầu đã giải quyết các vướng mắc của các bạn thành viên trong công việc. Các buổi sau theo mình ko nên lập chủ đề trước làm chi. Các bạn có vướng mắc gì cứ gửi mail vào địa chỉ chính rùi cả nhóm sẽ đến họp và cùng thảo luận. (Tất nhiên ban quản trị phải tập hợp và phân loại câu hỏi, có phương án giải quyết, v.v...)
Dù sao thì lên chủ đề trước cũng hơi bất tiện mà "người tính không bằng trời tính mà"
Vậy các bạn hãy gửi thắc mắc về cv và học tập về hòm thư chính đi thui... cả nhà ui....

nguyen kim hue

nguyen kim hue

Cao cấp
15/10/07
520
0
16
Hà Đông - Hà Nội
ôi mọi người đã lên danh sách khi nào vậy?
Chẳng thấy thông báo chi zây?

T

Thamht

"Nhóc" ngốc xít
11/12/07
900
5
0
36
Quê tôi ơi! Nay còn đâu!
ôi mọi người đã lên danh sách khi nào vậy?
Chẳng thấy thông báo chi zây?
Chị Huệ ạ! Buổi off hum chủ nhật 13/07/2008 all đã lên danh sách thành viên viên rùi. Chào đón chị vào CLB!
@All: Rất chào đón các bạn tham gia vào CLB webkt Hà Đông - Hà Tây! Hi vọng danh sách cũng như kiến thức của các thành viên trong CLB của chúng ta sẽ ngày một dài & sâu rộng hơn.
Trân trọng thông báo:
Buổi off tiếp theo: 19h30 chủ nhật, ngày 20/07/2008 (tức CN tuần này), tại số nhà 32 đường Lý Thường Kiệt, Hà Đông.

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
Chị Huệ ạ! Buổi off hum chủ nhật 13/07/2008 all đã lên danh sách thành viên viên rùi. Chào đón chị vào CLB!
@All: Rất chào đón các bạn tham gia vào CLB webkt Hà Đông - Hà Tây! Hi vọng danh sách cũng như kiến thức của các thành viên trong CLB của chúng ta sẽ ngày một dài & sâu rộng hơn.
Trân trọng thông báo:
Buổi off tiếp theo: 19h30 chủ nhật, ngày 20/07/2008 (tức CN tuần này), tại số nhà 32 đường Lý Thường Kiệt, Hà Đông.

Hic anh chỉ biết đến Bưu Điện Hà Đông thoai. quá lên đó chả biết đâu mà tìm........Mặc dù nhà ở ngay AO SEN he he he. Có úp hướng dẫn chỉ đường cho người mới ko thamht

nguyen kim hue

nguyen kim hue

Cao cấp
15/10/07
520
0
16
Hà Đông - Hà Nội
Thumper ah, anh tới bưu điện rùi đợi em.
Hà Đông nhỏ thui mà.

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Tớ sát vách Hà Đông, tham gia đc ko hẹ ^^!

snownight

snownight

Còi
10/7/08
575
2
0
HN
Buồn quá ! cứ phải vào buổi tối thì những ai đã có GĐ thì làm sao đi được chứ .

nguyen kim hue

nguyen kim hue

Cao cấp
15/10/07
520
0
16
Hà Đông - Hà Nội
Tối nay !

Quên mất là họp hội mình!, sorry nhé, buổi sau mình sẽ nhớ tới đúng ngày, giờ, hum nay quên mất làm 1 giấc từ chợp tối vì đi học quân sự cả ngày mệt dã rời

thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,077
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA