Mỗi tuần một chuyên đề

Lập nhóm ôn thi công chức bhxh 2013

• Thread starter truongvucanh
  • Ngày gửi
K

kudoshinichi

Sơ cấp
21/6/13
19
0
0
thai binh
Ðề: Lập nhóm ôn thi công chức BHXH 2013

Có bạn nào ở Thái Bình biết thông tin về ôn tập không, có gì thì cho mình biết với nhé.tks.

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

chichiconuong

Sơ cấp
1/6/13
24
0
0
36
gialai

Y tam trang minh ghe.ban dang lam o dau do??

Các bạn chăm chỉ ôn thi quá. giờ này mà còn nhiều bạn online. Mình đi làm nên mệt quá chả ôn được, mình đang chán công việc hiện tại vô cùng, chả biết có nên bỏ để ôn thi không nữa, bỏ rồi lại lo ko tìm được việc mới.[/QUOT
Y tam trang cua minh do.ban dang lam o dau day.co nick fb ko, co j trap doi hoc hanh cho co khi the.hihi

Sửa lần cuối:
C

chichiconuong

Sơ cấp
1/6/13
24
0
0
36
gialai

Sao ko thi trac nghiem het luon nhi, doc hieu moi lam dc chu cai kieu hoc thuoc nay vua chan ma vua de tieu cuc, trung phong coi de, chep het la xong.haiza

P

phuongbhxhq4

Guest
2/7/13
3
0
0
35
Quận 4, TP.HCM

Cho mình tham gia với giờ đang rối với môn bộ máy nhà nước. Năm 2011 ở TPHCM thi rớt môn này không ak, ai có bộ đáp án chuẩn cho mình xin với nhé. Mail mình là phuongdhl2011@gmail.com
Cảm ơn mọi người nhiều

Sửa lần cuối:
N

ngoc90hubt

Sơ cấp
9/4/13
15
0
0
33
Hà Nội

Sao ko thi trac nghiem het luon nhi, doc hieu moi lam dc chu cai kieu hoc thuoc nay vua chan ma vua de tieu cuc, trung phong coi de, chep het la xong.haiza

mình cũng thích thi trắc nghiệm :)

L

longhairdieu

Trung cấp
15/8/12
52
0
6
Nghệ An

Giống đây luôn.Cứ học là buồn ngủ. :D

căn bệnh chung của nhiều người mỗi lần ôn thi rồi. hic. hồi đại học cũng thế va giờ cũng thế. học là buồn ngủ. cất sách là tỉnh như sáo. học xong mai dậy quên gần hết. học đoạn sau quên đoạn trước. biết làm sao được. đành cố đọc đi đọc lại thôi. hi vọng lúc vào phòng thi sẽ nhớ được mà viết. dù sao có đọc vẫn hơn mà. cùng cố gắng nào. :two:

mình cũng thích thi trắc nghiệm :)
mình cũng thế. trắc nghiệm vẫn dễ vào hơn

M

marianguyen

Sơ cấp
31/5/10
31
0
0
34
tp hoc chi minh

Cụm 2 có địa điểm thi rùi nha mọi người tai đh khoa hoc tự nhiên ngày 22,23,24
bạn xem ở đâu vậy. bạn có biết ninh thuận thi cụm mấy không

P

pinkboy1988

Sơ cấp
21/6/13
5
0
0
36
ho chi minh

Các bạn ơi cho mình hỏi cấu trúc đề thi có phải gồm các môn: QLNN, BHXH, BHYT, Tin Học, English đúng không? Và các môn đều thi trắc nghiệm hết hay sao vậy???
Mà sao bên BHXH vẫn chưa gọi cho mình thông báo ngày thi nhỉ :(.
Mình ở An Giang, thi tuyển vào viên chức CNTT. Mà học hết các tài liệu này chắc khủng hoảng mất thôi, với lại giờ nhét cũng ko vào nổi nữa rồi.

Sửa lần cuối:
C

chichiconuong

Sơ cấp
1/6/13
24
0
0
36
gialai

Có khi năm nay bất ngờ đổi đề trác nghiệm hết ko ta.hehe

C

canhdongmuaha

Trung cấp
15/1/10
168
0
0
34
hà nội

Các bạn ơi cho mình hỏi cấu trúc đề thi có phải gồm các môn: QLNN, BHXH, BHYT, Tin Học, English đúng không? Và các môn đều thi trắc nghiệm hết hay sao vậy???
Mà sao bên BHXH vẫn chưa gọi cho mình thông báo ngày thi nhỉ :(.
Mình ở An Giang, thi tuyển vào viên chức CNTT. Mà học hết các tài liệu này chắc khủng hoảng mất thôi, với lại giờ nhét cũng ko vào nổi nữa rồi.
Bạn cứ yên tâm vì chưa ai được gọi và cũng chưa có thông tin chính thức gì đâu, Haiz chỉ báo phát 15 ngày sau thi thôi,đến bh bạn ko biết hình thức thi nữa là mình bó tay luôn:(

L

lehoang31

Sơ cấp
26/6/13
9
0
0
TP. Thái Bình

Ai có link down địa điểm thi cho mình xin đc ko?

P

pinkboy1988

Sơ cấp
21/6/13
5
0
0
36
ho chi minh

Nói thật chứ thi trắc nghiệm thì mình còn cố gắng được, còn tự luận thì đành ngậm ngùi bỏ cuộc, dở thì đành chịu vậy, nhét nhòi vào cái lọ nồi cao nhất của người mình mấy ngày trời mà chỉ được 1 câu :(

L

lovelynb

Sơ cấp
9/10/12
13
0
0
ninh bình

Mọi người ơi!câu 21 QLNN chắc không phải học nhỉ!mình thi viên chức mà!câu đó lại hỏi về công chức
Câu 21 : Nêu quyền lợi và nghĩa vụ của công chức quy định trong Luật Công chức?

ntlhuong978

ntlhuong978

Trung cấp
22/1/11
59
0
0
Viet Nam

Có ai ĐI or ĐƯỢC đăng kí chỗ ở trong thời gian thi tuyển ở CỤM 2 chưa z?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA