Chúc mừng sinh nhật VNGeek !

• Thread starter tranvanhung
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
T

thasoco

Guest
3/9/04
2
0
0
45
Kien Giang
Nhiều người chúc anh Tâm lắm rồi. Mình cũng không biết chút gì hơn. Chỉ còn cách uống 32 ly bia Pacific chúc mừng sinh nhật lần thứ 32 của chủ xị Webketoan.

Khóa học Quản trị dòng tiền
HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
594
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
VNGeek xin cảm ơn các bạn rất nhiều !!!

nang

nang

Guest
benitino nói:
Chắc mọi người cũng chúc anh nhiều lắm rồi, em cũng không biết nói gì hơn, chúc anh Vngeek tất cả những lời chúc của mọi người cộng lại....

Nang chúc mừng sinh nhật anh hơi muộn,

Chúc anh tất cả những lời tốt đẹp nhất cộng thêm lời chúc của Benitino, hì hì...

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
Chắc kiểu này Mina bị cấm không được tham gia WKT nữa quá vì SN của Admin mà không biết..... hôm nay mới lò mò về đến SG. Chúc anh sinh nhật vui vẻ.

C

Chipmunks

Cô gái Tây Nguyên
9/9/04
62
1
8
39
BMT -TPHCM
xí mê nha ,em cũng gởi lờ chúc anh Tâm(vngeek) tuy hơi muộn .Nhưng có còn hơn ko phải ko a?
chúc anh thên tuổi mới tràn đầy hanh phúc và luôn vui vẻ nhé

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Chúc mừng sinh nhật anh nhé, tuy chưa được quen anh, gặp anh nhưng em vẫn thích được chúc mừng sinh nhật anh, có được ko ạ.
Chúc anh vui vẻ và hạn phúc.

Margarita

Margarita

Guest
8/10/03
55
0
0
Truy cập trang
cha`, em Mar vào web muộn quá nên bây giờ mới biết sinh nhật anh Vngeek. Chúc mừng sinh nhật anh nhé!

V

vongphuc

Excel Fans Club
11/8/04
300
5
18
Ha Noi
Hề hề, hôm nay em lò dò qua đây mới biết sinh nhật anh Tâm VNGeek, dù hơi muộn em cũng chúc mừng anh nhân ngày sinh nhật và nhân dịp năm mới. Cảm ơn anh rất nhiều và kính chúc anh luôn mạnh khỏe, chúc các bạn thành viên của diễn đàn kế toán thêm một tuổi mới thật nhiều niềm vui, hạnh phúc và luôn thành công trong công việc :ezpi_hear :ladiesman :beernow:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA