Lập nhóm ôn thi công chức bhxh 2013

• Thread starter truongvucanh
  • Ngày gửi
S

sophu

Trung cấp
11/4/11
79
0
0
Hà Nội
Ðề: Lập nhóm ôn thi công chức BHXH 2013

Các bạn ơi.mình ở nam định.
mình chạy hết 400tr rồi,và đang có 1 bộ đề cực kì rút gọn của tất cả các môn,gồm các câu hỏi để hội đồng thi bốc thăm.
ví dụ như trắc nghiệm của bhxh và bhyt mình chỉ cần học 60 câu là xong,trắc nghiệm tiếng anh và 6 bài dịch tiếng anh chuyên ngành( cái này cực khó) .các môn tự luận đều nằm gọn trong 30 câu(BHXH và BHYT) 20 câu ( QLNN)
nếu các bạn phôt hết thì cực dầy và k biết quay chỗ nào cả vì có nhiều ý k nằm trong tài liệu chung.
vi thế nếu bạn nào muốn biết kĩ hơn thì nt vào mail của m nhé.(đặc biệt là ng nam định và ninh bình có thể đến tận nhà xem qua tài liệu này)
lưu ý tin này sẽ xóa trong 24h,tin mật nên các bạn nhanh hộ mình nhé,cảm ơn
dungthao1989@gmail.com
Bạn này chém ác quá! Đã có bạn nào nhận được tài liệu chưa vậy?

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

tiendung1989

Sơ cấp
23/7/13
30
0
6
hà nội

Hjx,nhiều b nt vào mail mình quá,k tl hết đc,m k có sẵn trên mạng vì toàn tl photo.
hẹn các bạn sáng ngày mai,đúng 8h,m sẽ chụp ảnh thử để làm tin,các bạn xem có đúng k nhé.
m k đưa số đt đc,sợ bị bắt lắm ^^! vs lại nhiều ng nt quá chắc k tl đc.

B

bongmunhy

Sơ cấp
10/3/10
5
0
0
37
son la

Bạn này chém ác quá! Đã có bạn nào nhận được tài liệu chưa vậy?

phải mua mà, bạn ấy vừa nói thôi, mới có mấy bạn hỏi, chắc chưa lấy đc tài liệu bây giờ.

O

oanh90

Sơ cấp
7/7/13
42
0
0
33
namdinh

Hjx,nhiều b nt vào mail mình quá,k tl hết đc,m k có sẵn trên mạng vì toàn tl photo.
hẹn các bạn sáng ngày mai,đúng 8h,m sẽ chụp ảnh thử để làm tin,các bạn xem có đúng k nhé.
sao k thay ban ket ban tren face nhi ? . mong de t.anh qua'

G

ganglyeol

Trung cấp
25/9/12
68
0
0
35
Hà Nội

Tớ rất cần tài liệu trắc nghiệm chuyên nghành,bạn nào có gửi cho tớ xin.mail của tớ: ganglyeol@gmail.com cảm ơn nhìu nhé

Chém cũng vừa vừa thôi.,1 khi đứa nào mà chạy tiền thì đéo bao giờ dám nói cho đứa cùng tỉnh mình thi.
dap an c ,minh nghi the

H

hoaithu90

Guest
23/2/13
2
0
0
quảng trị

Các bạn ơi.mình ở nam định.
mình chạy hết 400tr rồi,và đang có 1 bộ đề cực kì rút gọn của tất cả các môn,gồm các câu hỏi để hội đồng thi bốc thăm.
ví dụ như trắc nghiệm của bhxh và bhyt mình chỉ cần học 60 câu là xong,trắc nghiệm tiếng anh và 6 bài dịch tiếng anh chuyên ngành( cái này cực khó) .các môn tự luận đều nằm gọn trong 30 câu(BHXH và BHYT) 20 câu ( QLNN)
nếu các bạn phôt hết thì cực dầy và k biết quay chỗ nào cả vì có nhiều ý k nằm trong tài liệu chung.
vi thế nếu bạn nào muốn biết kĩ hơn thì nt vào mail của m nhé.(đặc biệt là ng nam định và ninh bình có thể đến tận nhà xem qua tài liệu này)
lưu ý tin này sẽ xóa trong 24h,tin mật nên các bạn nhanh hộ mình nhé,cảm ơn
dungthao1989@gmail.com
bạn cho mình xin tài liệu với, địa chỉ mail là hoaithu.tth@gmail.com. cảm ơn bạn nha

V

vietanhluu

Trung cấp
5/11/11
68
0
0
Việt Nam

Cho mình hỏi câu này chọn đáp án nào nha:
Chọn câu không đúng:
Đối tượng tham gia BHYT khi đi KCB đúng quy định KO phải thực hiện cùng chi trả 20% chi phí KCB :
A- Thân nhân người có công với cách mạng
B- Hộ gia đình cận nghèo
C- Học sinh sinh viên
D- người hưởng lương hưu!
đáp án nào mới đúng nhỉ! mình loạn óc rùi nên giò chả biết gì hết nữa

D. người hưởng lương hưu chịu 5% (điểm c k1 dd22 luật)

H

heocoeoq

Guest
26/6/13
1
0
0
34
quang tri

có bạn nào cụm 4 phòng 38 không

T

thuytrang25888

Sơ cấp
24/6/13
22
0
0
Hà Nội

Hì hì, Thùy Trang ko được lợi chứ một số bạn đang đi làm phải sử dụng kiến thức về BHYT và BHXH nhiều mà ;). Mà Thùy Trang tiếng anh tốt không, giúp đỡ bạn bè chút đi. Mà face của bạn là gì? https://www.facebook.com/ditimhanhphuc988. add face mình nhé. có gì trao đổi cho tiện :)
:) Tiếng anh mình cũng chán lém vì lâu rùi mình ko động đến giờ cũng đang ôn lại từ đầu nè!!! trước tưởng thi thiên về ngữ pháp thui ai dè giờ nó chuối thế!!! bây giờ thì lại phải cắm đầu học từ mới ko thì chít. có gì thị bọn mình cùng học rùi trao đổi nhé!!!!
tớ có ít tài liệu trắc nghiệm nè. Gửi địa chỉ mail tớ gửi cho[/QUOTE]
ah` cho mình xin ít tài liệu trắc nghiệm chuyen ngành với !!! mình cũng muốn tham khảo thêm làm cho chắc !!!! cảm ơn bạn nhiều na Mail của mình: thuytrang25888@gmail.com

I

iamhivv

Trung cấp
17/8/11
188
0
0
36
Thái Nguyên

Thanks ban nhiều nhé cơ bản nhưng ko động tới cũng ko nhớ.

he, bạn này ở quỳnh phụ này, quê ngoại mình cũng ở Quynh Hồng, quỳnh phụ. Sao TB lắm Quỳnh thế bạn?

H

haiauxanh86

Trung cấp
22/4/13
52
0
0
37
ninh binh

Không có chuyện này thật hoang đường. Các bạn đừng tin vào điều bạn này nói. Chẳng có ai vạch áo cho người xem lưng cả. Mình không tin tý nào cả.

K

kan256

Trung cấp
22/6/13
74
0
0
34
HN

T k tìm thấy face nào là của dungthao1989 . Bạn cho mình link fb của bạn nha

Xem nhiều