Mỗi tuần một chuyên đề

Bốn biển là nhà!

• Thread starter luckyluck866
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
Đề nghị gia đình Biển đánh giá, nhận xét lại năng lực làm việc và trách nhiệm của Ban Quản trị và Ban hậu cần.
Trân trọng!

catsamac

catsamac

Trung cấp
15/7/08
61
0
6
tp hcm
:wall::wall::wall:
Lâu lắm mới nhận được thông báo họp room thế mà cái y!m của em bị lỗi. Mới xuất đầu lộ diện 1 tí đã out thẳng cánh. Cả chiều ngồi onl mãi mà chẳng có vào được ... Bực cả mình ... Nội dung cuộc họp hôm nọ thế nào, có bác nào cho em biết với được ko ... Tự nhiên thấy cái thông báo mà .... :wall::wall::wall:

ủa em có nghe họp hành gì đâu nhỉ?

gautrang202

gautrang202

Guest
2/11/06
277
0
0
www.vicuocsong.net
Trời, sao mà đông vui đến thế? Dạo này nhà mình lại tranh 9-1.
Xin báo cáo cùng láng giềng bà con họ hàng xa gần chưa biết hết mặt. Em đây xin gởi đến bảng báo cáo tồn tiền quỹ hiện tại.
Chạy thôi, kẻo mọi người wánh vì tội chậm kê khai,:043:

Sửa lần cuối:
nguyen kim hue

nguyen kim hue

Cao cấp
15/10/07
520
0
16
Hà Đông - Hà Nội
Chết roài, lâu quá em không về nhà, không biết có bị tống khứ đi không nhỉ?

Thôi thì nhà mình thương em thương cho chót, hết tháng 10 em mới quay về được thường xuyên, để em về vẻ vang tý tẹo.

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Gia cảnh nhà em nó như sau: ba em nghèo, mẹ em nghèo, cả chị giúp việc cũng nghèo nốt:024:

Úi trời, giờ mới đọc thấy câu này ... kakaka hiểu gia cảnh của tớ ghê nhỉ??? ( mà chị giúp việc là ai trong nhà mình vậy ta? )

T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
Đề nghị gia đình Biển đánh giá, nhận xét lại năng lực làm việc và trách nhiệm của Ban Quản trị và Ban hậu cần.
Trân trọng!

Hơ hơ chị Gấu ơi, ban hậu cần bị phê bình rồi nè :atom:. Chị cứ yêu đương nhiều vào rồi bỏ bê công viêc, 1 mình em làm ko hêt việc khì khì

T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
Chết roài, lâu quá em không về nhà, không biết có bị tống khứ đi không nhỉ?

Thôi thì nhà mình thương em thương cho chót, hết tháng 10 em mới quay về được thường xuyên, để em về vẻ vang tý tẹo.

May em về thông báo kịp thời, để vài hôm nữa em mà lượn lờ quanh nhà là cho ăn oánh luôn đấy :rocker:

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
hơn nữa nhà này có rất nhiều cô gái đẹp
--------
Ngất luôn quá! S.O.S em nào !:047:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
------
quê ở xứ nào thế ? đi chơi cùng phải học cách chơi, đi làm thì buổi đầu tiên phải học nội quy, nhập học cũng phải học nội quy nhà trường, đi bộ đội cũng phải học kỷ luật, lấy vợ lấy chồng phải tim hiểu Luật hôn nhân. Mi tuổi gì mà vô đây phát ngôn bừa bãi...cẩn thận ko bị "bẻ giò" đó!
chưa hiểu luật thì chịu khó ngồi im 1 góc nghe các anh chị nói nghe ku!

HÍc, hôm nay nóng tính thế anh ??? Doạ thế thì em nó làm gì còn gan mà dám mò vào nhà mình chơi nữa ....

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
đề nghị Gia đình Biển kiểm tra lại danh sách thanhf viên chưa nộp quỹ nhất là các thành viên có thâm niên! phạt lao động công ích 1 tuần cho BB. những thành viên.... ko tiện nêu tên ở đây (nhắn qua YH) nhanh chóng nộp quỹ làm gương!

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
Em Bống Nhà mình dạo này đang ở cữ hay sao thế nhỉ?

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Em nào vô yh nhắn cho chủ tịch cái pass nhở. Quên mất tiêu roài nên không đọc được biên bản gấu trắng.:confused:

morningstar

morningstar

SIMPLE LIFE
23/1/07
99
0
0
Nơi con tầu ra khơi
Nhà mình có 2 mem đi thi hoa hậu và lại lọt vào Top 10 nữa mà sao không được cấp kinh phí nhỉ? Chị Bống và em Ky làm học bạ c3 nhanh lên, không thì sắp đến ngày đăng quang rùi :banana::banana::banana:

HuuLong

HuuLong

Guest
8/9/05
124
0
0
DaLat
www.danketoan.com
Trời, sao mà đông vui đến thế? Dạo này nhà mình lại tranh 9-1.
Xin báo cáo cùng láng giềng bà con họ hàng xa gần chưa biết hết mặt. Em đây xin gởi đến bảng báo cáo tồn tiền quỹ hiện tại.
Chạy thôi, kẻo mọi người wánh vì tội chậm kê khai,:043:

Oánh thì chưa biết, nhưng hình như tui bị loại khỏi danh sách BBLN vì tội không nộp quỹ thì phải.
Tên thì thấy có nhưng nhớ là đã có nộp quỹ, yêu cầu cheking lại hô nhá:wall::067:

Sửa lần cuối:
hongloan

hongloan

Trung cấp
7/12/07
96
0
6
tphcm
Oánh thì chưa biết, nhưng hình như tui bị loại khỏi danh sách BBLN vì tội không nộp quỹ thì phải.
Tên thì thấy có nhưng nhớ là đã có nộp quỹ, yêu cầu set lại hô nhá:wall::067:

Gấu kiểm tra lại nhá, Quỹ của của HuuLong đã nộp đủ 12 tháng = 600k rồi.

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
Tên thì thấy có nhưng nhớ là đã có nộp quỹ, yêu cầu set lại hô nhá:wall::067:
----------
Vậy là anh trách nhầm chú Long rùi! sorry nhé! kế toán như thế này thì mau mau trừ lương cắt thưởng đi nhé!
* các thành viên cũ phải làm gương để các em nó học tập! đề nghị nộp quỹ theo năm cho ra món ra tấm....(tùe địa phương):068:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA