Lập nhóm ôn thi công chức bhxh 2013

• Thread starter truongvucanh
  • Ngày gửi
S

sunflower257

Trung cấp
31/7/12
80
1
0
đà nẵng
Ðề: Lập nhóm ôn thi công chức BHXH 2013

Bạn ji đó ơi, thế mình tốt nghiệp ghi trong bằng ĐH là Tài chính-ngân hàng, nhưng bảng điểm là chuyên ngành ngân hàng thì có đkí vào phòng mà tuyển ngànhTài chính dược k?,

B ơi, b cũng học ĐH kinh tế Đà Nẵng hả? bằng có ghi mỗi Ngân hàng đây này. Chắc t phải lên xin cái giấy xác nhận của trường quá. Hic

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

Mai Grimreaper

Sơ cấp
11/7/12
33
0
0
Ha Noi

Các bạn ơi, ở BHXH thì phòng nào là tốt nhất? ( Trừ phòng giám đốc @@). Mh học Tài chính Ngân hàng, không biết nên đăng ký vào phòng nào

P

phuongph123

Sơ cấp
9/4/13
31
0
0
Đà Nẵng

B ơi, b cũng học ĐH kinh tế Đà Nẵng hả? bằng có ghi mỗi Ngân hàng đây này. Chắc t phải lên xin cái giấy xác nhận của trường quá. Hic

Sang đây cũng gặp bạn nữa này, bạn cũng thi Bảo hiểm nữa à, thi ở Đà Nẵng hay thi tỉnh khác như thuế nữa vậy bạn :D Mình đang đợi chỉ tiêu ĐN đây :(

L

lekimngan8782

Cao cấp
1/9/12
234
26
28
quang nam

Sang đây cũng gặp bạn nữa này, bạn cũng thi Bảo hiểm nữa à, thi ở Đà Nẵng hay thi tỉnh khác như thuế nữa vậy bạn :D Mình đang đợi chỉ tiêu ĐN đây :(
Bằng ngân hàng có thể thi tất cả phòng ban có chữ kinh tế, bạn mình năm ngoaÍ bằng ngân hàng đại học kinh tế ĐNẵng 1 đứa làm phòng thu, đứa tiếp nhận hồ sơ, đứa chế độ chính sách

S

sunflower257

Trung cấp
31/7/12
80
1
0
đà nẵng

Hihi, lại gặp b nữa rồi. Trong giai đoạn đợi thuế thì đi thi cái này cho vui. Mà t đi làm rồi, học chẳng được nhiều. Lại nhác nữa. Hichic. Đợt này t định thi ở QB với ĐN (nếu thi ở 2 cụm khác nhau với thời gian thi khác nhau)

M

maithuyle

Trung cấp
6/9/11
101
0
0
Hà Nội

Tại sao hóng hoài mà không thấy đăng chỉ tiêu nhỉ? nản thật!

S

sunflower257

Trung cấp
31/7/12
80
1
0
đà nẵng

Bằng ngân hàng có thể thi tất cả phòng ban có chữ kinh tế, bạn mình năm ngoaÍ bằng ngân hàng đại học kinh tế ĐNẵng 1 đứa làm phòng thu, đứa tiếp nhận hồ sơ, đứa chế độ chính sách

Thật hả chị? Tại vì chỉ có đợt em ra là bằng Ngân hàng thôi, còn các đợt khác đều là Tài chính - Ngân hàng hết chị à. Có chữ Tài chính vào thì nó dễ hơn nhiều.Hic

L

loannt6

Sơ cấp
31/8/12
21
0
0
37
TP HCM
Ðề: Lập nhóm ôn thi công chức bảo hiểm xã hội 2013

hi bạn, bạn gửi giúp mình với được ko? mail của mình là loannguyen.ld@gmail.com
thanks bạn nhìu.

D

dhcntt

Trung cấp
7/4/13
122
5
18
Hà Nội

Hưng Yên mãi không có tin tức gì cả. chán quá.

wjndwjng

wjndwjng

Trung cấp
29/1/10
104
1
16
Hà Nội

Oh, thật à? Thế liệu bằng kế toán có được thế không nhỉ? Nếu mà được làm ở những phòng có ghi kinh tế thfi hầu như là hầu hết các phòng rồi còn gì. Tha hồ lựa chọn nhỉ? :D

Nhưng cái chính là hóng mãi chả thấy chỉ tiêu đâu cả. Thứ 2 tuần sau bắt đầu nộp hồ sơ rồi mà chả thấy gì. Hix!

P

pilot2012

Sơ cấp
19/9/12
13
0
0
quảng nam

ủa? một lúc có thể nộp hồ sơ thi ở 2 nơi hả mn? mình nộp hs ở 2 nơi dc k vậy ?

quynhvu888

quynhvu888

Trung cấp
22/8/12
113
0
0
Hà Nội

ủa? một lúc có thể nộp hồ sơ thi ở 2 nơi hả mn? mình nộp hs ở 2 nơi dc k vậy ?

Chưa biết có được không bạn à. Mọi người cũng đang thảo luận thôi. Nhỡ nộp rồi lại bị cấm thi thì toi, mất công ôn.

Trên bằng của mình ghi là Kinh tế, bảng điểm thì ghi Tài chính - Ngân Hàng, thế là mình thi được vào các phòng ban yêu cầu bằng Tài chính, ngân hàng , kinh tế à mọi người

M

meshinnhim

Sơ cấp
14/5/13
7
0
0
ha noi

Bảo hiểm việt nam năm nay không tuyển đâu nhé, ko có chỉ tiêu.
Còn bác nào bảo Bình dương lấy 161 chỉ tiêu thì mình thắc mắc bác lấy thông tin ở đâu thế.
Năm nay chỉ tiêu cực ít, thi sẽ khó khăn và chọi cao hơn hẳn. Ở các tỉnh chỉ tiêu cũng rất ít, chỉ dao động vài chục chỉ tiêu thôi. Đến Hà nội mà cũng chỉ có hơn 100 toàn thành phố thôi.
Còn các bác cứ yên tâm ôn thi, năm nay thi sẽ chặt hơn năm 2011 và những trường hợp hợp đồng năm nay thi mà trượt là out lun ko ký nữa nên sẽ có suất cho những ai thực sự học chăm chỉ
Bác nào có đề và đáp án ôn thi cho môn Tiếng Anh thì gửi mình với nhé.

S

sunflower257

Trung cấp
31/7/12
80
1
0
đà nẵng

Còn bác nào bảo Bình dương lấy 161 chỉ tiêu thì mình thắc mắc bác lấy thông tin ở đâu thế.
Năm nay chỉ tiêu cực ít, thi sẽ khó khăn và chọi cao hơn hẳn. Ở các tỉnh chỉ tiêu cũng rất ít, chỉ dao động vài chục chỉ tiêu thôi. Đến Hà nội mà cũng chỉ có hơn 100 toàn thành phố thôi.
Còn các bác cứ yên tâm ôn thi, năm nay thi sẽ chặt hơn năm 2011 và những trường hợp hợp đồng năm nay thi mà trượt là out lun ko ký nữa nên sẽ có suất cho những ai thực sự học chăm chỉ

Thanks thông tin hữu ích của b nhé. Nhưng mà cái thông tin Bình Dương tuyển 161 chỉ tiêu đó là của năm 2011 chứ ko phải năm nay đâu b. Thấy năm nay ngành nào cũng ít chỉ tiêu hơn năm trước nhỉ. Bên thuế cũng thế.

M

meshinnhim

Sơ cấp
14/5/13
7
0
0
ha noi

ồ. thanks bạn. Bình Dương tuyển nhiều chỉ tiêu thế nhỉ, hà nội ít hơn roài. Bạn nào có bộ ôn thi môn tiêng anh gửi mình với nhé, mail mình là: quangdung201267@gmail.com.

T

tranphuongphuongtran

Trung cấp
20/3/13
62
0
0
Hà Nội

thong tin nay ban lay o dau vay ban?

M

meshinnhim

Sơ cấp
14/5/13
7
0
0
ha noi

Ở người nhà mình. Mình làm ở BHXH mà.

B

bmthu

Sơ cấp
13/5/13
12
0
0
Hà Nội

thế có phải xin giấy tạm vắng tạm trú nơi mình ở ko nhỉ

H

hoalangthang

Sơ cấp
5/2/13
32
0
0
36
Hà Nội

Chào cả nhà! cả nhà cho em hỏi là. Theo luật BHXH thì người hưởng chế độ thai san là 4 tháng nhưng năm 2013 đã thay đổi là 6 tháng vậy sẽ trả lời là 4 tháng hay 6 tháng a
Cảm ơn cả nhà nhiều a

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA