Copany Accounting

• Thread starter luukhanhnghia
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
L

luukhanhnghia

Guest
18/10/04
19
0
0
55
VietNam
Ban nao co tai lieu ve "Company Accounting" (chang han o Australia) co the chi giup dum tim o dau? (mua o dau? hay co the muon photo (di nhien la co ...) hay co the tham khoa tren internet duoc khong ?

Noi chung "company accounting" la noi ve tu luc thanh lap Cong ty, gop von (giong cong ty co phan), consolidta finance statment in acquisition (hay trong mot so truong hop khac, cash flow...) cac phuong phap hach toan nhu the nao ?

Neu ban nao co tai lieu nay ( hay co biet ve van de nay) hay tuong duong thi vui long email cho minh luukhanhnghia@yahoo.com

Cam on cac ban rat nhieu. Khi nao co dip offline minh se tham du va gioi thieu sau
THANH VIEN WEBKETOAN
luukhanhnghia

Khóa học Quản trị dòng tiền
L
Cuốn này dày lắm, sếp mình có và mình chỉ được photo có mấy trang thôi.
Sếp mình học cao học ở KTQD và có quyển này, bạn vào trong đấy tìm thử xem nhé'

B

bsc

Guest
14/5/05
16
0
0
22
na
letrans nói:
Cuốn này dày lắm, sếp mình có và mình chỉ được photo có mấy trang thôi.
Sếp mình học cao học ở KTQD và có quyển này, bạn vào trong đấy tìm thử xem nhé'
Như vậy là sếp của bạn học chương trình MIntA (cao học kế toán quốc tế) của Swinburne University of Technology hợp tác với ĐH Kinh tế quốc dân Hà Nội. Từ đó suy ra công ty của bạn cũng là "có tên tuổi" đấy!
:lol:

L
bsc nói:
Như vậy là sếp của bạn học chương trình MIntA (cao học kế toán quốc tế) của Swinburne University of Technology hợp tác với ĐH Kinh tế quốc dân Hà Nội. Từ đó suy ra công ty của bạn cũng là "có tên tuổi" đấy!
:lol:

Một phép suy luận khá tuy nhiên độ tin cậy chưa cao... :banana:

L

luukhanhnghia

Guest
18/10/04
19
0
0
55
VietNam
Cám ơn các đồng nghiệp. Mình đã đặt hàng một người quen mua dùm rồi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA