tạm thời xa webketoan, buồn nhưng vì điều kiện khó khăn!!!

• Thread starter anhlaanh
  • Ngày gửi
anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Buồn quá nhưng có lẽ phải xa wkt khoảng mấy năm đây, nếu sau này có vào chắc chỉ thỉnh thoảng lướt qua thôi.Cái này là do công việc của anhlaanh thôi phải lên miền núi để làm việc mà.Ở đó về điều kiện sống chắc chẳng có vấn đề gì nhưng có lẽ về thông tin chắc là rất khó khăn, nên lần này xa wkt chỉ là điều kiện ngẫu nhiên thôi, thực ra mình rất buồn khi phải nói lời chia tay này.

Chào mọi người nhé, hẹn 1 ngày gần nhất nhé.

Khóa học Quản trị dòng tiền
iso

iso

Guest
1/5/04
222
1
0
Thật lòng chúc bạn sức khoẻ và thành công!

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Chú ANHLAANH tạm thời đi " Tu" luyện ở nơi " Cá gỗ" he he, anh em chúc chú ấy một tiếng đi

" ĐI ĐƯỜNG BÌNH AN,VẠN SỰ KHỞI ĐẦU NAN"
Chúc cu em luôn thành đạt

L

lampham

Guest
4/10/04
61
0
0
Chúc vui vẻ và hoàn thành tốt nhiệm vụ nhé.
To nipvnn: Cá gỗ là ở Hà tĩnh bạn ơi.

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Chúc em gặp nhiều may mắn anhlaanh ạ !

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
lampham nói:
Chúc vui vẻ và hoàn thành tốt nhiệm vụ nhé.
To nipvnn: Cá gỗ là ở Hà tĩnh bạn ơi.
hì , nhầm tí,mong được lượng thứ!

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Thanks mọi nhười nhé, em hứa sẽ cố gắng trong công việc.
To honghot: Bác nhìn vào cái Location của em thì biết liền mà.

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Chúc anhlaanh gap nhiều may mắn vo'i công việc mới ! Biết đâu bạn lại có "tin em" trên đó thì sao :1luvu:

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Híc híc híc.. WKT lại mất đi một đồng chí chuyên spam bài rồi (sori...)

Thôi, con trai xông pha một chút chắc không có vấn đề gì đâu, anhlaanh nhỉ? 3 năm sau, gặp lại, hy vọng sẽ gặp lão tiều phu cứng cáp....

Khuatquangthin

Khuatquangthin

0034APC
Sao mà đa xa quá. Về nghệ an thì có sao đâu rảnh thì một tháng xuống thành phố vinh rồi login to Webketoan.com thế là lại gập mặt bạn bè rồi.
Chúc mọi điều tốt lành nhá.

V

VNacc

Guest
20/8/04
128
0
0
Hanoi
O cai chu nay chieu nay vua chat voi anh, ru nhau di Cafe o Le Thanh Nghi the hoa ra la chia tay chu a....tuong la gap binh thuogn thoi chu...
Chu lac hau qua, Internet bay gio o dau cung co, nong thon cung co, mien nui cung co... Xau nhat thi ra buu dien van hoa xa la co het.

Anh cung dang o xa Hanoi, buon qua mo ra quan internet ne...cung vung nong thon xa xoi ....hihi.

Du sao cung tam biet nhe...Chuc thuogn lo binh an. Ten la Du~ng nhi.

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Chưa cần đi đâu xa anhlaanh cũng đã là một "gã tiều phu cứng cáp" rồi đấy. Mội người nếu cần bằng chứng thì sẽ có ngay. Có thể kể ra một vài khả năng của anhlaanh ra đây ngay:

1/ Khai thác hoa quả <----- hơi bị nhanh.

2/ "Phá rừng" <----- cái này khác với việc của lâm tặc nhé.

3/ "Ăn cắp" Đá để xây thành và Vàng để mua quân <------ ít ai sánh bằng.

4/ Đưa nông dân của mình chạy khắp bản đồ làm ăn khắp nơi chờ ngày phục thù, đánh cho quân địch chạy té khói ấy chứ.

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Theo lời f_k thì anhlaanh không những buồn vì không được online mà còn buồn vì không có "cạ" để chơi Empire rùi đúng không?Cố gắng lên nhé, đi xa sẽ thấy có nhiều cái hay lắm.
Cứ đi rùi biết mà, ok?

S

suongdemtv

Trung cấp
15/4/04
120
0
0
Truy cập trang
anh ơi, anh lên đường mạnh khoẻ nha, khi nào rảnh, muốn giải trí chút thì về nhà em nha. Mời thật lòng đó, chỉ có điều..đường hơi xa thiệt.
anh cố gắng lên anh nha, cố gắng làm việc và....tu sửa nhan sắc không khéo về lại bị coi là ..tazan đấy .:banana:

ToiyeuVN_2004

ToiyeuVN_2004

Guest
15/9/04
108
0
0
Ha noi
Lên đường may mắn!!!

Không biết Anhlaanh làm ở công ty nào song chúng ta đang cùng một chiến hào ở Bản lả đó!!! Chúc Anhlaanh lên đường làm nhiệm vụ ngon lành, góp phần mang lại ánh sáng cho bà con đồng thời mang về nhiều thu nhập cho bản thân để gặp lại chắc nhiều chuyện để khoe!!! Thân

K

ketoancon

Giang hồ quy ẩn
30/7/04
94
8
0
HCM
Cái thủy điện chỗ anhlaanh có hòa vào đường dây Bắc- Nam không đấy? Chú ấy mà giận đóng cầu dao một cái là bà con mình khốn khổ ấy nhỉ! Hi hi, chúc anhlaanh lên đường vui vẻ!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA