Lập nhóm ôn thi công chức bhxh 2013

• Thread starter truongvucanh
  • Ngày gửi
tocngandethuong

tocngandethuong

Sơ cấp
3/7/10
21
0
1
HT
Ðề: Lập nhóm ôn thi công chức BHXH 2013

Đáp án của chị Dương là đúng đấy bạn, bản chất của NN ta thể hiện tính giai cấp, dân tộc, nhân dân và thời đại. Sở dĩ có bài là Nhà nước của dân, do dân, vì dân là 1 phần giải thích của bản chất là tính nhân dân, đáp án đúng mà còn thiếu, bạn chỉ cần bổ sung 1 phần đó vào đáp án chị dương là dc, vì mình có giáo trình QLNN của học viện hành chính QG nên đảm bảo chính xác ak,hj

thanks bạn, còn câu 13 thì sao bạn?

Khóa học Quản trị dòng tiền
S

sunflower257

Trung cấp
31/7/12
80
1
0
đà nẵng

T thấy ngành nghề tuyển dụng có ngành kinh tế, vậy có phải tất cả các ngành liên quan đến kinh tế đều được thi tuyển ko? hay chỉ những ngành có chữ kinh tế trong đó (như kinh tế lao động, kinh tế phát triển, kinh tế lao động) mới thuộc ngành kinh tế như trong yêu cầu tuyển dụng nhỉ?
B nào biết thì trả lời giùm t với nhé. Thanks

L

lisabaochau

Sơ cấp
8/5/13
27
0
0
Đà nẵng

có bạn nào ở ĐÀ NẴNG không vây? sao đếng gìo mà chưa thấy chỉ tiêu nóng cả ruột, bạn nào biết thông tin gì thì up lên với.

H

hakulgirl

Sơ cấp
22/7/12
31
0
0
33
Hồ Chí Minh

chọn vị trí nộp hồ sơ thiệt là khó... nhỡ vị trí đó quá nhiều người nộp, còn vị trí k ai nộp... băn khoăn ...

N

nguyenthithutrang0603

Sơ cấp
14/5/13
11
0
0
35
kon tum

co ai o kon tum k ? sao jo chua thay chi tieu? lo wa

L

lisabaochau

Sơ cấp
8/5/13
27
0
0
Đà nẵng

bạn sunflower ah, bằng tốt nghiệp đại học có chữ kinh tế là đc, theo mình đã nộp hồ sơ bên kho bạc nhà nuớc là vậy. bạn ở ĐÀ NẴNG ah, khi nào có chỉ tiêu cho mình biết với nha,

L

lekimngan8782

Cao cấp
1/9/12
234
26
28
quang nam

có bạn nào ở ĐÀ NẴNG không vây? sao đếng gìo mà chưa thấy chỉ tiêu nóng cả ruột, bạn nào biết thông tin gì thì up lên với.
Đà Nẵng giờ mới đưa công văn 1611 lên,, hix thế ko biết khi nào có chỉ tiêu đây...

B

baymap

Sơ cấp
22/7/10
5
0
0
Long An

Có bạn nào ở Long An không vậy. Sao mình vẫn chưa thấy chỉ tiêu, có bạn nào biết Long An tuyển bao nhiêu không vậy???

Long An có đăng tuyển dụng rồi đó em. Cụ thể thì em xem báo Long An nha. Chị cũng đang tính thi vào bên BHXH nè, nhưng đang ở thành phố HCM nên chưa có thông tin rõ ràng, chờ cuối tuần về lấy báo mới biết được.

M

maimai32

Sơ cấp
11/9/12
45
0
6
Nam Dinh

Nam Định sao không có tin tức gì vậy nhỉ? có mem nào biết tin gì không?

D

d3ql

Sơ cấp
12/3/13
6
0
0
35
Thái Nguyên

có ai biết thông tin chỉ tiêu tuyển dụng tại Thái Nguyên không vậy. Có cái trang web nhưng mà k vô được nữa lên k biết chỉ tiêu sao.

T

thuyanh1804

Guest
14/5/13
2
0
1
33
ha tinh

co ai gui ho minh it tai lieu duoc ko. sap thi roi ma chang co tai lieu gi ca. thuyanh1804@gmail.com thank cac bac nhieu :)))

M

maithuyle

Trung cấp
6/9/11
101
0
0
Hà Nội

Bình Dương lấy những 161 chỉ tiêu, nhiều phết. Hóng mãi Hà Nội mà chả thấy đâu, mong là nhiều nhiều tý cho anh em còn được bon chen! Haizzz!
Hi bạn! mình ngày nào cũng hóng chỉ tiêu Hà Nội mà chả thấy gì, nếu bạn biết trước thì pm cho mình nhé, bạn có thì gửi link cho mình qua mail nhé lethuydpower@gmail.com, thanks!

T

thu son

Sơ cấp
14/5/13
7
0
0
37
Bình Dương

o Quang nam sao chua thay chi tieu gi het?

L

liuhong

Sơ cấp
2/10/12
36
0
6
33
tp hcm

Cả nhà có ai biết chỉ tiêu của BRVT ko?
Mình hóng wai mà vẫn ko thấy j hết

T

taito1812

Trung cấp
15/9/11
61
0
0
36
Nghệ An
Co b nao o Nghe An k?, sao k thay NA thong bao chi tieu tuyen dung nhi. Co le nao k tuyen???

T

thu son

Sơ cấp
14/5/13
7
0
0
37
Bình Dương

các bạn ơi! ai có tài liệu thì share cho mình với mail mình là thuson05@gmail.com
cảm ơn các bạn nhiều nhiều!!!

B

bmthu

Sơ cấp
13/5/13
12
0
0
Hà Nội

Mình ở NĐịnh mà muốn thi ở BHXH Từ Liêm, Hà Nội thì có đc ko nhỉ?

D

doanh89

Trung cấp
12/8/11
72
0
6
Việt Nam

Mình ở NĐịnh mà muốn thi ở BHXH Từ Liêm, Hà Nội thì có đc ko nhỉ?

đc thi chứ bạn, mình cũng đang định thi ở Từ Liêm hoặc Thường Tín

N

ngocthanh91

Sơ cấp
31/3/13
13
0
0
32
Quảng Nam

bạn sunflower ah, bằng tốt nghiệp đại học có chữ kinh tế là đc, theo mình đã nộp hồ sơ bên kho bạc nhà nuớc là vậy. bạn ở ĐÀ NẴNG ah, khi nào có chỉ tiêu cho mình biết với nha,
Bạn ji đó ơi, thế mình tốt nghiệp ghi trong bằng ĐH là Tài chính-ngân hàng, nhưng bảng điểm là chuyên ngành ngân hàng thì có đkí vào phòng mà tuyển ngànhTài chính dược k?,

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA