Lập nhóm ôn thi công chức bhxh 2013

• Thread starter truongvucanh
  • Ngày gửi
N

Nhinzimanhin

Trung cấp
26/4/13
97
0
0
Bình Phước
Ðề: Lập nhóm ôn thi công chức BHXH 2013

Các bạn ơi, chứng chỉ TOEIC 720 điểm thay thế cho chứng chỉ B Anh Văn được không vậy?

Toeic 500 trở lên đã tương đương với chứng chỉ B anh văn rồi đấy bạn!!

Ai có tài liệu anh văn chia sẻ cho mình với!! gmail của tớ : taisaochu.coaibietkhong@gmail.com

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
wjndwjng

wjndwjng

Trung cấp
29/1/10
104
1
16
Hà Nội

Đứa bạn mình cũng vừa mua bộ 3 tài liệu đó rồi, mình cũng đã thử so sánh với các bạn soạn trên diễn đàn thì thấy không khác nhau là mấy, có nhiều câu trên diễn đàn các bạn soạn đầy đủ hơn. Các bạn nếu đọc bộ tài liệu về phần chính sách BHXH có thấy bị nhầm ví dụ như câu 16 - Điều 31 thì trong đó ghi là Điều 30( Các bạn mua rồi thì thử kiểm tra lại xem mình nói đúng không nhé).Mình chỉ nhắc để các bạn lưu ý vì mình cũng chưa đọc kỹ các phần. Mọi người cũng như mình nếu thuộc về nội dung nhưng lại sai về Điều khoản thì cũng mất điểm. Về Tiếng anh, mình gốc cơ bản là tiếng Pháp nên rất mơ hồ nhưng trong sách này theo mình là Grammar review, họ hệ thống hóa lại ngữ pháp, các thì cơ bản, các câu trúc câu tiếng Anh.... trong Gramar in Use ai nắm chắc rồi thì cũng có mà. Có thêm 1-6 trang là một số câu hỏi trình độ B( tham khảo).Chứ không phải có dạng đề thi như các bạn vẫn nghĩ đâu nhé. Đề năm các môn kiến thức chung, kiến thức CSXH, CSYT năm 2011 thì trên diễn đàn đã có rồi. Mình góp ý chân thành để các bạn chưa mua sách đừng có mông lung nhé:)

Trên chính topic này đã có nhiều lần mọi người nói là tài liệu 300k đó giống trên diễn đàn rồi mà sao mọi người vẫn mua nhỉ?

K

kunmoo

Trung cấp
28/2/13
65
0
0
Đăk Nông

Hu..hu..mình không có chứng chỉ av B và tin, mình chỉ có giấy xác nhận của trường là đậu av trung cấp và tin học vp thôi! mà hỏi anh chị làm ở phòng tổ chức, ngta nói k đc, mình đg tính đi thi mà phải cuối tháng này hoặc qa tháng sau ngta mới mở lớp thi! không biết bổ sung sau 2 chứng chỉ đó có đc không nhỉ? giờ cũng không yên tâm mà ôn tập nữa!hix!

N

nhung42f1

Sơ cấp
10/5/13
9
0
1
36
Cầu Giấy - Hà Nội

Tài liệu về tin học ý, em thấy tin học thi cũng khó mà. Có thể mọi cái rất quen thuộc với mình hàng ngày sử dụng máy tính. Nhưng lúc đi thi có 30 phút không kịp định hình ra.
Ai có tài liệu tin học thì share cho cả nhà cùng ôn nhé. Nếu không phiền có thể gửi vào email cho mình: hongnhung.gocnhinmoi@gmail.com. Cảm ơn rất nhiều.

R

rongnonglam

Sơ cấp
31/8/12
13
0
0
35
long an
Ðề: Kết quả thi bảo hiểm xã hội

CNTT thì làm j cũng dc bạn ơi..phòng thu,sổ thẻ hay công nghệ đều dc..Có ai có tài liệu tiếng anh chưa nhỉ..2 tháng nữa thi rùi!!!!!

T

trangnt265

Sơ cấp
30/10/09
49
0
6
35
vu thu, thai binh
Ðề: Lập nhóm ôn thi công chức bảo hiểm xã hội 2013

bạn ơi có thể gửi tài liệu trên trang đó cho mình được k? cảm ơn bạn nhiều, mail mình là : trangnt265@gmail.com

B

boysat

Sơ cấp
15/4/13
29
0
0
Hà Nội

cac ban oi ai co tai lieu on thi tieng anh va tin hoc gui giup minh voi co ca dap an thi cang tot!!! mail cua minh dungdhkt@gmail.com cam on cac ban nhieu

M

maibhxh

Guest
10/5/13
1
0
0
34
Việt Nam

Banj thi năm 2011 rùi cho mình hỏi, làm bài có cần ghi rõ điều nào khoản nào của luật nào không vậy?
nếu câu hỏi hỏi là theo luật BHXH thì mình trả lời theo luật hay theo các nghị định thông tư hướng dẫn vậy? Khi thi có cho chép tẹo nào ko?

bạn ơi, có đề thì các cụm với tài liệu tiếng anh gửi cho t vào mail này với nhé thamdung201290@gmail.com

bạn có tài liệu trắc nghiệm tiếng anh và bộ đề thi các cụm gửi cho t với nhé thamdung201290@gmail.com

gửi tài liệu tiếng anh cho mình với nhé thamdung201290@gmail.com

Bạn nào có tài liệu tiếng anh, gửi cho mình với. Cảm ơn nhiều
Mail: ngocmaiktqd@gmail.com

Q

quynhthu88

Sơ cấp
20/4/11
8
0
0
hà nội

Đứa bạn mình cũng vừa mua bộ 3 tài liệu đó rồi, mình cũng đã thử so sánh với các bạn soạn trên diễn đàn thì thấy không khác nhau là mấy, có nhiều câu trên diễn đàn các bạn soạn đầy đủ hơn. Các bạn nếu đọc bộ tài liệu về phần chính sách BHXH có thấy bị nhầm ví dụ như câu 16 - Điều 31 thì trong đó ghi là Điều 30( Các bạn mua rồi thì thử kiểm tra lại xem mình nói đúng không nhé).Mình chỉ nhắc để các bạn lưu ý vì mình cũng chưa đọc kỹ các phần. Mọi người cũng như mình nếu thuộc về nội dung nhưng lại sai về Điều khoản thì cũng mất điểm. Về Tiếng anh, mình gốc cơ bản là tiếng Pháp nên rất mơ hồ nhưng trong sách này theo mình là Grammar review, họ hệ thống hóa lại ngữ pháp, các thì cơ bản, các câu trúc câu tiếng Anh.... trong Gramar in Use ai nắm chắc rồi thì cũng có mà. Có thêm 1-6 trang là một số câu hỏi trình độ B( tham khảo).Chứ không phải có dạng đề thi như các bạn vẫn nghĩ đâu nhé. Đề năm các môn kiến thức chung, kiến thức CSXH, CSYT năm 2011 thì trên diễn đàn đã có rồi. Mình góp ý chân thành để các bạn chưa mua sách đừng có mông lung nhé:)

Dong y voi ban, to con thay trong bo 3 tai lieu do con co cau tra loi chua chinh xac bang nhung cau tra loi tren dien dan nua. Dung roi day ban cau 16 phai la khoan 1 dieu 31

huyenthuongly

huyenthuongly

Chào thân ái!
2/6/11
199
6
18
Hà nôi

Cả nhà cho em hỏi, thi BHXH không có phần bài tập ạ?

C

chickenh00d

Sơ cấp
3/9/12
31
0
0
34
Long An

Dong y voi ban, to con thay trong bo 3 tai lieu do con co cau tra loi chua chinh xac bang nhung cau tra loi tren dien dan nua. Dung roi day ban cau 16 phai la khoan 1 dieu 31

Tôi cũng mua nè, đúng như các bạn nói. hix...hix. Thật là dại quá đi

X

xuancoteo

Sơ cấp
23/9/11
12
0
0
34
lam dong

cac ban oi cho minh xin tai lieu voi mail cua minh la xuan_chua_12@yahoo.com cam on cac ban nhieu. bon minh cung nhau chien dau nha!

A

anhthinguyen90

Sơ cấp
10/5/13
5
0
0
33
quảng nam

bạn ơi, bạn cho tớ xin tài liệu môn bảo hiểm yt với. cảm ơn nha muabuon3012, mail của tớ là: anhthinguyen90@gmail.com

B

binhkb

Sơ cấp
2/11/12
29
0
0
33
thanh hóa

mọi người ai có đủ cả bộ tài liệu ôn thi thì gửi cho tớ với. mail của tớ:hoangocbinh1990@gmail.com . Cảm ơn nhiều!

H

hugo1212

Sơ cấp
27/6/11
45
0
0
eahleo-đaklak
Ðề: lập nhóm ôn thi công chức bảo hiểm xã hội 2013

tháng 07 thi em dzô trang bhxh việt nam xem thông tin

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA