File kế toán bằng excel Có kê khai thuế VAT hàng tháng!

• Thread starter haitvonline
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
haitvonline

haitvonline

Cuộc sống vui vẻ
sao tri load bang V.06 full ma khong the xai duoc vay>
co the goi lai cho tri lan nua khong>
huong dan cach su dung luon nhe,"rat can" thanks anh Hai:
dia chi mail: trongtri0702@yahoo.com.vn hoac : trint @american-home.com.vn

Bạn vào lại trang kienthuctaichinh.com down lại nhé. Có cả hướng dẫn luôn. Nếu vẫn ko dùng được thì bạn thông báo nguyên nhân cho tui qua mail nhé. Hoặc thông báo ở đây cũng được

L

lybinh84

Guest
19/5/05
4
0
0
39
vietnam
các bạn ơi giúp mình với. Mình tải phiên bản V6.08 về nhưng khi nhập thông tin doanh nghiệp thi không nhập được, có bạn nào biết giúp mình với

haitvonline

haitvonline

Cuộc sống vui vẻ
Nếu các bạn không Down về được thì Các bạn download tại đây nhé. Phiên bản mới nhất đó
http://trangthientan.com.vn/download/2HSoftware_4-03-09.rar
Mình Upload lên Host của CTy Down về rất nhanh.không sợ Die link
thân!
Thanks Bro haitvonline đã chia sẻ cho anh chị em!

Cảm ơn MrTrinh rất nhiều. Tuy nhiên các bạn lưu ý cập nhật bản mới thường xuyên tại trang www.taichinhdoanhnghiep.info nhé. Chúc các bạn thành công.

Sửa lần cuối:
T

trinhhaiyen

Guest
15/10/07
84
1
0
Hà Nội
Mình đang làm kế toán theo QĐ 48. Các bạn có phần mềm excel đối với doanh nghiệp vừa và nhỏ thì cho mình với nhé. Mình kém vi tính lắm. Mình cảm ơn nhiều.

Lan Xinh

Lan Xinh

Sơ cấp
24/12/08
24
2
0
Hà Nội
Bạn Haitvonline ơi mình down về dc, nhập dữ liệu rồi nhưng không nhảy phát sinh ở Bảng cân đối số phát sinh cũng như các sổ khác, giúp mình với. Mình hiện đang làm kế toán trên một excel khác, nhưng không in được phiếu thu chi. Mình thấy cái này của bạn hay lắm, nhưng mỗi tỗi là nó không nhẩy phát sinh dc, ko biết mình có làm sai thao tác gì không, mong bạn chỉ giáo sớm cho mình.
Football

T

tptin

Guest
12/2/07
1
0
0
Quang Nam
cần xem thêm công thức trên các sheet

Cảm ơn MrTrinh rất nhiều. Tuy nhiên các bạn lưu ý cập nhật bản mới thường xuyên tại trang kienthuctaichinh.com nhé. Chúc các bạn thành công.

chương trình kế toán này khá chi tiết và rất tốt tuy nhiên mình không hiện các sheet để dễ chỉnh sửa và xem công thức thật hơi tiếc. Do mình ít tiền đành phải chịu. Nếu có thể thì haitvonline cho mình biết cách nào có thể xem công thức và chỉnh sửa thì tốt quá email: tptin065@yahoo.com

U

unin83

Sơ cấp
30/12/08
25
0
0
HCM
Kê khai thuế

Cảm ơn bạn đã giúp mình tìm được phần mềm này nhưng mình không thấy phần kê khai thuế ỡ đâu ?
Xin các bạn giúp mình !
Cãm ơn các bạn

D

dohuylap

Guest
24/9/09
1
0
0
soc trang
mình không cách nào đao được hướng dẫn sử dụng của phần mềm kế toán theo link Nguyên văn bởi mrtrinh273 Xem bài
Nếu các bạn không Down về được thì Các bạn download tại đây nhé. Phiên bản mới nhất đó
http://trangthientan.com.vn/download...re_4-03-09.rar
thân!
Thanks Bro haitvonline đã chia sẻ cho anh chị em! bạn có thể gửi vào mail cho mình xin d0ược không? Mail của mình là: dohuylap@yahoo.com.vn xin cảm ơn nhiều.

V

vpls

Guest
1/10/09
12
0
0
tp.HCM
D

Dungghetghe

Trung cấp
26/9/09
111
0
0
HCM
Bạnc ho biết thời hạn dùng thử là bao nhiêu???
- Sao mình dow song thì thấy sổ 2007 của cty NÀO VẬY??
H muốn xóa đi và làm CTY mình thì bắt đầu xoấ từ đâu

A

anhducvb

Guest
18/5/09
2
0
0
53
Hải Phòng
Phần mềm kế toán

Tôi có tải phần mềm kế toán bằng excell của bạn về sử dụng, nhưng không thể sử dụng được khi nhập liệu. Bạn có thể hướng dẫn cách xử lý

A

anhducvb

Guest
18/5/09
2
0
0
53
Hải Phòng
Cảm ơn các bạn

http://trangthientan.com.vn/download/2HSoftware_4-03-09.rar
thân!
Thanks Bro haitvonline đã chia sẻ cho anh chị em!

Nhờ địa chỉ của bạn mrtrinh273 tôi đã tải phần mềm về được nhưng không hiểu sao không dùng được khi nhập liệu báo phải có mật khẩu. Các bạn có thể hướng dẫn thêm cách xử lý

C

ChipandTit

Guest
5/9/08
2
0
0
Ha Noi
Em thấy chương trình này hay lắm, nhưng mà khi em cập nhật vào sổ nhật ký chi tiền, khi vào cái ngày chứng từ thì bị báo lỗi là ''bạn đã hết hạn sử dụng. Vui lòng đăng ký với tác giả để được tiếp tục sử dụng". Vậy em phải đăng ký như thế nào ạ? phần mềm này em vừa mới down về xong.

L

lungho

Guest
23/1/10
2
0
0
Tp. HCM
em cũng không nhập dữ liệu được phan mềm đòi password. giúp em với. Cảm ơn anh chị nhiều nha.

L

lepnam

Guest
16/12/09
1
0
0
quan cafe
Hic, mình cũng hồ hởi phấn khởi lao vào test bảo là free nhưng sao bảo là hết hạn sử dụng, đành bó tay delete

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA