Bốn biển là nhà!

• Thread starter luckyluck866
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
Muốn lắm sư huynh ơi, nhưng mà chưa đến lượt :012:

Chị có tên trong danh sách dự bị rồi, chỉ cần trận mưa nữa là ... vào thôi. Yên tâm chị nha :cool2:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Chị có tên trong danh sách dự bị rồi, chỉ cần trận mưa nữa là ... vào thôi. Yên tâm chị nha :cool2:
hớ hớ, chị sẽ chờ

P/S: Có nhận được lời nhắn của chị không thế????

T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
hớ hớ, chị sẽ chờ

P/S: Có nhận được lời nhắn của chị không thế????

30 năm nữa mới có trận mưa nữa chị ah, chị chờ nhé. :drummer:

@ chị: Em nhận được nhưng sao ko nhắn lại được chị nhỉ??? ( Hôm qua ... hì hì ko xin chữ ký chị đã tặng người khác rồi, mới cả người ta co hoàn cảnh giống em hồi đó, em nghĩ ngay đến câu của chị. Em vui, người ta vui chị cũng vui mà )

C

Cayman

Cao cấp
26/11/03
246
4
0
43
HCM
danketoan.com
Hỏi thủ tục tham gia gấp trong tháng cái mà hok có ai "hướng dẫn" hẹ. Lẹ lên, thời gian gấp lắm rồi :lol:

Gấp làm cái gì ấy nhỉ anh còm ? :030:

naviah

naviah

Guest
25/11/06
113
8
0
18
somewhere in my dreams
Xem danh sách:
1- Em Ly chưa thấy cập nhật số đt nhỉ? :inlove:
2- Sao bác Tiger lại dùng chữ "truy thu" cho những khoảng phát sinh trong tương lai (tháng 12) nhỉ? :034:

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Xem danh sách:
1- Em Ly chưa thấy cập nhật số đt nhỉ? :inlove:
2- Sao bác Tiger lại dùng chữ "truy thu" cho những khoảng phát sinh trong tương lai (tháng 12) nhỉ? :034:

Dùng chữ này vì bị nhiễm bệnh NN, :wall: :wall:

Nhà Biển đã thống nhất về khoản thu quỹ đối với các thành viên đến ngày 31/12/2008. Anh thấy ku chưa hoàn thành xong à nhen.:045:

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Cả nhà ui em đã vào tới SG an toàn rùi.
Chúc cả nhà vui vẻ hen.

F

foureyes1309

Guest
18/11/07
21
0
0
quảng ninh
Cả nhà ui em đã vào tới SG an toàn rùi.
Chúc cả nhà vui vẻ hen.

oa,hổng biết em này vô SG có việc gì nha,nhưng cũng chúc em vui vẻ và mạnh khỏe.:beer:trong đó có gì vui vui thì nhớ viết bài cho mọi người cùng chia sẻ nha e.
@cả nhà: em so văn sì ri vì sự chậm chễ nộp tiền quỹ nha.Tại cái thẻ ATM của e bị cuỗm cùng với con xe yêu quý rồi nên chưa gửi xiền được.:wall::055::wall::wall::wall:Hứa sẽ hoàn thành nghĩa vụ trong tuần này nha

F

foureyes1309

Guest
18/11/07
21
0
0
quảng ninh
ah quên. cho iem hỏi cả nhà chút xíu nha,trong trang web của mình thì tính bài viết thế nào nhỉ?:045::045:khi nào thì được coi là 1 bài viết vậy? ngốc quá đi:wall::065::065:

naviah

naviah

Guest
25/11/06
113
8
0
18
somewhere in my dreams
Dùng chữ này vì bị nhiễm bệnh NN, :wall: :wall:

Nhà Biển đã thống nhất về khoản thu quỹ đối với các thành viên đến ngày 31/12/2008. Anh thấy ku chưa hoàn thành xong à nhen.:045:

:) vậy thì cho em góp ý là mình nên ghi "Số tiền đã đóng" và "Số tiền còn phải đóng" cho nó dễ hiểu anh nhé, chứ ghi thế em đọc lại cứ nom nóp lo sợ... vì nghe tới truy thu là em nghĩ ngay tới bị phạt :044: (bệnh nghề nghiệp nó thế :wall: )

Về việc đóng tiền, em vẫn tưởng là đóng theo từng tháng như tiền đá banh chứ? Nên em tính tiền tháng 12 thì tháng 12 em mới đóng anh ạ. :biggthump

oa,hổng biết em này vô SG có việc gì nha,nhưng cũng chúc em vui vẻ và mạnh khỏe.:beer:trong đó có gì vui vui thì nhớ viết bài cho mọi người cùng chia sẻ nha e.
@cả nhà: em so văn sì ri vì sự chậm chễ nộp tiền quỹ nha.Tại cái thẻ ATM của e bị cuỗm cùng với con xe yêu quý rồi nên chưa gửi xiền được.:wall::055::wall::wall::wall:Hứa sẽ hoàn thành nghĩa vụ trong tuần này nha

Em MaiTrinh đang ở HCM em ạ, chắc do ẻm mới về thăm quê rồi vào HCM lại thôi. (Em có thể kiểm tra lại trong danh sách thành viên).

Lý do chậm nộp tiền của em hoàn toàn chính đáng. :)

ah quên. cho iem hỏi cả nhà chút xíu nha,trong trang web của mình thì tính bài viết thế nào nhỉ?:045::045:khi nào thì được coi là 1 bài viết vậy? ngốc quá đi:wall::065::065:

Bài em post trong box nghiệp vụ thì sẽ được tính, còn trong khu vực phía dưới (nghỉ ngơi, giao lưu, sinh hoạt khác.v.v...) thì ko được xem là 1 bài.

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
:) vậy thì cho em góp ý là mình nên ghi "Số tiền đã đóng" và "Số tiền còn phải đóng" cho nó dễ hiểu anh nhé, chứ ghi thế em đọc lại cứ nom nóp lo sợ... vì nghe tới truy thu là em nghĩ ngay tới bị phạt :044: (bệnh nghề nghiệp nó thế :wall: )

Về việc đóng tiền, em vẫn tưởng là đóng theo từng tháng như tiền đá banh chứ? Nên em tính tiền tháng 12 thì tháng 12 em mới đóng anh ạ. :biggthump

Vì lý do cải cách nhà Biển và anh muốn quỹ Biển dễ kiểm sóat gọn gàng nên đã lấy mốc là tháng 12 và đề nghị mọi người đóng đủ đến thời điểm đó. Từ đầu năm 2009, chúng ta sẽ dễ xem hơn, cứ như là bắt đầu năm tài chính đi nha. Hehe, thông báo ku rằng anh mày cũng đã nộp dứt điểm ròai đấy.

naviah

naviah

Guest
25/11/06
113
8
0
18
somewhere in my dreams
Vì lý do cải cách nhà Biển và anh muốn quỹ Biển dễ kiểm sóat gọn gàng nên đã lấy mốc là tháng 12 và đề nghị mọi người đóng đủ đến thời điểm đó. Từ đầu năm 2009, chúng ta sẽ dễ xem hơn, cứ như là bắt đầu năm tài chính đi nha. Hehe, thông báo ku rằng anh mày cũng đã nộp dứt điểm ròai đấy.

Ờ ờ... thế sao "ku anh" ko nhân lúc đó tiện thể đóng giùm "ku em" 1 tháng 12 luôn cho rồi, sau đó ghi khoản đó vào TK "nợ khó đòi" luôn. :013:

Có 2 chị em giờ này đang... "hì hục" ... Thôi , em đi ngủ đây, 2 chị em ở lại tiếp tục "hì hục" đi hén :012:

Sửa lần cuối:
maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Chúc cả nhà mình ngày mới nhiều niềm vui, hạnh phúc và thành đạt.

TrietThai

TrietThai

Cao cấp
20/5/08
240
2
16
ĐN
Tối qua cuối cùng em đã biết hậu quả của Beer + Rụ là như thế nào.
Ngày mới tốt lành nhé cả nhà !!!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA