Mỗi tuần một chuyên đề

Bốn biển là nhà!

• Thread starter luckyluck866
  • Ngày gửi
T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
Cô rảnh rỗi nhất mà quên nhiệm vụ của ban hậu cần nhá ..... Hừm ...

Hix hix em có quên đâu, đầu tháng xem lại danh sách nhìn thế nào lại sang ngày 19. Có lẽ em phải đeo thêm 3,4 cái kính nữa vào cho ổn định thôi.:029:

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
Đêm qua em có một giấc mơ thật đẹp. Bao nhiêu gương mặt thân thương của nhà mình đều có mặt ... Chị Luyện, chị Bống, chị Loan, anh Luck, anh Voi còi , Con rồng tróc vẩy, anh Cọp ... Đang mơ hay thì con gà phá hoại gáy o o o làm em giật mình tỉnh giấc ... Những hình ảnh thật đẹp và vui vẻ về các anh chị xuất hiện trong giấc mơ làm em chợt thấy tiếc ...... Ngày xưa , ngày xưa ... Em nhận ra rằng mình đã gắn bó với các anh chị biết bao .... :2015: Xin cho em được gọi các anh chị là anh trai, chị gái ... Em yêu các anh chị nhiều nhiều ....:sad:

@ Bây giờ em mới đọc được bài này của chị gửi ngày 25_08. Em tìm mãi ko thấy tên em và tên chị Gấu đâu cả, chị gặp 1 lần nên quên mặt 2 chị em rồi :026::026::026:
@ Chị bổ xung vào chỗ đỏ đỏ nữa đi, chj ko yêu các em ah :wall::wall: thiên vị, ứ chịu đâu.

Sửa lần cuối:
T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
Chúc cả nhà ngủ ngon và có những giấc mơ đẹp :sleep:

Sửa lần cuối:
Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
@ Bây giờ em mới đọc được bài này của chị gửi ngày 25_08. Em tìm mãi ko thấy tên em và tên chị Gấu đâu cả, chị gặp 1 lần nên quên mặt 2 chị em rồi :026::026::026:
@ Chị bổ xung vào chỗ đỏ đỏ nữa đi, chj ko yêu các em ah :wall::wall: thiên vị, ứ chịu đâu.
Cô này giỏi mè nheo nhể ... :030: ... tại chị kể sót thôi hí hí hí ... Già rồi nên đãng trí thôi mà ... " tham cổng" cho chị nhá ... iu nhóc mừ ...:flower1:

catsamac

catsamac

Trung cấp
15/7/08
61
0
6
tp hcm
Chào cả nhà, em vô chúc nhà mình ngày mới nhiều niềm vui và may mắn.Có mình em hok bit làm gì bây giờ nên em lại ra làm tiếp đây.
À wen em cảm ơn cả nhà đã chúc mừng sinh nhật em.hi

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
Nghe giang hồ đồn thổi ( giang hồ ở đây là chị gautrang202 và NguyenKimHue đó ạ he he ) về một xứ sở trên WKT có tên "Bốn Biển".....

Nghe nói Xứ sở này là nơi mà quần hùng tụ họp:beer:, trẻ kon dzui đùa:ukliam2:, anh em xum vầy cùng chị em xinh đẹp:valantine.....

Và sau trận "Bia chiến" với chị ........ - em đã hạ quyết tâm phải là công dân của "Bốn Biển".

Mong anh chị duyệt hồ sơ của em sớm:052:

gautrang202

gautrang202

Guest
2/11/06
277
0
0
www.vicuocsong.net
Nghe giang hồ đồn thổi ( giang hồ ở đây là chị gautrang202 và NguyenKimHue đó ạ he he ) về một xứ sở trên WKT có tên "Bốn Biển".....

Nghe nói Xứ sở này là nơi mà quần hùng tụ họp:beer:, trẻ kon dzui đùa:ukliam2:, anh em xum vầy cùng chị em xinh đẹp:valantine.....

Và sau trận "Bia chiến" với chị ........ - em đã hạ quyết tâm phải là công dân của "Bốn Biển".

Mong anh chị duyệt hồ sơ của em sớm:052:
Hồ sơ của em đã bị nghinh chiến từ ngay ban đầu đăng ký.
- Sinh nhật: 02.01.2008 -> liệu có đủ hay chưa đủ tuổi dị thành niên nên chưa thể cho em gia nhập.:069: Chỉ khi nào em làm dụ hối lộ gì đi nha :005: vì tội dám nó chị hối lộ trẻ nhỏ.:1nono:
Đề nghị người nhà xem lại hộ em trường hợp của em Thumper này nhá.:dance2:
Dạo này mem Bắc tấn công nhà biển nhiều nhở, miền Nam hình như bị sóng biển cuốn đi đâu hết gòi nhỉ?:dzo:

Sửa lần cuối:
thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
1 quả ô mai mỗi loại chị thấy oki hum..hhì hì hì

Em hối nộ chị rùi đó......CHị Gấu bảo iem hối nộ đó anh chị ạ, không phải iem đâu hu hu hu :004::004:

gautrang202

gautrang202

Guest
2/11/06
277
0
0
www.vicuocsong.net
1 quả ô mai mỗi loại chị thấy oki hum..hhì hì hì

Em hối nộ chị rùi đó......CHị Gấu bảo iem hối nộ đó anh chị ạ, không phải iem đâu hu hu hu :004::004:
Huhu, cả nhà ơi, cái mem Thumper này đang làm tối đen danh tiếng trong sạch của em nè:016:. Đề nghị em nghiêm túc trong vấn đề 1 quả ô mai nha:1nono:(1 quả chắc để đó mà nhìn quá.)

kakaka

kakaka

Trung cấp
17/7/08
177
0
0
Việt Nam
Huhu, cả nhà ơi, cái mem Thumper này đang làm tối đen danh tiếng trong sạch của em nè:016:. Đề nghị em nghiêm túc trong vấn đề 1 quả ô mai nha:1nono:(1 quả chắc để đó mà nhìn quá.)

"Chị" Gấu là phải 2 quả cơ:004: 1 quả thì còn lâu mới duyệt nhá:036:

ngocluyen12

ngocluyen12

Guest
24/4/07
704
0
0
Hai phong
Nguyên văn bởi Coc Yeu
Đêm qua em có một giấc mơ thật đẹp. Bao nhiêu gương mặt thân thương của nhà mình đều có mặt ... Chị Luyện, chị Bống, chị Loan, anh Luck, anh Voi còi , Con rồng tróc vẩy, anh Cọp ... Đang mơ hay thì con gà phá hoại gáy o o o làm em giật mình tỉnh giấc ... Những hình ảnh thật đẹp và vui vẻ về các anh chị xuất hiện trong giấc mơ làm em chợt thấy tiếc ...... Ngày xưa , ngày xưa ... Em nhận ra rằng mình đã gắn bó với các anh chị biết bao .... Xin cho em được gọi các anh chị là anh trai, chị gái ... Em yêu các anh chị nhiều nhiều ....

Giấc mơ này giống giấc mơ của chị mấy hôm trước quá:biggrinda
Hôm nào nhà mình họp chợ đi anh chị em ơi. Lâu không buôn bán gì nhớ mọi người quá.:kiss:

gautrang202

gautrang202

Guest
2/11/06
277
0
0
www.vicuocsong.net
Chị đã cố câm nín để bỏ qua dụ này, thế sao em còn la lớn thế? hay là giờ phạt cô Cóc này đi hen? em lên kế hoạch hay đề xuất phạt đê nha.:065:
Lão Kakaka kia: em đang giành phần thêm để dành cho anh đó, anh nói thế thì thôi. mấy quả em cũng cưỡm hết. anh nhá.:065:
@ cả nhà: họp chợ đấu giá đê, sản phẩm đấu giá là: cái lồng đèn ông sao làm bằng thiết bị quê mùa đúng gốc: có ghi chữ bốn biển là nhà. make bởi: gấu. Doanh thu này. sau khi trừ chi phí vận chuyển và giá thành nhập kho (có tính chi phí quản lý không ta?) sẽ được sung vào công quỹ. Sáng mốt (thứ 6), sản phẩm hoàn thành sẽ nhờ pót lên cho mọi người xem. :flower::flower:
- Đặt điểm đặt biệt là: có cái mẹt của tất cả các thành viên nhà mình trên các cánh ngôi sao,và các nick của các bạn ở khu vực trung tâm ngôi sao? (ai muốn có hình thì vui lòng gởi hình sang meo: gautrang202@yahoo.com) để Gấu còn kịp làm khâu cuối cùng nhá, nhanh chân còn cánh chậm chân hết cánh ráng chịu nha.

Sửa lần cuối:
Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Hờ hờ! Tớ mở hàng nhé! Riêng tớ 3 bộ!

gautrang202

gautrang202

Guest
2/11/06
277
0
0
www.vicuocsong.net
Hờ hờ! Tớ mở hàng nhé! Riêng tớ 3 bộ!
:welcome_2 Lưu ý: Đèn ông sao chỉ có 1 cái độc quyền. (do hồi sáng đi dọn dẹp cây cối, dư trúc nên giờ ngẫu hứng, thời gian không cho phép làm nhiều hơn số lượng 01 cái.)
Đơn vị đấu giá: Việt Nam Đồng.
:bigok:
Em lấy cái hình chị tham gia hoa hậu gắng vào hen.:014:

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
:welcome_2 Lưu ý: Đèn ông sao chỉ có 1 cái độc quyền. (do hồi sáng đi dọn dẹp cây cối, dư trúc nên giờ ngẫu hứng, thời gian không cho phép làm nhiều hơn số lượng 01 cái.)
Đơn vị đấu giá: Việt Nam Đồng.
:bigok:
Em lấy cái hình chị tham gia hoa hậu gắng vào hen.:014:
Lâyh hồn giời! Tha cho cái mẹt chị! Chọn trong ảnh đi off thế nào chả có cái đẹp!
Thống nhất là ưu tiên cho người phụ nữ nào lớn tuổi nhất trong BB nhé! Trẻ em ko đc giành của người già nhé!:029:

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Đấu giá lần 1: 1 chầu Nem chua rán Bà già ko no ko về :D

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Chờ xem sản phẩm của Gấu thế nào nhá:036:

V

Vi Sao

Sơ cấp
25/8/08
41
0
0
34
Bầu Trời Rộng Lớn!
Football Đi sinh nhật bây giờ mới về, Một ngày thật vui và nhiều ý nghĩa. Cảm ơn tất cả!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA