Bốn biển là nhà!

• Thread starter luckyluck866
  • Ngày gửi
Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Chúc mừng Bong già lập kỷ lục lần 2

Lêu lêu Bong già nhớn mà còn ăn dựt với em út. Hihi....
Ka ka! Em chỉ xem Bống già ăn dựt với em út hồi nào?:018:
Ko chỉ đc thì...........
@ Cóc! Đã là Cóc yêu roài mà còn kêu chán! Mỗi lần giựt với em như vậy em có bít chị cười được mấy ngày không?
Rất cảm ơn em đã ấm ức vì chị!:banana::banana::banana:

Khóa học Quản trị dòng tiền
Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Ka ka! Em chỉ xem Bống già ăn dựt với em út hồi nào?:018:
Ko chỉ đc thì...........
@ Cóc! Đã là Cóc yêu roài mà còn kêu chán! Mỗi lần giựt với em như vậy em có bít chị cười được mấy ngày không?
Rất cảm ơn em đã ấm ức vì chị!:banana::banana::banana:
Hừm, hôm qua gào lên thế cho sướng miệng ... để xem cái bà già này định giở trò gì ... Giờ mới lên tiếng hả bà già :drummer: ... Già cả rồi mà còn xấu tính xấu nết hừ... Đáng ăn roi ...:023: ....

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Hừm, hôm qua gào lên thế cho sướng miệng ... để xem cái bà già này định giở trò gì ... Giờ mới lên tiếng hả bà già :drummer: ... Già cả rồi mà còn xấu tính xấu nết hừ... Đáng ăn roi ...:023: ....
Hừ hừ! Gọi đt ko nghe hử? Đc roài từ nay ko gọi nữa cho mốc điện thoại đê!
Cứ nói già xấu tính mà ko chỉ đc ! Oan thị mầu quá! Hê hê!
Giành lần này thui nhé! Lần sau ko dành nữa? Nhưng nếu lúc đến bài 3000 tâm trạng lại ko vui thì thế nào cũng giành với em để cười cho đã! :002:
Cảm ơn em đã tham gia chò trơi cùng chị!:066:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Hừ hừ! Gọi đt ko nghe hử? Đc roài từ nay ko gọi nữa cho mốc điện thoại đê!
Cứ nói già xấu tính mà ko chỉ đc ! Oan thị mầu quá! Hê hê!
Giành lần này thui nhé! Lần sau ko dành nữa? Nhưng nếu lúc đến bài 3000 tâm trạng lại ko vui thì thế nào cũng giành với em để cười cho đã! :002:
Cảm ơn em đã tham gia chò trơi cùng chị!:066:
Úi, chị gọi điện á? Em để trong túi xách nên ko biết. Thôi, gọi lại đi. Để điện thoại mốc ... tội nghiệp em nó :lol:.
Hừm lại còn dám tuyên bố vụ 3000 nữa hả? Đến lúc đó mà tranh giành không công bằng là em tự đề cử mình làm MOD ( tạm thời để sống qua vụ... chiến đấu này cũng oki :064:)---> cho có tí quyền tí chức trong tay thì bon chen với chị mới mong công bằng được:dance2::dance2::dance2:, Chứ bây giờ lực lượng không cân xứng ===> Nắm chắc phần thua :lol::lol::lol:

catsamac

catsamac

Trung cấp
15/7/08
61
0
6
tp hcm
Chúc cả nhà có một Trung Thu bên gia đình bạn bè vui vẻ,hạnh phúc.
@ Chị Cóc: Sao mà chán vậy chị,vây Trung Thu này làm một cái gì đó xả Stress đi chị.

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Chúc cả nhà có một Trung Thu bên gia đình bạn bè vui vẻ,hạnh phúc.
@ Chị Cóc: Sao mà chán vậy chị,vây Trung Thu này làm một cái gì đó xả Stress đi chị.
Chị đang cô đơn ở HN đây bé ơi! Mọi người thì đoàn tụ gia đình còn mình thì ... bỏ nhà đi ... lang thang :dance2::004:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Sao em dzám nói Bống già này già nọ thía hử con voi còi kia?:057:
Sao anh dám lên tiếng doạ nạt sư huynh của em thía hả anh Cọp già kia ? :057:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Sư huynh em nhưng là sư đệ anh.
Hà hà hà ... Thế anh thử xem , em với anh voi còi liên kết lượng xem có ... oánh cho anh chạy về với ... BX anh ko nhá :045::012: ... Anh voi còi nhể ...:banana::banana::banana::dance2::dance2::dance2:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Trùi sao mà cãi nhau om xòm thế? Bà con không chứ xa lạ gì đâu nhỉ!
Cãi nhau đã nhằm nhò gì. Oánh nhau nữa í chứ ... :cool2: .... Há há há .... em ka ra té đây. Đứng sớ rớ ở đây, các cụ nhà mình ngứa mắt, ngứa tay lại táng cho Cóc em một phát thì .... ui ui ui ... :dance2::dance2:

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Cãi nhau đã nhằm nhò gì. Oánh nhau nữa í chứ ... :cool2: .... Há há há .... em ka ra té đây. Đứng sớ rớ ở đây, các cụ nhà mình ngứa mắt, ngứa tay lại táng cho Cóc em một phát thì .... ui ui ui ... :dance2::dance2:
Con bé này lại mún ăn gót dép roài đây! Tối mà còn ở Hà lội thì liệu hồn. Thía nào cũng đc cái gót dép như ý nhé!
Mai vất cái điện thoại đi dùng làm gì? Làm bực cả mình!:wall:

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
"Mưa buồn hắt hiu, mưa lạnh qua phố vắng . . . "
éc éc trung thu hok cóa ai đi rước đèn cùng cả, ra đường hoa cả mắt, ở nhà ngủ cho lành . .. . :wall::wall:

Về cắm cây đèn cầy lên đầu, miệng thì ngậm bánh Trung thu, xem như rước đèn Trung thu đê con lạc đà kia :talk:

HuuLong

HuuLong

Guest
8/9/05
124
0
0
DaLat
www.danketoan.com
Về cắm cây đèn cầy lên đầu, miệng thì ngậm bánh Trung thu, xem như rước đèn Trung thu đê con lạc đà kia :talk:

Bánh TT ngon ghia, en trừ cum lun, eo 5 hộp en sao đây :030:

Ơ lạc đà là đứa nào thế lão Tigẻ:004:

hongloan

hongloan

Trung cấp
7/12/07
96
0
6
tphcm
Bánh TT ngon ghia, en trừ cum lun, eo 5 hộp en sao đây :030:

Ơ lạc đà là đứa nào thế lão Tigẻ:004:

En 1 hộp thui, đưa đây 4 hộp đi Ku!!!!!!

hongloan

hongloan

Trung cấp
7/12/07
96
0
6
tphcm
Trước khi ra khỏi nhà Mẹ có dặn: "có rì ngon con cứ en một mình thôi"
kakakaka:banana:

Thế bố có dặn rằng, en 1 mình 1 thứ là bị đau bụng hok?

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Trùi diễn đàn có con cóc yêu xung nhỉ?
Đúng là chưa thấy quan tài chưa nhỏ lệ.
Anh nhớ cũng đúng giờ này năm 1999, anh đã oánh bầm dập một con cóc đáng ghét trên võ đài trong trận chung kết võ tự do.
Nhưng cóc nhà ta là cóc yêu nên chắc xung xung nhứt thời thôi.
ặck . sao chưa gì đã khoe thành tích doạ người khác roài nhể :banana::banana: Em nà em không dám nhận mình xung đâu ... Chỉ dám nhận là ... ko ngán đối tượng nào cả thôi ... Võ đài nào chẳng có người thắng kẻ thua ... Có thua cũng là bình thường mà ( :lily:)
Câu đỏ đỏ thì ... chưa chắc đâu à nha ....:q3aHappyM :welcome_2:ride::luxhello::smash::a_ok_u:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Con bé này lại mún ăn gót dép roài đây! Tối mà còn ở Hà lội thì liệu hồn. Thía nào cũng đc cái gót dép như ý nhé!
Mai vất cái điện thoại đi dùng làm gì? Làm bực cả mình!:wall:
Hơ hơ, túi nay em vẫn ở HN, có cái gót dép nào để gặm đâu nhở?:029:??? Túi nay gặm .. cánh gà chiên mỏi cả ... răng...:banana: Giờ no quá chị ui :040:... Làm sao em ngủ được bây giờ... Hu hu hu :018:

Sao lại rủa cái tít tít iêu của mỉnh nhở ??? Há há há ... Tại số đen nên toàn gọi trúng lúc em cho nó ... đi ở ẩn :banana::banana:

VŨ THỊ TUYẾT MAI

VŨ THỊ TUYẾT MAI

Guest
3/4/06
165
0
0
Vô định
Mấy hôm nay không vô thăm nhà được, hôm nay mới ghé vô nhà => Chúc Cả nhà Trung thu vui vẻ & ấm cúng bên gia đình nha :D

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA