Mỗi tuần một chuyên đề

Bốn biển là nhà!

• Thread starter luckyluck866
  • Ngày gửi
Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Chị Bồ Nông nói:
Em muốn hỏi về trường hợp của luck và maitrinh ?
Em cũng có câu hỏi như trên. Maitrinh, Ky và anh Luck sao không thấy thank trong bài của anh Cọp, Vì không thấy nên em không dám cho vào danh sách. Định kê vào rồi nhưng sợ ăn ... cốc của anh Luck vì chưa xin ý kiến mà dám làm liều nên chưa dám. Đề nghị 3 đồng chí trên sớm cho ý kiến nhá .... :1luvu:

Anh Cò nói:
Không phải đâu em ơi, em hiểu sai ý chị Luyện rồi, ý chị ấy là: mặt em.... trông còn giống gấu hơn bọn đầu gấu ấy :dance2:
Hơ hơ hơ, mẹt em xinh và hiền nắm ( mọi người bảo thế :004:) chứ có giống đầu gấu đâu. :dance2:
Hôm qua em định lạp cho anh 1 topic chúc mừng sinh nhật, nhưng tình hình nó là như thế này :

Em nói:
Sư huynh, lập topic chúc mừng sinh nhật cho ông Naviah đi. EM định lập nhưng đang có kế hoạch cho ông í một phát nên không lập nữa .... he he he
Anh Voi còi nói:
Ku cò nó sinh nhật ngày 21 mà em. Để hôm anh lập cho. hihihi.
Em nói:
Hí hí hí, anh ktra lại danh sách những người có ngày sinh nhật vào hôm nay xem, ông Naviah hôm nay kỷ niệm SN lần thứ 3 mà ha ha ha ... Hôm trước to còi bảo em là: Anh ko phải tên Cò, giờ thì đến hôm đó em sẽ đập cho một phát hết đường chối cãi luôn...
Anh Voi còi nói:
Anh tìm không thấy ai hôm nay sinh nhật cả. Mà Ku cò ghi trong đăng ký là ngày 21/11 mà em, sao lại là hôm nay.
Em nói:
Hì em biết mà. NHưng anh thử ra trang WEBKETOAN rồi xuống cuối trang sẽ thấy danh sách những thành viên của WKT có ngày sinh là ngày hôm nay. Hí, thế là ông Cò lấy ngày đăng ký thành viên làm ngày sinh nhật roài ....
===> Tịt lít, không thấy ông Voi còi có ý kiến gì thêm, chắc mải đi tán gái roài ..... :dance2::dance2::dance2:

Khóa học Quản trị dòng tiền
naviah

naviah

Guest
25/11/06
113
8
0
18
somewhere in my dreams
Ờ... uhm... thằng ku ấy nó nói đúng đấy em ạ HI HI

Nhưng dù gì thì em cũng xấu lắm, rõ ràng cố ý ko lập topic chúc mừng anh :057:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Ờ... uhm... thằng ku ấy nó nói đúng đấy em ạ HI HI

Nhưng dù gì thì em cũng xấu lắm, rõ ràng cố ý ko lập topic chúc mừng anh :057:
:004::004::004: Em đang nuôi chí phục thù mà ... he he he ... Dại gì mà lập chứ :dance2::dance2::dance2: Thôi để hôm SN chúc mừng bù nhá :friend:

ngocluyen12

ngocluyen12

Guest
24/4/07
704
0
0
Hai phong
Không phải đâu em ơi, em hiểu sai ý chị Luyện rồi, ý chị ấy là: mặt em.... trông còn giống gấu hơn bọn đầu gấu ấy :dance2:

Welcome back! Ms Bống :)
Sao em lại giỏi đoán ý của người khác thế nhỉ:004:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Sao em lại giỏi đoán ý của người khác thế nhỉ:004:
:1nono: Mợ này chắc muốn ăn roi rồi đây :057:
CTY: Thực hiện lời hứa sớm sớm nhá. Đã ký rồi đấy :deal:... Sốt ruột quá òi ... Giống như mong mẹ đi chợ về quá :004:

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
I. Danh sách đây:
1 Tiger2774 - Ông ba mươi. ( Đừng nhầm thành ông 35 nhá há há :dance2:)
2- Bong05 - Bà Bống già ( Vừa già, vừa xấu lại vừa ác nữa -- Ác hậu :026:)
3- hongloan - Chị Loan ( Chị này hiền - Nhưng em chưa bắt nạt bao giờ...)
4- Ngocluyen12 - Chị Luyện ( Hiền khô - Bị em bắt nạt suốt :dance2:)
5- Thanhhung - Anh Voi còi ( Chuyên gia " héo lừa" với em ... :057:)
6- Coc yeu - Cóc ----> Là em đó :036:
7- Huu Long - Con Rồng tróc vảy (Nhóc này náo, chuyên gia gọi sai vai vế:057:)
8- Morningstar - Chị Mai ( Chị này nghiện món Cá he he he ...:angel:)
9- Tranglethu - Trang ( Cô này đáng ăn roi vì chưa hoàn thành nhiệm vụ):057:
10- Vũ Thị Tuyết Mai - Mai ( Bằng tuổi mà cứ gọi mình là chị- Tổn thọ quá :026:)

11- catsamac - Mai ( Nhà mình lắm Mai thế không biết :047:)
12- letmyha - Em chưa biết gì về đồng chí này. :004:
13- gautrang202
14- VAS - Anh Chuẩn mực ( Đừng nhầm Cá Mực nhá :dance2:)
15- Cayman - Em chịu chết chưa dịch nổi tên chị này - CÂY MẬN có phải không chị - Cho em xin một quả :1luvu:
16- Naviah - Anh Cò - ( Em đang chờ cơ hội để ... choảng cho đồng chí này một quả :dance2:
17- foureyes1309 - Em chưa biết gì về đồng chí này :004:

( Đủ chưa nhỉ ????)

II- Quỹ thì em ko biết, anh hỏi đồng chí Loan nhá :dance2::dance2::dance2:
III - Để em đi xem ngày cho, cạnh nhà em có ông thầy nổi tiếng lắm :004:

Cocyeu bổ sung thêm vào danh sách: Maitrinh, bé Ky và anh Luck.

Anh đang xem lại bảng quỹ của nhà Biển. Qua tuần anh sẽ post lên.

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
DANH SÁCH NHÀ BIỂN - Mới cập nhật

I. Danh sách đây:
1 Tiger2774 - Ông ba mươi. ( Đừng nhầm thành ông 35 nhá há há :dance2:)
2- Bong05 - Bà Bống già ( Vừa già, vừa xấu lại vừa ác nữa -- Ác hậu
)
3- hongloan - Chị Bồ nông ( Chị này hiền - Nhưng em chưa bắt nạt bao giờ. Rồi sẽ có ngày đó :dance2: ...)
4- Luckyluck866- Anh Luck ( Ông này cùn bà cố lun
, tính lại nóng như lửa
)
5- Ngocluyen12 - Chị Luyện ( Hiền khô giả vờ - Bị em bắt nạt suốt :dance2:)
6- Thanhhung - Anh Voi còi ( Chuyên gia " héo lừa" với em ...
)
7- Coc yeu - Cóc ----> Là em đó

8- Huu Long - Con Rồng tróc vảy (Nhóc này náo, chuyên gia gọi sai vai vế
)
9 - Morningstar - Chị Mai ( Chị này nghiện món nướng Cá vì toàn bị bà Bống già giành ăn he he he ...:angel:)
10- Maitrinh - Bé út ( Bé này đang lo ế chồng vì tội học nhiều quá - Nỗi lo này là do Bố Hổ đầu độc con gái ....
)
11- Luckygirl85 - Em Ky ( Bé này và mai trinh đang tranh nhau vị trí út ít trong nhà :dance2:)
12- Tranglethu - Trang ( Cô này đáng ăn roi vì chưa hoàn thành nhiệm vụ )

13- Vũ Thị Tuyết Mai - Mai ( Bằng tuổi mà cứ gọi mình là chị- Tổn thọ quá
)

14- catsamac - Mai ( Nhà mình lắm Mai thế không biết
)

15- letmyha - Em chưa biết gì về đồng chí này.

16- VAS - Anh Chuẩn mực ( Đừng nhầm Cá Mực nhá :dance2:)
17- Cayman - Em chịu chết chưa dịch nổi tên chị này - CÂY MẬN có phải không chị - Cho em xin một quả :1luvu:
18- Naviah - Anh Cò - ( Em đang chờ cơ hội để ... choảng cho đồng chí này một quả :dance2:
19- foureyes1309 - Em chưa biết gì về đồng chí này

( Đủ chưa ạ ????)

Sửa lần cuối:
catsamac

catsamac

Trung cấp
15/7/08
61
0
6
tp hcm
Theo như thông báo từ phía anh Rồng nhà mình 9h sáng mai họp phải ko ạ ?

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Em còn thắc mắc một trường hợp của Thumper. Vì thấy Thumper đã đóng 250K tương đương với 5 tháng quỹ BB cho chị Gấu.
Bây giờ thì sao ạh?

hongloan

hongloan

Trung cấp
7/12/07
96
0
6
tphcm
Em còn thắc mắc một trường hợp của Thumper. Vì thấy Thumper đã đóng 250K tương đương với 5 tháng quỹ BB cho chị Gấu.
Bây giờ thì sao ạh?

Tính trên phương diện thành viên, thumper vẫn là thành viên. Nhưng qua đợt cải cách này, thumper có tham gia hay không thì còn là chuyện của thumper mà pé Ky. Nếu không tham gia nữa, quỹ sẽ hoàn lại tiền cho thumper.

F

foureyes1309

Guest
18/11/07
21
0
0
quảng ninh
Cám ơn mọi người đã chia sẻ và động viên mình trong lúc buồn nhé.

@cocyeu ah.mình mới tham gia,với lại cũng chưa đi off với mọi người lần nào nên Cóc ko biết là đúng rùi.khekhe.cứ đợi lần off nào đó mà gặp nhau đi,bạn sẽ biết ngay thui mà.mình cũng rất vui vẻ và dễ hòa đồng lắm.mỗi tội thấy mọi người trong nhà biết nhau nhiều quá còn mình chẳng biết gì về mọi người,cũng hơi tủi tí.:048:nhưng ko sao,rồi sẽ quen ngay mà.hihi.
@hongloan:đã thu tiền quỹ chưa chị ơi,e phải gửi vào tài khoản nào đây?e dùng thẻ incombank chắc cũng ko phiền gì đâu nhỉ:015:

F

foureyes1309

Guest
18/11/07
21
0
0
quảng ninh
ah quên còn việc hỏi mọi người tí,ngố quá.mình muốn làm chứ kí phía dưới như mọi người mà chẳng biết làm thế nào.Làm ơn chỉ dùm nha.Thank nhiều

hongloan

hongloan

Trung cấp
7/12/07
96
0
6
tphcm
Chúc mừng sinh nhật Morningstar nhé, tuổi mới có nhiều thành công mới nha em !

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
ah quên còn việc hỏi mọi người tí,ngố quá.mình muốn làm chứ kí phía dưới như mọi người mà chẳng biết làm thế nào.Làm ơn chỉ dùm nha.Thank nhiều
-----------
em phait gửi 50 bài mới có thêm chữ ký em àh!

catsamac

catsamac

Trung cấp
15/7/08
61
0
6
tp hcm
Chúc cả nhà ngày mới làm việc hiệu quả và vui vẻ !

morningstar

morningstar

SIMPLE LIFE
23/1/07
99
0
0
Nơi con tầu ra khơi
Cảm ơn cả nhà nha. Mai đã nhận được món quà sinh nhật rất ấm áp của cả nhà. Mời cả nhà mình ra HP nhậu một bữa nha. Chúc nhà mình luôn vui vẻ và hp như bây giờ. Iu cả nhà nhìu nhìu.

:beernow::1luvu::1luvu:​

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Hừm, thu xếp mãi mới lên cơ quan để tham gia họp ... Vào ngồi chơi xơi nước mãi mới nói được 2 câu ... Out thẳng cánh ...

Đồng chí nào chọn ngày hôm nay để họp thế hả ... Thầy lởm quá đi :wall::wall::wall:
Theo thông tin em nắm được thì Con rồng tróc vảy chọn ngày. Hừm .... :wall::wall::wall:

catsamac

catsamac

Trung cấp
15/7/08
61
0
6
tp hcm
Hừm, thu xếp mãi mới lên cơ quan để tham gia họp ... Vào ngồi chơi xơi nước mãi mới nói được 2 câu ... Out thẳng cánh ...

Đồng chí nào chọn ngày hôm nay để họp thế hả ... Thầy lởm quá đi :wall::wall::wall:
Theo thông tin em nắm được thì Con rồng tróc vảy chọn ngày. Hừm .... :wall::wall::wall:

Chị nói chính xác rùi đó.Em họp từ đầu buổi tới cuối buổi, đến hồi tính lưu buổi hopk lại thì bị out.Bực mình ghê lun.:wall:

catsamac

catsamac

Trung cấp
15/7/08
61
0
6
tp hcm
Cảm ơn cả nhà nha. Mai đã nhận được món quà sinh nhật rất ấm áp của cả nhà. Mời cả nhà mình ra HP nhậu một bữa nha. Chúc nhà mình luôn vui vẻ và hp như bây giờ. Iu cả nhà nhìu nhìu.

:beernow::1luvu::1luvu:​

Chị iu em không ra nhậu đc có đc gửi vô trong này ko ?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA