Lập nhóm ôn thi công chức bhxh 2013

• Thread starter truongvucanh
  • Ngày gửi
O

omabum143

Sơ cấp
16/7/13
14
0
0
33
Ha Noi
Ðề: Lập nhóm ôn thi công chức BHXH 2013

Chỗ trọ của bạn có gần trường ko? mình cũng đang tìm phòng đây bạn ơi, cho mình sđt với

Số đt của bạn là gì, cho mình với
Cách tầm 5km :), girl nhé: 0903487483, t tên Hảo :)

Khóa học Quản trị dòng tiền
K

kan256

Trung cấp
22/6/13
74
0
0
33
HN

Có trắc nghiệm, viết lại câu sao nghĩa k đổi, dịch câu từ tv--> ta, t biêt thì là nhu vây

uhm, thanks nha, thế còn tin thì là 2003 hay 2007 bạn ơi!

H

HaNhimPham

Trung cấp
28/3/13
65
0
0
Hà Nội

Bạn nói chuẩn - đó là cách cocc thắng đấy :), nhưng nếu khả năng tiếng anh tốt thì sẽ ko sao, chứ làng nhàng chuẩn bị xác định luôn :)[/QUOTE
Vậy thì anh em đoàn kết nhau lại để cho COCC nó bẹp đê hiiii

C

canhdongmuaha

Trung cấp
15/1/10
168
0
0
34
hà nội

Bạn nói chuẩn - đó là cách cocc thắng đấy :), nhưng nếu khả năng tiếng anh tốt thì sẽ ko sao, chứ làng nhàng chuẩn bị xác định luôn :)[/QUOTE

Bạn có biết ai là cocc ko? Với lại nói thật COCC bh cũng nhiều người học giỏi lắm chứ, toàn kinh tế, Tài chính, Ngân hàng thôi, với lại bạn chắc giỏi hơn họ tiếng Anh, COCC mà có cơ lớn thì bạn ko bao giờ vượt được đâu:(

O

omabum143

Sơ cấp
16/7/13
14
0
0
33
Ha Noi

vâng, và còn nghe nói là đề của tr ams ra ạ...:)).bẹp kiểu j đây

K

kim1vu

Cao cấp
27/6/13
273
0
16
48
sddff

Hợp tác cơ, thân mình còn chưa lo xong đi lo người khác á, vớ vẩn bị cảnh báo là mất 40% điểm bài thi thì cọi như trượt luôn đó bạn, chưa kể COCC còn mua cả giám thị nữa :)

D

dnthanhhd

Trung cấp
16/10/10
60
0
6
36
haihuong

Cho mình hỏi: Đề của cụm đã thi trước, những câu đã thi rồi thì cụm sau liệu những câu đó có thi lại không nhỉ?

M

minhtam2208

Sơ cấp
15/5/13
46
0
0
tùm lum

Quan điểm của mình thì vào phòng thi nếu bạn nào k thuộc đối thủ cạnh tranh thì mình sẵn sàng giúp đỡ nếu có thể, còn mình k phân biệt COCC gì gì đó như một số bạn vẫn thường gọi, mình tôn trọng tất cả mọi người vì là thành phần nào, con cháu của ai, thì tất cả ít hay nhiều chúng ta đều cũng phải học, cuộc sống k có gì là tuyệt đối nên chúng ta chỉ biết cố gắng học mình có khả năng thì đậu, k có khả năng thì hỏng vậy thôi, 24/7 thi rùi chúc các bạn có tinh thần thi tốt nhé!

K

kim1vu

Cao cấp
27/6/13
273
0
16
48
sddff

Quan điểm của mình thì vào phòng thi nếu bạn nào k thuộc đối thủ cạnh tranh thì mình sẵn sàng giúp đỡ nếu có thể, còn mình k phân biệt COCC gì gì đó như một số bạn vẫn thường gọi, mình tôn trọng tất cả mọi người vì là thành phần nào, con cháu của ai, thì tất cả ít hay nhiều chúng ta đều cũng phải học, cuộc sống k có gì là tuyệt đối nên chúng ta chỉ biết cố gắng học mình có khả năng thì đậu, k có khả năng thì hỏng vậy thôi, 24/7 thi rùi chúc các bạn có tinh thần thi tốt nhé!
Giúp đỡ nhau là tốt nhưng ý mình là phải để ý chứ đừng để giúp người rồi hại mình, chẳng ai giúp đc mình nữa đâu.

M

manhhung1404

Guest
11/7/13
4
0
0
35
ha noi

Cho mình hỏi câu 9 QLNN: trình bầy bộ máy nhà nước ở địa phương thì bao gồm những cơ quan nào
ngoài hội đồng nhân dân và UBNN thì có viện kiểm sát nhân dân và tòa án nhân dân không. theo mình thì bộ máy nhà nước thì có cả 4 cơ quan đó, nhưng mình xin tài liệu của mọi người thì chỉ có trình bày HĐNN và UBNN thôi
Bạn nào hiểu rõ câu này xin chúp với. Thanks!!!

N

ngotam5889

Guest
22/8/12
7
0
1
34
hà tĩnh

Bận ơi có thể cho m xin tài liệu ôn thi với dc ko,m down trên mang mà thấy nhiều đáp án quá,ko biết cái nào đúng.bạn giúp m với nhé.m cảm ơn b nhiều. mail của m là: ngotam5889@gmail.com

B

binhkb

Sơ cấp
2/11/12
29
0
0
33
thanh hóa

Hì,uh,hẹn gặp nhau trong Vinh nhé.

Tớ thấy như đề năm 2011 là có thi lại, còn năm nay k biết thế nào.

N

ngotam5889

Guest
22/8/12
7
0
1
34
hà tĩnh

đại loại là tài liệu theo đã sửa đổi bổ sung,vd như BHYT có 1 số câu cập nhật lại. mình cũng chưa có học nữa nhưng đi ôn nghe các thầy cô sửa thui

QLNN mình có tài liệu giấy à ko co file,do trường chính trị của tỉnh mình mới soạn lại

bạn tamgooner ơi có thể cho m xin tài liệu ôn thi với dc ko,m down trên mang mà thấy nhiều đáp án quá,ko biết cái nào đúng.bạn giúp m với nhé.m cảm ơn b nhiều. mail của m là: ngotam5889@gmail.com

T

tranthuyhr

Trung cấp
19/6/12
114
1
0
Hà Nội

Mình mạo muội hỏi điều này, có bạn nào biết trả lời giúp mình nhé
Nếu mình dự thi ngoài bắc, và không đỗ (giả sử tất cả đều trên 50đ nhưng có chỉ tiêu ít) và ở Tp HCM chẳng hạn còn thiếu chỉ tiêu ngành mình dự thi thì mình có thể đăng ký nguyện vọng vào đó được không?
Đang thắc mắc vấn đề này vì có thể có nhiều người thi điểm cao mà vẫn ko đỗ vì nơi đăng ký lấy ít chỉ tiêu trong khi có thể nơi khác vẫn thiếu chỉ tiêu
Cảm ơn các bạn !

M

minhtam2208

Sơ cấp
15/5/13
46
0
0
tùm lum

Nếu mình dự thi ngoài bắc, và không đỗ (giả sử tất cả đều trên 50đ nhưng có chỉ tiêu ít) và ở Tp HCM chẳng hạn còn thiếu chỉ tiêu ngành mình dự thi thì mình có thể đăng ký nguyện vọng vào đó được không?
Đang thắc mắc vấn đề này vì có thể có nhiều người thi điểm cao mà vẫn ko đỗ vì nơi đăng ký lấy ít chỉ tiêu trong khi có thể nơi khác vẫn thiếu chỉ tiêu
Cảm ơn các bạn !
hình như là dc đó bạn, bạn xem công văn 1611 của BHXH có nói đến vấn đề này, nhưng về thủ tục thì mình k rành lắm.

B

bodithicc

Sơ cấp
20/7/13
21
0
0
Hà Nội

Bạn này nói đúng đó. Tôi thấy các bạn nên tập trung ôn hơn là để ý người khác. COCC họ cũng đều có khả năng hết. Tất cả đề có cơ hội, cơ hội của người được gọi là COCC hớn hơn những người bình thương thôi, nhưng họ không học thì cũng không vào được đâu.

Có bạn nào biết tỷ lệ chọi của THU - ĐỐNG ĐA - HA NỘI ko? thanks all.

P

ptmyhai

Sơ cấp
27/5/13
41
0
6
qn

Hết học nỗi QLNN nữa rồi, chỉ còn cách tự đọc và thu âm vào đt rồi nằm nghe thôi các bạn ơi, ko bổ ngang thì cũng bổ dọc

T

thuythuyhang

Sơ cấp

Cảm ơn các bạn !
mình đã tìm hiểu rồi bạn ạ. trong tuyển dụng cũng ghi trường hợp này là đc, gọi là nguyện vọng 2 đó bạn

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA