Bốn biển là nhà!

• Thread starter luckyluck866
  • Ngày gửi
catsamac

catsamac

Trung cấp
15/7/08
61
0
6
tp hcm
Hi hôm nay vô thăm nhà mình mà hình như em thiếu " thiếu bóng dáng ai đó?
À nhà mình chắc không ai biết hôm nay sinh nhật của chị Huệ nhà mình đó.
chúc cả nhà ngày 08/08/08 vui !

Khóa học Quản trị dòng tiền
Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
912
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Ban Hậu Cần đâu Rồi....

Hi hôm nay vô thăm nhà mình mà hình như em thiếu " thiếu bóng dáng ai đó?
À nhà mình chắc không ai biết hôm nay sinh nhật của chị Huệ nhà mình đó.
chúc cả nhà ngày 08/08/08 vui !
Mấy ông bà trong cái gọi là Ban hậu cần chạy đâu hết rồi. Sinh nhật thành viên trong nhà mà không ai biết là sao?????:wall::wall:

Chúc mừng sinh nhật em Huệ nhé. Tuổi mới nhiều niềm vui và hạnh phúc nhé....

Sửa lần cuối:
T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
Mấy ông bà trong cái gọi là Ban hậu cần chạy đâu hết rồi. Sinh nhật thành viên trong nhà mà không ai biết là sao?????:wall::wall:

Theo như bản đăng ký của em Huệ thì ko phải ngày hôm nay. Em Huệ đâu, vào giải trình cho ban hậu cần biết về vụ này đêeeee..

Chúc mừng sinh nhật em, chúc em luôn luôn vui vẻ, mạnh khỏe, tươi trẻ và yêu đời như chị nhé

T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
Em, em cũng muốn tham gia và hứa sẽ thực hiện tốt nội quy của BBLN.
Họ tên: Trần Huyền Trang
Ngày tháng năm sinh: 10/07/1988
Địa chỉ hiện tại: Khu tt Dầu khí Láng Trung_Đống Đa_Hà Nội.
:friend:

Chào mừng em tham gia vào gia đình Biển. Chị em mình trùng tên và trùng cả tháng sinh nữa đấy, chắc em cũng xinh lắm nhỉ :004:.

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
912
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Chào mừng em tham gia vào gia đình Biển. Chị em mình trùng tên và trùng cả tháng sinh nữa đấy, chắc em cũng xinh lắm nhỉ :004:.
Lại có đứa tự khen rồi ....:027::027::027:

nguyen kim hue

nguyen kim hue

Cao cấp
15/10/07
522
0
16
Hà Đông - Hà Nội
Giờ này có lẽ cả nhà mình đã đi ngủ hết rồi.

Em xin lỗi, mọi người đừng trách ban hậu cần nhé!

Thực ra sinh nhật của em là hôm nay tức 8-8 nhưng do thời gian chuyển địa điểm và làm lại giấy khai sinh nên đi học và đi làm hay bất kỳ ở đâu mọi người đều láy ngày 21-9 là ngay SN của em.

Hom nay , chỉ có 1 số ngừoi chơi thân biết thôi.

Mạn phép xin lỗi cả nhà nhé. Cảm ơn cả nhà đã gửi cho em những lời chúc thật thân thương

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
868
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Ác làm mình bị 1 phen hú hồn. Chị Gấu thì alo alo alo hum nay SN Huệ đới. Chị Trang thì alo alo em ơi ko phải đâu, chị kiểm tra lại ùi. :wall::wall::wall:
Giờ thì chủ nhân " thú nhận" ùi. Mỗi mình em bít mà ko làm gì đc. Tội lỗi, tội lỗi quá :018::018:

Chúc mừng Sinh nhật ấy nhé

T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ. :flower:

Sửa lần cuối:
catsamac

catsamac

Trung cấp
15/7/08
61
0
6
tp hcm
Chúc cả nhà cuối tuần đi chơi dzui dzẻ!

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com

Thực ra sinh nhật của em là hôm nay tức 8-8 nhưng do thời gian chuyển địa điểm và làm lại giấy khai sinh nên đi học và đi làm hay bất kỳ ở đâu mọi người đều láy ngày 21-9 là ngay SN của em.

Mạn phép xin lỗi cả nhà nhé. Cảm ơn cả nhà đã gửi cho em những lời chúc thật thân thương

Em đáng đánh đòn nhá Huệ. Anh hổng biết, nhưng tới đúng ngày kê khai ở BBLN, anh vẫn chúc mừng sinh nhật em.:wall:

C

Cayman

Cao cấp
26/11/03
246
4
0
42
HCM
danketoan.com
Lâu quá không về thăm gia đình WebKeToan. Cho VAS 1 xuất ở BBLN nhé!

Ui giời ơi, bon chen chưa kìa :wall: :boldred:

Xin lỗi cả nhà cho cayman mần việc riêng tí nhen :004:

C

Cayman

Cao cấp
26/11/03
246
4
0
42
HCM
danketoan.com

Chúc mừng sinh nhật Huệ nha :ladiesman Chúc em sinh nhật hạnh phúc !!!

gautrang202

gautrang202

Guest
2/11/06
277
0
0
www.vicuocsong.net
Em đáng đánh đòn nhá Huệ. Anh hổng biết, nhưng tới đúng ngày kê khai ở BBLN, anh vẫn chúc mừng sinh nhật em.:wall:
Dụ sinh nhật này, làm em bị la lọan cào cào. Nhớ là lên lịch hết cả rồi mà sao lại sót thế? Nên đồng ý với anh về vụ trên, và cùng phạt về tội kê khai không rõ ràng anh nhỉ? hay còn gọi là tham nữa hỉ? :friend:

HuuLong

HuuLong

Guest
8/9/05
124
0
0
DaLat
www.danketoan.com
:002:HAPPY BIRTHDAY TO HUỆ :002:

ơ thế quà anh đâu:wall:

T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
Nhật ký ngày 10/08

Hôm nay là ngày thật sự buồn, buồn từ trong ra ngoài từ trên xuống dưới. Kế hoạch lên từ đầu tuần, đến giờ chót lại thất bại thảm hại khóc ko nổi cười cũng ko xong. Gặp lại bạn cũ, bạn hỏi mà ko cả nhếch mép lên cười với bạn lấy 1 cái cho bạn vui _ lâu ko gặp bạn bảo mình dạo này "kiêu", ùh thì mình chấp nhận kiêu vậy, chứ có nhiệt tình với bạn giờ này thì có lẽ bạn lại bảo mình "đểu"
Thất bại lần này cũng có "người" buồn và đau hơn mình, nhưng biết làm sao được khi mọi thứ ko chiều lòng người.

HuuLong

HuuLong

Guest
8/9/05
124
0
0
DaLat
www.danketoan.com
Nhật ký ngày 10/08

Hôm nay là ngày thật sự buồn, buồn từ trong ra ngoài từ trên xuống dưới. Kế hoạch lên từ đầu tuần, đến giờ chót lại thất bại thảm hại khóc ko nổi cười cũng ko xong. Gặp lại bạn cũ, bạn hỏi mà ko cả nhếch mép lên cười với bạn lấy 1 cái cho bạn vui _ lâu ko gặp bạn bảo mình dạo này "kiêu", ùh thì mình chấp nhận kiêu vậy, chứ có nhiệt tình với bạn giờ này thì có lẽ bạn lại bảo mình "đểu"
Thất bại lần này cũng có "người" buồn và đau hơn mình, nhưng biết làm sao được khi mọi thứ ko chiều lòng người.

Ai cũng có một khoản times như thế cả, điều quan trong là có cố vượt qua được khoản times thử thách đó không thôi, cũng như bản tính của mình vậy biết là sai rồi nhưng vẫn cứ cố chấp. hahaha cố lên nhá.

ngocluyen12

ngocluyen12

Guest
24/4/07
705
0
0
Hai phong
Chúc mừng sinh nhật em Huệ nhé! Chúc em tuổi mới nhiều niềm vui và thành công.
Hơi muộn tí vì T7 chị mới biết nhưng lại đg ở quê nên giờ mới vào chúc được.
Vào nhà ... biết nhà có thêm những thành viên mới ... Vui vì sự phát triển của gia đình .... Chúc mừng cả nhà ... Hy vọng đó là sự phát triển bền vững .....
Nhớ lại những ngày đầu, sao mà vui đến thế ... Một ngày lượn ra lượn vào nhà không biết bao nhiêu là lần ... Mỗi lần vào cũng phải spam một phát mới ở được ...
Thế mà bây giờ, vào nhà ... vẫn những gương mặt ấy, vẫn những tình cảm đấy ... mà sao em không biết viết gì ... Nhiều khi chỉ là một câu chúc cả nhà vui vẻ thôi mà sao lại khó mở lời .....
Em là một trong những thành viên có tâm huyết và yêu Gia đình biển ... Từ những ngày đầu kêu gọi thành viên, từ những ngày đầu ... ôi những ngày đầu ấy.....
Em chân thành cảm ơn tất cả những tình cảm mà mọi người dành cho em từ trước đến nay ... Em đã là thành viên của Gia đình Biển thì mãi mãi em là thành viên của Gia đình biển ..... Có thể vì lý do này, lý do khác em không vào nhà, em không có thể hỏi thăm mọi người ... Nhưng xin đừng quên em nhé ... Có việc gì, có hoạt động gì cũng đừng quên kêu con bé Cóc này một tiếng nha .....

Chúc cả nhà luôn vui vẻ, đoàn kết và hãy nhớ mục đích đã thành lập nên gia đình này .... EM luôn yêu cả nhà ... Chúc cả nhà mọi điều tốt lành ......

Khổ thân em. Chắc là bị cấm vận vào mạng đây.

Sửa lần cuối:
nguyen kim hue

nguyen kim hue

Cao cấp
15/10/07
522
0
16
Hà Đông - Hà Nội
MẤY HUM RÙI CHẲNG QUA NHÀ, ẶC ẶC. BỊ TRÁCH NHIỀU QUÁ!

HUM NAY LÀ THỨ 2 EM CHÚC CẢ NHÀ BƯỚC VÀO TUẦN LÀM VIỆC MỚI ĐẦY VUI VẺ VÀ HIỆU QUẢ NHÉ.

NAY GIA ĐÌNH EM CÓ TIN VUI ...HIHI... EM GÁI EM ĐỖ 2 TRƯỜNG ĐH!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA