Lập nhóm ôn thi công chức bhxh 2013

• Thread starter truongvucanh
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
I

iamhivv

Trung cấp
17/8/11
188
0
0
36
Thái Nguyên
Ðề: Lập nhóm ôn thi công chức BHXH 2013

Có 1 điều, nếu TL không trúng, ta đã tự loại mình khi giới hạn câu hỏi rồi

G

ganglyeol

Trung cấp
25/9/12
68
0
0
35
Hà Nội
T

tuanhhello

Sơ cấp
30/9/12
34
0
0
35
vinh

Face bạn tiendung1989 kia làm gì thấy

K

kan256

Trung cấp
22/6/13
74
0
0
34
HN

Có ai giải đc mấy câu dịch việt anh của các bạn cụm 2 chưa?

T

tiendung1989

Sơ cấp
23/7/13
30
0
6
hà nội

mấy bạn khác kết đc mà.
nói chung m k cần các bạn fải tin
vì m chỉ online vấn đề này đúng ngaỳ mai nua thoi.
các b có thể kiểm chứng hết ngày kia.là m k có liên lạc lại nữa.xem thử là chuẩn nhất

H

haiauxanh86

Trung cấp
22/4/13
52
0
0
37
ninh binh

Rồi lại tiền mất tật mang. Mua hết thi đỗ hết lấy ai trượt chứ? Thôi mình nghèo xin nhận làm người trượt vậy. Các bạn như bơi giữa biển tìm phao cứu sinh nên hoảng hơt như thế. Mình không tự tin nhưng biết mình cần gì và làm gì.

I

iamhivv

Trung cấp
17/8/11
188
0
0
36
Thái Nguyên

Bạn cho đề trắc nghiệm chuyên ngành lên xem nào, đó là TL free cho mọi ng đúng k?

I

iamhivv

Trung cấp
17/8/11
188
0
0
36
Thái Nguyên

Rồi lại tiền mất tật mang. Mua hết thi đỗ hết lấy ai trượt chứ? Thôi mình nghèo xin nhận làm người trượt vậy. Các bạn như bơi giữa biển tìm phao cứu sinh nên hoảng hơt như thế. Mình không tự tin nhưng biết mình cần gì và làm gì.

I am agree with you!!!!!!

S

son2909pc

Sơ cấp
24/7/13
7
0
0
37
ha nam

Ai lay de thi cum 2 ep face minh nhe, mot so ban thi roi nho lai, cung k chuan lam nhung ma tuong doi a, SonPC

T

tuanhhello

Sơ cấp
30/9/12
34
0
0
35
vinh

mấy bạn khác kết đc mà.
nói chung m k cần các bạn fải tin
vì m chỉ online vấn đề này đúng ngaỳ mai nua thoi.
các b có thể kiểm chứng hết ngày kia.là m k có liên lạc lại nữa.xem thử là chuẩn nhất

face của bạn là gì? t ko tìm thấy? nếu ở xa thì làm thế nào để có tài liệu mà c đang có? fairplay đi c?

L

LMEC

Sơ cấp
26/3/09
25
0
0
hà nội

Các bạn ơi.mình ở nam định.
mình chạy hết 400tr rồi,và đang có 1 bộ đề cực kì rút gọn của tất cả các môn,gồm các câu hỏi để hội đồng thi bốc thăm.
ví dụ như trắc nghiệm của bhxh và bhyt mình chỉ cần học 60 câu là xong,trắc nghiệm tiếng anh và 6 bài dịch tiếng anh chuyên ngành( cái này cực khó) .các môn tự luận đều nằm gọn trong 30 câu(BHXH và BHYT) 20 câu ( QLNN)
nếu các bạn phôt hết thì cực dầy và k biết quay chỗ nào cả vì có nhiều ý k nằm trong tài liệu chung.
vi thế nếu bạn nào muốn biết kĩ hơn thì nt vào mail của m nhé.(đặc biệt là ng nam định và ninh bình có thể đến tận nhà xem qua tài liệu này)
lưu ý tin này sẽ xóa trong 24h,tin mật nên các bạn nhanh hộ mình nhé,cảm ơn
dungthao1989@gmail.com
chán ông này quá, chém gió kinh

Sửa lần cuối:
T

tiendung1989

Sơ cấp
23/7/13
30
0
6
hà nội

nhà ban o dau . minh o huyện trực ninh , có gần chỗ bạn k , và có thể cho t số dt để tiên liên lac k ?

Cho mình xin nhé , mình ở nam định, ý yên nhé mail của mình là: minhchaugt@gmail.com nhé
cảm ơn bạn nhiều
hhgfbbfkhcnfbjjdnhgknxbjfnhgjj

Sửa lần cuối:
S

son2909pc

Sơ cấp
24/7/13
7
0
0
37
ha nam

Minh vua gom duoc de thi CUM 2 do nhieu ban thi lai giup, ai lay ep face minh nhe, SonPC

n0st0p

n0st0p

Sơ cấp
24/7/13
20
0
0
Sao Hoả

Các bạn ơi.mình ở nam định.
mình chạy hết 400tr rồi,và đang có 1 bộ đề cực kì rút gọn của tất cả các môn,gồm các câu hỏi để hội đồng thi bốc thăm.
ví dụ như trắc nghiệm của bhxh và bhyt mình chỉ cần học 60 câu là xong,trắc nghiệm tiếng anh và 6 bài dịch tiếng anh chuyên ngành( cái này cực khó) .các môn tự luận đều nằm gọn trong 30 câu(BHXH và BHYT) 20 câu ( QLNN)
nếu các bạn phôt hết thì cực dầy và k biết quay chỗ nào cả vì có nhiều ý k nằm trong tài liệu chung.
vi thế nếu bạn nào muốn biết kĩ hơn thì nt vào mail của m nhé.(đặc biệt là ng nam định và ninh bình có thể đến tận nhà xem qua tài liệu này)
lưu ý tin này sẽ xóa trong 24h,tin mật nên các bạn nhanh hộ mình nhé,cảm ơn
dungthao1989@gmail.com
Chúc mừng bạn nhé sắp đc ăn cơm tù rồi đấy. Nếu thật thì bạn và gd bạn Đút Lót; Nếu giả thì bạn thực hiện hành vi lừa đảo chiếm đoạt tài sản - Tung tin đồn thất thiệt làm hoang mang dư luận. Mà tội nào cũng đều là cái tội ngu
Vừa đọc thấy có thằng chết vì bị bạn cùng phòng thi báo mà còn chưa mở mắt ra.
:017:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA