Mỗi tuần một chuyên đề

Bốn biển là nhà!

• Thread starter luckyluck866
  • Ngày gửi
maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Em đang ở quê nên ko tham gia họp gia đình đc, có gì cho em hay với các anh chị nhé.

Khóa học Quản trị dòng tiền
letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Cả nhà ơi thức dậy đi thôi! Trời đã sang ngày mới rồi! Hehehe không thấy ai hết... lại đi ngủ tiếp thôi! :angel:

Chúc nhà mình cuối tuần vui vẻ nhé!

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Help me .....

:026::026::026: Em phá sản rồi cả nhà ơi ... :026::026:
Tối hôm trước, trong khi đang :0sleep::0sleep::0sleep: thì nằm mơ thấy có :littleang ( nữ) đến báo mộng là: Ngày mai con hãy oánh con 90 :now: đảm bảo sẽ trúng đậm. Em quên mất, đến chiều tối mới :kopfpatsc . Vội vàng đi thả con đề 90 :deal: . Thế mà hôm qua nó lại về con 89 ===> :error:. :026: với bà chị thì mới biết " mơ thấy trai đánh tiến, mơ thấy gái đánh lùi" (===> :error: tập 2)... Nào có đánh đề bao gìơ đâu mà biết chứ :wall::wall: .....
:026::026::026: ... :error: toàn tập .... :wall::wall::wall:

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
Giai lùi gái tiến em àh! chắc giờ đảo lại! hay là mơ thấy giai lại nói đổ là là gái???

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Giai lùi gái tiến em àh! chắc giờ đảo lại! hay là mơ thấy giai lại nói đổ là là gái???
Ớ, thế là gái tiến à ??? :wall::wall::wall: Đề với chả đóm. Tẩu hoả nhập ma mất:wall::wall::wall:

F

foureyes1309

Guest
18/11/07
21
0
0
quảng ninh
iem có í kiến chút nhá.Bác nào đánh danh sách nhà biển đó? đánh sai cả họ của iem rùi nhá:wall:,e mà biết ai là iem véo mũi cái oạch:049:.Tên đầy đủ của em là Hoàng Hồng Điệp chứ có phải là Hồng Hoàng Điệp đâu nào.oánh thôi,oánh thôi:055:

ngocluyen12

ngocluyen12

Guest
24/4/07
704
0
0
Hai phong
iem có í kiến chút nhá.Bác nào đánh danh sách nhà biển đó? đánh sai cả họ của iem rùi nhá:wall:,e mà biết ai là iem véo mũi cái oạch:049:.Tên đầy đủ của em là Hoàng Hồng Điệp chứ có phải là Hồng Hoàng Điệp đâu nào.oánh thôi,oánh thôi:055:
Em này tên giống anh Luck nhỉ! (nếu gọi tắt):045:Thăm nhà:inlove: Chúc nhà mình một tuần vui vẻ!:friend:
Nhà mình toàn người thức khuya giỏi thế. Quá 12h mình ko ngủ là "tèo" rồi. Không biết bí quyết gì thức khuya mà ko bị mệt nhỉ

Sửa lần cuối:
hongloan

hongloan

Trung cấp
7/12/07
96
0
6
tphcm

Uh, đúng rồi, đánh đi em, đánh xong cho chị ké 1 phát nhá :045:

F

foureyes1309

Guest
18/11/07
21
0
0
quảng ninh
Em này tên giống anh Luck nhỉ! (nếu gọi tắt):045:Thăm nhà:inlove: Chúc nhà mình một tuần vui vẻ!:friend:
Nhà mình toàn người thức khuya giỏi thế. Quá 12h mình ko ngủ là "tèo" rồi. Không biết bí quyết gì thức khuya mà ko bị mệt nhỉ
Hí hí,em cũng biết vậy ngay từ khi mới tham gia mà,thế nên phải đính chính ngay mình là Woman chứ hông phải men như anh Luck:002:.Mà anh có biết ai là thủ phạm đánh sai họ tên e ko?:028:

em cũng ít thức khuya thế này lắm,thường thì có việc mới thức thế thôi,cũng ko nên thức muộn,ảnh hưởng nhiều đến sức khỏe mà.
Chúc cả nhà mình có 1 tuần làm việc hiệu quả và vui vẻ nha

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Hơ hơ hơ, chính Mít si Loan kê sai tên chứ ai nữa. Em cứ thẳng tay cho chị Bồ nông một phát đê ... :drummer:

Mà Rốt cuộc là trai tiến gái lùi hay trai lùi gái tiến nhở ???

T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
Hí hí,em cũng biết vậy ngay từ khi mới tham gia mà,thế nên phải đính chính ngay mình là Woman chứ hông phải men như anh Luck:002:.Mà anh có biết ai là thủ phạm đánh sai họ tên e ko?:028:

em cũng ít thức khuya thế này lắm,thường thì có việc mới thức thế thôi,cũng ko nên thức muộn,ảnh hưởng nhiều đến sức khỏe mà.
Chúc cả nhà mình có 1 tuần làm việc hiệu quả và vui vẻ nha

Chị nhớ ko nhầm thì đây là lần thứ 2 em thay đổi giới tính của các chị nhà mình. Nhà mình chỉ có mấy anh thôi, còn toàn chị hết á.

@Chị Cóc: Trai tiến gái lùi chị ah, hôm đấy em cũng mơ đề đổ 88 thế mà lại về 89 chắc em mạng nam rùi.

F

foureyes1309

Guest
18/11/07
21
0
0
quảng ninh
Chị nhớ ko nhầm thì đây là lần thứ 2 em thay đổi giới tính của các chị nhà mình. Nhà mình chỉ có mấy anh thôi, còn toàn chị hết á.

ui e xin lỗi nhá.tại hông có biết là nam hay nữ,lại thấy tên hơi men men,hihi:045:vậy nên mới gọi nhầm mà.Bây h thì e nhớ rùi

@hongloan: chị Loan nhá,h em biết là chị rồi đấy,hic,để dành cái véo mũi này lại nha.khi nào có điều kiện offline mà gặp nhau,e tính nợ 1 thể:019:

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Hơ hơ hơ, chính Mít si Loan kê sai tên chứ ai nữa. Em cứ thẳng tay cho chị Bồ nông một phát đê ... :drummer:

Mà Rốt cuộc là trai tiến gái lùi hay trai lùi gái tiến nhở ???

Tranglethu nói:
@Chị Cóc: Trai tiến gái lùi chị ah, hôm đấy em cũng mơ đề đổ 88 thế mà lại về 89 chắc em mạng nam rùi.

hai chị em nhà này suốt ngày cứ đề với đóm nha :wall: :wall:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
hai chị em nhà này suốt ngày cứ đề với đốm nha :wall: :wall:
:030::030::030: Định kiếm chác một tí mà có thành công đâu anh :004::004::004:

Xem nhiều