Hà Đông - Hà Tây (Hà nội 2)

• Thread starter Hoàng Hồng Yến
  • Ngày gửi
longgianghnvn

longgianghnvn

Cháu ngoan Bác Hồ
24/8/06
235
2
18
Quận Ba Đình, Hà Nội
Hà Đông hay Hà Tây đều Hà Nội cả!
Lần sau các bạn ra Ba Đình mà họp hội luôn đi và cho tôi tham gia với nhé.

Khóa học Quản trị dòng tiền
nguyen kim hue

nguyen kim hue

Cao cấp
15/10/07
520
0
16
Hà Đông - Hà Nội
Ra ba đình xa lắm!

Về hà đông thôi.

Thanhvunt: " Sáng mai thumper đi làm với cái cổ hưu dài ngoằng "

Nếu anh ấy đi thì đã điện thoại cho em roài, hic

L

Lan-vu-nu

Trung cấp
24/8/07
118
9
18
TP. Hà Đông
oái, hôm qua mình cũng quên mất lịch offline. hichic... thui để lần sau vậy. sorry cả nhà.

H

hoan

Guest
7/8/07
57
0
0
Hà Đông - Hà Tây
Chán quá, em vẫn chưa đi được buổi nào, sốt ruột lắm!Nhưng các bác off vào tối chủ nhật thì em đi cũng hơi khó thật. Có thể chuyển sang tối thứ 7 không các bác ơi!!!!

nguyen kim hue

nguyen kim hue

Cao cấp
15/10/07
520
0
16
Hà Đông - Hà Nội
Chủ nhật hay hơn, vì thứ 7 mọi nguời còn có lịch riêng chứ

N

nguyenvantoan

Guest
18/9/07
107
0
0
42
ha tay
20/7 qua rồi mà ko thấy ai nói về kết quả nhỉ? minh cũng là dân Hà Tây. tham gia ko nhỉ, được gặp mặt mõi người thì vui thật đó.

snownight

snownight

Còi
10/7/08
575
2
0
HN
20/7 qua rồi mà ko thấy ai nói về kết quả nhỉ? minh cũng là dân Hà Tây. tham gia ko nhỉ, được gặp mặt mõi người thì vui thật đó.

Ở đâu HT vậy để mình cùng đi chung đường với nhỉ

N

nguyenvantoan

Guest
18/9/07
107
0
0
42
ha tay
Minh llàm việc tại cầu giấy, gần đại học thương mại bạn có cùng đường ko ?a lô anh em cùng đi cho vui

snownight

snownight

Còi
10/7/08
575
2
0
HN
Minh llàm việc tại cầu giấy, gần đại học thương mại bạn có cùng đường ko ?a lô anh em cùng đi cho vui

Alo, mình đi ngược chiều nhau rùi
Mình đang làm việc ở Hà Tây nên không đi đường HN . Nếu sau này có thể mình cùng đi chung đường nha :two:

N

nguyenvantoan

Guest
18/9/07
107
0
0
42
ha tay
vậy uh vậy mà ko biết hình như chúng ta gặp nhau rồi nhỉ, gặp ơ wedketoan hà nội. đúng ko nhỉ, nhìn ban mình thấy quen quá.

nguyen kim hue

nguyen kim hue

Cao cấp
15/10/07
520
0
16
Hà Đông - Hà Nội
Chẳng biết đã gặp bạn chưa? nhưng hy vọng trong cùng 1 tập thể chúng ta sẽ có sự gắn kết hơn.

snownight

snownight

Còi
10/7/08
575
2
0
HN
Sắp đến CN rùi . Mình mún đi quá mà chẳng biết đi cùng ai .
Có ai ở Xuân Mai -Hà Tây không cho mình đi cùng với nhỉ:director:

H

HVUNG

Guest
7/1/04
56
0
6
Mình là Hoàng Hồng Yến - là thành viên của diễn đàn webketoan, hiện tại mình đang ở TP. Hà Đông, Hà Tây. Có một vài lần mình và một số bạn nữa cùng ở Hà Đông đã tổ chức ofline, tuy nhiên chưa nhiều thành viên vì không biết ở Hà Đông, Hà Tây có nhiều thành viên của webketoan không nữa. Nhân tiện có mục "Liên lạc các địa phương", nếu bạn nào cũng ở Hà Đông, Hà Tây thì lên tiếng, mình tổ chức offline nhé ! Có gì cứ nhắn tin lại cho mình tại diễn đàn, hoặc địa chỉ mail: yenhoang8x@gmail.com hoặc nickname: haiyen_1511 trên yahoo. Rất mong sự hưởng ứng của các bạn. Nếu có thể các bạn hãy thông báo cho các bạn cùng địa phương được biết. Cảm ơn tất cả các bạn. Chúc các bạn vui vẻ, công việc thuận lợi.

Hvung ở Chương Mỹ, Hà Tây thì có được tham gia không? :D

Nick yahoo: Vung268@yahoo.com

N

nguyen cong nho

Guest
17/7/08
0
0
0
38
hà đông - hà tây
Cac bac oi nha em cung o ngay ngo Ao Sen em cung muon lam thanh vien cua cau lac bo cho em vao voi . Em moi bit trang web nay su dung chua sanh lem mong duoc su giup do cua cac tien boi

snownight

snownight

Còi
10/7/08
575
2
0
HN
L

Lan-vu-nu

Trung cấp
24/8/07
118
9
18
TP. Hà Đông
Hà Đông hay Hà Tây đều Hà Nội cả!
Lần sau các bạn ra Ba Đình mà họp hội luôn đi và cho tôi tham gia với nhé.

Bạn ở Hà Nội sao ko gia nhập nhóm của anh phong2V? như thế bạn sẽ rút ngắn được quãng đường khá xa đó. Xăng đang tăng giá mà???

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
Bạn ở Hà Nội sao ko gia nhập nhóm của anh phong2V? như thế bạn sẽ rút ngắn được quãng đường khá xa đó. Xăng đang tăng giá mà???

Túm lại bao giờ có buổi tiếp đây. Lân này phải đi mới đựoc he

N

ngocquy1

Guest
3/11/07
1
0
0
ha noi
ui, người iu mình ở Hà Đông, Hà Tây thì mình có đc tham gia ko nhỉ?kiki

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA