Lập nhóm ôn thi công chức bhxh 2013

• Thread starter truongvucanh
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
M

maianhsd

Trung cấp
4/9/12
135
0
0
hà nội
Ðề: Lập nhóm ôn thi công chức BHXH 2013

Nói chung năm nay hà nội cực khó. Chỉ dành cho các bạn cực giỏi và cộng thêm may mắn thì may ra.

minh thi khong cuc gioi nhung cung hay gap may man .hjc
vay chac chi duoc 50% thui:)

N

ngaan

Guest
14/5/13
3
0
0
Hà Nội

Em là thành viên mới. E cũng đang có mong muốn thi công chức BHXH đợt này, các anh chị có bài hay thông tin gì thì mail cho e với vì e mới ra trường nên đang còn lơ ngơ lắm ah! Mail của e là lengan3388@gmail.com Cảm ơn mọi người nhiều!

P

phongbatinhdoi

Guest
14/5/13
1
0
0
34
Phu Tho

Nghe giang hồ đồn đạị thì tại trụ sở BHXH của mỗi tỉnh sẽ mở 1 khóa ôn đó mọi ng nhanh chân đăng kí nhóe

M

mamimi

Sơ cấp
12/5/13
15
0
0
lao cai

Hong mai ma k thay bhxh lao cai thong bao gi?

N

ngaan

Guest
14/5/13
3
0
0
Hà Nội

t cũng chờ mà k thấy BHX tỉnh m thông báo tuyển dụng, hay đủ rồi nên k tuyển thêm nữa nhỉ???

M

mongdothue2012

Sơ cấp
29/3/13
27
0
0
ha noi

các bạn ơi cho mình hỏi chút. ôn thi bảo hiểm đợt này môn kiến thức chung và môn chuyên ngành chỉ cần học 120 câu đề cương hả các bạn? có cần đọc thêm tài liệu gì nữa ko vậy?

D

doanh89

Trung cấp
12/8/11
72
0
6
Việt Nam

Cảm ơn bạn nhiều! mình thấy có chức danh giám định BHYT thì công việc thế nào thế bạn??

chức danh này có 2 NV
1- giám định y tế ( phải là bác sĩ)
2- giám định tài chính (học về kinh tế)
nghe từ giám định vs kiểm tra đã thấy lậu roài

các bạn ơi cho mình hỏi chút. ôn thi bảo hiểm đợt này môn kiến thức chung và môn chuyên ngành chỉ cần học 120 câu đề cương hả các bạn? có cần đọc thêm tài liệu gì nữa ko vậy?

học hết 120 câu đã đủ chết chưa mà còn muốn học nữa, tiện đà học luôn luật tố tụng hình sự vs hiến pháp 1992 đi

S

skytea

Guest
5/5/13
4
0
0
33
Hà Nội

Mọi người làm đề cương làm gì cho mất công vậy. Ở trang bên kia có bạn post đáp án cả 3 phần thi lên rồi mà. Vào trang 430 thì phải. Mình xem qua rồi. Các câu đều đúng so với luật. Nên cứ thế mà học thuộc. Chứ giờ làm đến bao giờ.

Bạn ơi mình ko thấy có page 430 ah. phiền bạn gửi vào mail luungochan.aad@gmail.com giúp mình với nhé.
Thanks bạn nhiều :015

m chả hiểu các bạn ấy ngồi làm đáp án làm gì
vốn dĩ luật thay đổi theo từng giai đoạn, tự làm ko tránh khỏi nhầm lẫn, chưa cập nhật luật hoặc ko đủ ý.
Bộ Nội vụ đã làm đáp án theo Bộ đề thi năm 2013
cứ mua về mà học thôi.
Khoảng trung tuần tháng 7 thi rồi.
Giờ có luôn đáp án mà cày may ra còn kịp thi.

N

nhidt34

Sơ cấp
23/9/12
6
0
1
HCM

các bạn ơi cho mình hỏi, mình có hộ khẩu Long An nhưng muốn thi BHXH trên tp.HCM đc không?

F

future90

Sơ cấp
1/5/13
13
0
0
34
Hà Nội - Việt Nam

Phao cứu sinh cho các thí sinh: http://congchuc-vienchuc.com/ct/tai...a-nuoc-va-chinh-sach-bhxh-bhyt-ma-so-018.html
Chúc mạnh khỏe và thành công !

Bạn vào link này coi nhé, năm 2011 mình cũng lấy ở đây thi đỗ đó: http://congchuc-vienchuc.com/ct/tai...a-nuoc-va-chinh-sach-bhxh-bhyt-ma-so-018.html

Sao bạn nói hay và đúng thế, cảm ơn nhà văn tương lai

Bạn vào link này nhé:
http://congchuc-vienchuc.com/ct/tai...a-nuoc-va-chinh-sach-bhxh-bhyt-ma-so-018.html

Sửa lần cuối:
F

future90

Sơ cấp
1/5/13
13
0
0
34
Hà Nội - Việt Nam

Bạn mua của người ta photo bán lại, ai mua không được tư vấn - khổ người mua ra bạn ạ.

V

vitden

Sơ cấp
11/6/11
9
0
0
35
Thanh Hoa

hóng mãi mà chưa thấy chỉ tiêu ở Thanh Hóa. Không bít có chỉ tiêu ngành mình học không. hix

L

luckyuk

Sơ cấp
22/3/13
44
0
0
Hà Nội

Phao cứu sinh cho các thí sinh: http://congchuc-vienchuc.com/ct/tai...a-nuoc-va-chinh-sach-bhxh-bhyt-ma-so-018.html
Chúc mạnh khỏe và thành công !

Bạn vào link này coi nhé, năm 2011 mình cũng lấy ở đây thi đỗ đó: http://congchuc-vienchuc.com/ct/tai...a-nuoc-va-chinh-sach-bhxh-bhyt-ma-so-018.html

Sao bạn nói hay và đúng thế, cảm ơn nhà văn tương lai

Bạn vào link này nhé:
http://congchuc-vienchuc.com/ct/tai...a-nuoc-va-chinh-sach-bhxh-bhyt-ma-so-018.html

Bạn future90 này được trích % hay bạn là thành viên của website đó mà thấy quảng cáo web congchuc-vienchuc nhieu the nhỉ. Mà bạn đang làm phòng nào bên bhvn vậy? Sn 90- 21 tuổi (binh thường 22) Đã tốt nghiệp đã là giỏi. Vừa ra trường, như bao nhiêu bạn đang lo đến tháng 6 ko có kịp chứng nhận tốt nghiệp trong khi năm 2011 hồ sơ nộp từ đầu tháng 5. Bạn đỗ được bhvn thì đúng là kì tài.

Sửa lần cuối:
T

thitbachi

Sơ cấp
2/12/12
34
0
0
hà nội

các ACE ơi. mình lội gần hết page mà chưa biết cấu trúc đề như thế nào cả. nhất là đề năm 2011 như thế nào. có ai giúp mình với ko.

mua ở đâu thế bạn skytea.

H

hang kaka

Guest
24/3/10
37
0
6
36
ha noi

Mh cung vay.ngay nao cung vao bh Thanh Hoa ma hok thay j.nan wa

V

venhnguyenhong

Sơ cấp
24/4/13
7
0
0
quang ngai

Hình như trên 4r này có 1 số cò mồi vào đây để PR cho bộ tài liệu soạn sẵn nhỉ,

nguyendiemketoan

nguyendiemketoan

Trung cấp
29/10/12
175
2
18
Da Nang

Đà Nẵng vận chưa có chỉ tiêu hả mọi người

M

mamimi

Sơ cấp
12/5/13
15
0
0
lao cai

hóng mãi mà chưa thấy chỉ tiêu ở Thanh Hóa. Không bít có chỉ tiêu ngành mình học không. hix
ban goi dien len bhxh tinh xem. Minh cung k thay bhxh tinh minh thong bao j,the la goi dien hoi. Va dc tra loi la da dan thong bao o bhxh tinh rui,ngay mai se dang len web. Day co chi tieu het rui. Ban goi hoi xem tn.chu cho doi sot ruot lam

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA