Mỗi tuần một chuyên đề

Lập nhóm ôn thi công chức bhxh 2013

• Thread starter truongvucanh
  • Ngày gửi
H

hoahongcogai1990

Sơ cấp
26/12/12
21
0
0
ninh thuận
Ðề: Lập nhóm ôn thi công chức BHXH 2013

có bạn nào bít thông tin chỉ tiêu tuyển dụng bhxh của tỉnh ninh thuận ko. share cho minh với hix minh tim ko thấy âu

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

luckyuk

Sơ cấp
22/3/13
44
0
0
Hà Nội

Có bạn nào biết xét tuyển đặc cách liệu cơ hội là bao % nhỉ. Hay chỉ đăng lên cho nó có?

M

mandya3

Guest
25/4/11
55
1
8
Vinh Phuc

Bạn nào biết thông tin tuyển ơt Vĩnh Phúc chưa?

H

hungcongcong

Sơ cấp
14/5/13
5
0
0
41
hanoi

co ai thi tieng Duc khong?

K

kakabyby09

Sơ cấp
15/5/13
25
0
0
Đà Nẵng

ôi, viết bài luận tiếng anh thì làm sao, làm sao đây.:( òa òa. mọi người có ai có đề tiêgs anh năm 2011 cho mình xin với.:(

L

lan8x

Sơ cấp
11/7/09
46
0
6
38
Hai Phong

có bạn nào có đề thi và đáp án thi bhxh 2011 ko share cho mọi người cùng tham khảo tí nhỉ

V

vuhaihuong

Trung cấp
14/11/12
102
1
16
hà nội

Có ai down được cái tập đề thi 2 cụm năm 2011 của dương dương o, cho tớ xin. tớ download được phần đó. thanks mọi ngươig

K

kuctac

Trung cấp
24/2/13
66
0
0
Hải Dương

Trên bhxh Việt Nam có thông tin tuyển dụng của Quảng Bình, Quảng Ngãi, Vĩnh Phúc, Bến Tre, Cà Mau, Tuyên Quang rồi đấy.

V

vitden

Sơ cấp
11/6/11
9
0
0
35
Thanh Hoa

có ai biết ở Thanh Hóa có tuyển tin học không nhỉ

K

kuctac

Trung cấp
24/2/13
66
0
0
Hải Dương

cả nhà ơi cho mình hỏi câu ngu ngu 1 tí. thi ở tỉnh phía bắc và thi ở hà nội, thì ở đâu có khả năng đỗ cao hơn nhỉ. mình đang hỏi chung chung, chứ k hỏi cụ thể về vị trí nào cả. vì thi ở tỉnh thì ít chỉ tiêu mà toàn con ông cháu cha. thi ở hn thì nhiều chỉ tiêu hơn, tất nhiên cũng có con ông cháu cha rồi. hỏi câu ngu, mong cả nhà giải đáp hộ -.-

M

maithuyle

Trung cấp
6/9/11
101
0
0
Hà Nội

cả nhà ơi cho mình hỏi câu ngu ngu 1 tí. thi ở tỉnh phía bắc và thi ở hà nội, thì ở đâu có khả năng đỗ cao hơn nhỉ. mình đang hỏi chung chung, chứ k hỏi cụ thể về vị trí nào cả. vì thi ở tỉnh thì ít chỉ tiêu mà toàn con ông cháu cha. thi ở hn thì nhiều chỉ tiêu hơn, tất nhiên cũng có con ông cháu cha rồi. hỏi câu ngu, mong cả nhà giải đáp hộ -.-

Ở đâu cũng khó khăn cả bạn ạ, và còn hên xui nữa, vì tuyển theo từng vị trí một mà, nên khó nói lắm. tớ thi ở HN mà cũng đang phân vân chưa biết vào đâu đây, chọn vị trí này như kiểu chon trường thi ĐH ý, bạn có phương án vào đâu chưa?

X

xukaphuong

Trung cấp
8/5/13
107
0
0
35
tây ninh

Tâ Ninh có thông báo tuyển dụng rùi đó: năm nay tuyển 62 chỉ tiêu

M

maianhsd

Trung cấp
4/9/12
135
0
0
hà nội

Hi hi, mình đã học gì đâu. Hum nay nghiên cứu nốt mấy cái vị trí rùi mai học thôi. Cũng hơi lo vì đợt này mình hay quên lắm ý. Mình cũng công chứng xong rồi, giờ chọn phòng thi thôi. Bạn đinh thi vào BH thành phố luôn à, hay nộp ở quận.Mình thi vào BH thành phố Hà Nội, đang có mấy lựa chọn mà chưa quyết
bhtp là o đội cấn b nhỉ .m cũng đang băn khoăn. sợ thi bhtp khó hơn. đang định đăng ký huyện từ liêm ý . mình cũng chưa bít nên chọn gì.hj.

các bạn ởi . câu bhyt : trách nhiệm và quyền của người sử dụng lao động ý ?. cái này trả lời thế nào ạ .
thánks

L

lisabaochau

Sơ cấp
8/5/13
27
0
0
Đà nẵng

đến giò này mà đà nẵng vẫn im re chưa thấy gì hết, nghe đâu được 20 chỉ tiêu thì nản ơi là nản, không mún thi nưa, ai có thông tin gì về ĐÀ NẴNG thông báo với cả nhà

X

xukaphuong

Trung cấp
8/5/13
107
0
0
35
tây ninh

Thu với 1 cửa là ngon nhất
kế toán thì nhàn hạ nhưng mà ko thăng tiến
chế độ thì phải làm lâu năm nắm vững luật làm sai là đền chết luôn
sổ , thẻ thì phải kĩ tính , công việc thì cũng rãnh nhưng mà nặng pần báo cáo

M

maianhsd

Trung cấp
4/9/12
135
0
0
hà nội

ôi, viết bài luận tiếng anh thì làm sao, làm sao đây.:( òa òa. mọi người có ai có đề tiêgs anh năm 2011 cho mình xin với.:(
ai bảo thế b. mình nghĩ thi t.a viết trình độ b. giông thi thuế chứ . sao lại là viết bài luận .vô lý quá

H

HaNhimPham

Trung cấp
28/3/13
65
0
0
Hà Nội

Bạn nào biết thông tin tuyển ơt Vĩnh Phúc chưa?
có rồi đấy bạn bạn lên BHXH VN mà xem

Hi hi, mình đã học gì đâu. Hum nay nghiên cứu nốt mấy cái vị trí rùi mai học thôi. Cũng hơi lo vì đợt này mình hay quên lắm ý. Mình cũng công chứng xong rồi, giờ chọn phòng thi thôi. Bạn đinh thi vào BH thành phố luôn à, hay nộp ở quận.Mình thi vào BH thành phố Hà Nội, đang có mấy lựa chọn mà chưa quyết
Hai bạn nè ở thi ở HN à mình cũng vậy nè nhưng đang băn khoăn ko bt thi phòng nào ,toàn thấy 1 chỉ tiêu với 2 chỉ tiêu

Sửa lần cuối:
L

lekimngan8782

Cao cấp
1/9/12
234
26
28
quang nam

ôi Đà Nẵng làm gì mà lâu quá vậy trời

pat1

pat1

Sơ cấp
27/9/12
28
0
0
Quảng Ninh

Xem thông báo tuyển dụng, chỉ tiêu tuyển dụng các tỉnh thành ở đâu các bạn nhỉ?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA