Hệ thống chuẩn mực kế toán quốc tế

• Thread starter lovely_kby
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
L

lovely_kby

Guest
28/2/04
8
0
0
tapchiketoan.info
Ở đây có ai có hệ thống chuẩn mực kế toán quốc tế (tiếng Việt) không ạ?

Em đang rất cần vì em đang làm đề tài: "Hệ thống chuẩn mực kế toán quốc tế và việc hoàn thiện các chuẩn mực kế toán Việt Nam".

Bây giờ em mới thấy đề tài này rất rộng. Bác nào có tài liệu gì liên quan xin giúp đỡ em! Em xin chân thành cảm ơn lắm lắm!

Khóa học Quản trị dòng tiền
W

WhoamI

Cao cấp
lovely_kby nói:
Ở đây có ai có hệ thống chuẩn mực kế toán quốc tế (tiếng Việt) không ạ?

Em đang rất cần vì em đang làm đề tài: "Hệ thống chuẩn mực kế toán quốc tế và việc hoàn thiện các chuẩn mực kế toán Việt Nam".

Bây giờ em mới thấy đề tài này rất rộng. Bác nào có tài liệu gì liên quan xin giúp đỡ em! Em xin chân thành cảm ơn lắm lắm!
Mình có một cuốn sách chuẩn mực kế toán quốc tế -Tiếng Việt. Không biết có phải sách bạn cần không? nếu bạn ở Hà Nội có thể gọi cho mình : 04 9150830

L

lovely_kby

Guest
28/2/04
8
0
0
tapchiketoan.info
Cám ơn bác WhoamI nhiều! Nhưng em cần những bài luận, nhận xét về các Chuẩn mực Kế toán quốc tế, còn sách thì em cũng có ạ! Em học Kinh Tế Quốc Dân mà!

G

gio thu tim

Guest
minh o qui nhon nen rat han che ve tai lieu , ban nao co chuan muc quoc te ko vay ? minh rat can no
vi minh dang lam bai ve chuan muc ke toan quoc te ve thu nhap va so sanh voi chuan muc ketoan viet nam
mail cua minh la` : thutimnho@yahoo.com

G

gio thu tim

Guest
chuan muc ke toan quoc te

WhoamI nói:
Mình có một cuốn sách chuẩn mực kế toán quốc tế -Tiếng Việt. Không biết có phải sách bạn cần không? nếu bạn ở Hà Nội có thể gọi cho mình : 04 9150830
ban co chuan muc ke toan quoc te ha? co the giup minh ko vay ?
minh o qui nhon nen ve mat tai lieu thi han che lam , minh dang rat can neu duoc minh se lien lac voi ban .thank

D

Dangkhoath

Guest
Cho mình ké với hén ! Mình cũng đang cần chuẩn mực kế toán quốc tế bằng tiếng Việt, bác nào có xin vui lòng giúp mình với hén !
Email của mình: dangkhoath@yahoo.com

nang

nang

Guest
Nắng sẽ phone cho WhoamI nhé! Nhưng quên mất tên là gì rồi?! Giờ cứ gọi WhoamI thôi nhé.
Anyway, phone number 0953403553 là của Ms Nắng. Hẹn gặp lại.

W

WhoamI

Cao cấp
nang nói:
Nắng sẽ phone cho WhoamI nhé! Nhưng quên mất tên là gì rồi?! Giờ cứ gọi WhoamI thôi nhé.
Minh xin đính chính lại là mình chỉ có tài liệu tham khảo về 13 Chuẩn mực Kế toán QTế thôi chứ không phải là sách. Nếu các bạn ko ở HN thì khó thật vì mình ở HN và quyển đó khá dày nên mình sẽ chuyển cho bạn Nắng nhé! Hi vọng bạn lovely_kby có tài liệu trên máy thì có thể gửi file giúp các bạn.

D

dieuhuyen

Guest
Minh dang lam de tai tot nghiep ve chuan muc ke toan ve bao cao luu chuyen tien te trong Ngan hang, cac ban co the gioi thieu cho minh mot so tai lieu ve chuan muc ke toan quoc te ko? minh can lam

W

WhoamI

Cao cấp
Chào bạn dieuhuyen !
Hộp tin của mình Full rồi nên khó có thể gởi PM cho bạn, Vậy bạn thử tham khảo Topic này xem có down được tài liệu mà bạn cần không nhé! Hoặc bạn có thể liên lạc lại với Nắng để sao chép lại tài liệu mà mình đã chuyển cho Nắng đó!
http://www.unifiedtech.net.au/webketoan/forum/showthread.php?t=1672

F

ForestC

Guest
11/1/05
377
1
0
44
E'rywhere
nang nói:

Hì, Nắng mà mình lại cứ nghĩ là Nàng.
Tên của cô WhoamI là Hằng, tên hay thế thì phải gọi tên chứ sao lại gọi nick, phải không hả Thuỷ Thủ Mặt Trăng ; )

M

Marc

Guest
13/11/04
1
0
0
41
Hanoi
IAS & VAS

Marc co tai lieu so sanh IAS va VAS, neu muon gui mail theo dia chi marctall13@yahoo.com
Marc cung dang can tai lieu phan tich VAS va IAS ve BCDKT hoac VAS va IAS ve cac khoan muc tren BCDKT (trinh bay, noi dung, so sanh ...). Neu ai co xin lien he.
Cam on cac ban truoc!

nang

nang

Guest
MaiCa nói:
Hì, Nắng mà mình lại cứ nghĩ là Nàng.
Tên của cô WhoamI là Hằng, tên hay thế thì phải gọi tên chứ sao lại gọi nick, phải không hả Thuỷ Thủ Mặt Trăng ; )

WhoamI là Thủy Thủ Mặt Trăng ý hả? Hìhì.
Ơ?! Còn dieuhuyen bảo gấp mà không thấy phone cho Nắng. Mấy ngày nay Nắng lại đi rồi.

W

WhoamI

Cao cấp
nang nói:
WhoamI là Thủy Thủ Mặt Trăng ý hả? Hìhì.
Ơ?! Còn dieuhuyen bảo gấp mà không thấy phone cho Nắng. Mấy ngày nay Nắng lại đi rồi.
Híc! chẳng hiểu sao lúc set Nick mình lại lấy tên WhoamI chắc do vừa xem xong film WhoamI! do Thành Long đóng. hii... Nhưng sao WhoamI lại là Thủy Thủ mặt trăng? Đề nghị anh Maica giải thích cái nhỉ?

F

foriandu

Sơ cấp
31/5/03
6
0
1
Do Maica nghĩ Hằng là Moon nên gọi là Thủy Thủ Mặt Trăng thôi?
Spam chut :), admin cứ xóa nhé.

Z

Zelly

Guest
Hì hì, NGUYỆT mới là trăng còn HẰNG là vĩnh cửu :D.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA