Mỗi tuần một chuyên đề

Bốn biển là nhà!

• Thread starter luckyluck866
  • Ngày gửi
L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
bao giờ em ra HN alo anh nhe , thích ăn kem Tràng Tiền hả, và bún Ốc nữa hả khi nào ra alo anh nhé
----------
Anh vẫn còn nhớ can rượu của chú đấy!:033:

Khóa học Quản trị dòng tiền
catsamac

catsamac

Trung cấp
15/7/08
61
0
6
tp hcm
Bữa nào rủ chị gấu đi cafe tiện thể nộp quĩ luôn nhờ.í mà em cung ko bit pass luôn nên ko coi dc gi hết.

catsamac

catsamac

Trung cấp
15/7/08
61
0
6
tp hcm
----------
Anh vẫn còn nhớ can rượu của chú đấy!:033:
anh ơi nghe nói rượu Lạng Sơn ngon lắm phải ko bữa nào gửi vô trong này cho em út thử đi nhờ.:friend:

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
bao giờ em ra HN alo anh nhe , thích ăn kem Tràng Tiền hả, và bún Ốc nữa hả khi nào ra alo anh nhé

Nhất định rồi anh, đợt rồi em ra nhưng vội quá chưa tới thăm anh, chị được đợt này anh có muốn trốn e hơi khó ah nha.
Chúc anh, chị luôn khoẻ, hạnh phúc nhé anh.

HuuLong

HuuLong

Guest
8/9/05
124
0
0
DaLat
www.danketoan.com
anh ơi nghe nói rượu Lạng Sơn ngon lắm phải ko bữa nào gửi vô trong này cho em út thử đi nhờ.:friend:

Hôm trước ofline có 2 chai, mời dùng thử chê rồi bi giờ bảo gửi là sao:wall::wall::chemdau:

catsamac

catsamac

Trung cấp
15/7/08
61
0
6
tp hcm
Hôm trước ofline có 2 chai, mời dùng thử chê rồi bi giờ bảo gửi là sao:wall::wall::chemdau:

Anh ko nhắc em ko nói nha.Tại lúc đó thấy nguyên chai nhiều wa.Mà lúc sau uống ko bit bị ai đó rót xá sị lừa em với Gấu.:wall:

P

phuong286

Trung cấp
10/7/08
51
0
6
37
bac ninh

Hi, bà đúng là tay nát rượu thiệt rùi. Mà bà nghe tên rượu làng Vân chưa? Về tui, tui cho uống, lại quên sầu luôn!
:020:

catsamac

catsamac

Trung cấp
15/7/08
61
0
6
tp hcm
Hi, bà đúng là tay nát rượu thiệt rùi. Mà bà nghe tên rượu làng Vân chưa? Về tui, tui cho uống, lại quên sầu luôn!
:020:

Tui nói gửi vô chứ có nói uống đâu nhỉ? bà cứ dzay chít rùi.:018:
ủa tui nhớ bà đâu có ở làng Vân đâu sao lại có, sưu tầm cho mình hả.hiiii

P

phuong286

Trung cấp
10/7/08
51
0
6
37
bac ninh
Tui nói gửi vô chứ có nói uống đâu nhỉ? bà cứ dzay chít rùi.:018:
ủa tui nhớ bà đâu có ở làng Vân đâu sao lại có, sưu tầm cho mình hả.hiiii

Chỗ tui nổi tiếng loại rươu đó mà! Thấy mọi người bảo chưa cần uống, ngửi đã thấy say. Mà tui cũng ko rõ là say rươu hay say người nữa.Hiiiiiiiiiii

catsamac

catsamac

Trung cấp
15/7/08
61
0
6
tp hcm
Chỗ tui nổi tiếng loại rươu đó mà! Thấy mọi người bảo chưa cần uống, ngửi đã thấy say. Mà tui cũng ko rõ là say rươu hay say người nữa.Hiiiiiiiiiii

Cái đó thì hên xui.Tui chưa gặp nên không bit người ta say cái gì.Thui bữa nào bà gửi vô đi tui hi sinh thử rùi nói bà nghe là say vì rươu hay người nha.:dance2::dance2::friend:

P

phuong286

Trung cấp
10/7/08
51
0
6
37
bac ninh
Thấy nhà mình vui quá, tự dưng chen vô nói chuyện thấy không ổn cho lắm. Bi giờ em mới đăng kí xin được làm thành viên của gia đình mình để cho nó "lớn lại càng lớn hơn". Đi đâu cũng không sợ bi bắt nạt.
Em tự giới thiệu :
Họ tên : Mai Phượng
Ngày sinh : 24/08/1986
Quê quán : Tiên Du , Bắc Ninh
Còn phần ghi chú bổ sung :" Nếu bác nào muốn về Bắc Ninh chơi, muốn nghe quan họ, muốn đi hội Lim, thì cứ alo cho em, em xin làm chân dẫn đường."

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Nhà mình sắp thành nơi tụ hội của mấy tay ... bơm nhậu hẻ ........... Có ai có hứng thì lên quê Cóc mà thi uống rượu đê .... he he he .....

HuuLong

HuuLong

Guest
8/9/05
124
0
0
DaLat
www.danketoan.com
Thấy nhà mình vui quá, tự dưng chen vô nói chuyện thấy không ổn cho lắm. Bi giờ em mới đăng kí xin được làm thành viên của gia đình mình để cho nó "lớn lại càng lớn hơn". Đi đâu cũng không sợ bi bắt nạt.
Em tự giới thiệu :
Còn phần ghi chú bổ sung :" Nếu bác nào muốn về Bắc Ninh chơi, muốn nghe quan họ, muốn đi hội Lim, thì cứ alo cho em, em xin làm chân dẫn đường."

Hey u, wellcom to BBLN

Đăng ký thành viên tại đây nhé em!http://www.webketoan.com/forum/showthread.php?t=48858

HuuLong

HuuLong

Guest
8/9/05
124
0
0
DaLat
www.danketoan.com
Nhà mình sắp thành nơi tụ hội của mấy tay ... bơm nhậu hẻ ........... Có ai có hứng thì lên quê Cóc mà thi uống rượu đê .... he he he .....

Hôhô, em iu bữa ni cũng nhậu nhẹt nữa cơ àh, choáng thật :wall::wall::banana:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Hôhô, em iu bữa ni cũng nhậu nhẹt nữa cơ àh, choáng thật :wall::wall::banana:

Cả nhà làm chứng cho em là giữa thanh thiên bạch nhật mà con Rồng tróc vảy này nó dám kiu iem nà em iu nhá .... Hey ku, không muốn lấy vợ nữa hay sao mà ... quăng mìn chị mãi thía hả ... Cẩn thận chị vặt nốt hai cái râu mới đang lún phún đấy nhá .... hừm hừm ....

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Em tự giới thiệu :

Đăng ký thành viên xong thì nhớ làm nghĩa vụ nhé em.

Welcome to 4 biển.:rotfl:

HuuLong

HuuLong

Guest
8/9/05
124
0
0
DaLat
www.danketoan.com
Ku này thời gian gần đây có vẻ bức xúc nhiều vấn đề nên cái đầu hơi bị ... (hí hí hí )

Vấn đề đầu tiên là thất tình em iu đấy

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA