Lập nhóm ôn thi công chức bhxh 2013

• Thread starter truongvucanh
  • Ngày gửi
H

hoangyenhlu

Trung cấp
22/10/12
62
0
0
35
dong nai
Ðề: Lập nhóm ôn thi công chức BHXH 2013

Các bạn ơi, chớ t hỏi: thi theo cụm hay từng tỉnh vậy?T muốn thi Sg mà chỉ tiêu ít quá, định nộp cả ở Sg và Đồng nai....Hic....chả biết sao nữa.

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

meomeo901

Sơ cấp
20/12/12
9
0
0
33
Nghệ An

Moi ng oi,ho so phai mua tai bhxh tinh hay mua ngoai cung dc ah?

T

tranphuong123456

Trung cấp
9/10/12
71
0
6
dong nai

Mọi người cho mình hỏi nộp hồ sơ dùm được không?

L

lonelyeveningstar

Sơ cấp
14/5/13
18
0
0
kien giang

Các bạn ơi, chớ t hỏi: thi theo cụm hay từng tỉnh vậy?T muốn thi Sg mà chỉ tiêu ít quá, định nộp cả ở Sg và Đồng nai....Hic....chả biết sao nữa.
thi theo cụm bạn ơi, chỉ nộp hồ sơ dc 1 chỗ thôi

mọi người tư vấn giúp em với, nên chọn thi 1. chuyên viên tiếp nhận, quản lí hồ sơ hay 2. chuyên viên quản lí cấp sổ BHXH, thẻ BHYT. Em định thi một trong hai. Ai biết nên chọn vị trí nào, cơ hội thăng tiến ra sao và công việc cụ thể chỉ giúp em với. Thank cả nhà!
chuyên viên tiếp nhận hồ sơ ak, tuy mệt nhưng im lắm

M

maianhsd

Trung cấp
4/9/12
135
0
0
hà nội

học viện ngân hàng thì được thi những phòng nào cả nhà ơi ?.....

H

hoaithuong1311

Sơ cấp
2/3/13
5
0
0
33
Thanh Hóa

mọi người ơi..mình đang có ý định nộp vào bhxh tp Thanh Hóa, vị trí là cán bộ Thu, nhưng mình ko hiểu điền như thế nào ở trong đơn đky tuyển viên chức. ở phần mục 3 và 4 ấy..có bạn nào điền rồi thì hướng dẫn giúp m với. thanks^^

O

oanh0605

Sơ cấp
16/5/13
28
0
0
32
nam dinh

e chào các anh chị ạ!
các anh chị có đề thi năm 2011 ko cho e xin với ạ
mail của e la tuanoanh2865@gmail.com
e cám ơn các anh chị ạ

H

hang kaka

Guest
24/3/10
37
0
6
36
ha noi

mọi người ơi..mình đang có ý định nộp vào bhxh tp Thanh Hóa, vị trí là cán bộ Thu, nhưng mình ko hiểu điền như thế nào ở trong đơn đky tuyển viên chức. ở phần mục 3 và 4 ấy..có bạn nào điền rồi thì hướng dẫn giúp m với. thanks^^

Chao Thuong.mh cug o thanh hoa nay.mh con chua bit nen dk vao pog nao nua co.nen chua di nop b nay.chac mai mh moi nop.it chi tieu wa nen so b ah

L

lekimngan8782

Cao cấp
1/9/12
234
26
28
quang nam

mọi người tư vấn giúp em với, nên chọn thi 1. chuyên viên tiếp nhận, quản lí hồ sơ hay 2. chuyên viên quản lí cấp sổ BHXH, thẻ BHYT. Em định thi một trong hai. Ai biết nên chọn vị trí nào, cơ hội thăng tiến ra sao và công việc cụ thể chỉ giúp em với. Thank cả nhà!
BẠN Ở Đn ah, bạn thi ở đâu vậy?mình thấy bên tiếp nhận hồ sơ rất vất vả nhưng lại ít áp lực

D

dongduonghvnh

Sơ cấp
10/5/13
33
0
0
34
Thái Bình

học viện ngân hàng thì được thi những phòng nào cả nhà ơi ?..cậu ơi cậu học khoa nào đấy ? đồng môn rồi :bigok:, cậu định thi vị trí nào thế ?

T

thanhthuy1516

Guest
20/5/13
3
0
0
34
quang ngai
Ðề: Lập nhóm ôn thi công chức bảo hiểm xã hội 2013

hic gửi mail tài liệu cho mình được không bạn thanhthuy1516@gmail.com , trang bị chặn mất rồi huhu, thanks bạn nhiều nha, giờ mình mới biết thông tin tuyển hic hic . thanks bạn nhiều.

X

xuanminhnt

Guest
29/1/13
3
0
0
NhaTrang

Cho mình hỏi Đơn đăng ký dự tuyển và Sơ yếu lý lịch đánh máy trên world được ko? Hay bắt buộc phải viết tay!

D

dhcntt

Trung cấp
7/4/13
122
5
18
Hà Nội

Hôm nay bắt đầu nộp hồ sơ rồi mà giờ nhiều nơi vẫn chưa đăng chỉ tiêu, như vậy là không có chỉ tiêu hả mọi người.

M

maithuyle

Trung cấp
6/9/11
101
0
0
Hà Nội

Các bạn ơi, mình có chút thắc mắc đang định gọi cho BHVN đây.
ví dụ ở vị trí chỉ tuyển 1 chỉ tiêu nha, nếu người nào thuộc diện đặc cách nộp vào thì sẽ được đăng ký nguyện vọng 2 vào vị trí khác nếu trường hợp có hồ sơ đặc cách khác thuộc diện đặc cách cao hơn. Nhưng những hồ sơ bình thương như tuị mình nộp vào thì k thấy đc đăng ký nguyện vọng luôn. Vậy mình thắc mắc, nếu có 50 ng nộp vào vị trí đó, có 1 ng đặc cách vậy 49 ng kia k thi nữa hay vẫn thi và sẽ trượt, vì ng đặc cách đỗ rối vị trí đó, có 1 ng đặc cách vậy 49 ng kia k thi nữa hay vẫn thi và sẽ trượt, vì ng đặc cách đỗ rồi. như thế thì bất công quá

L

lonelyeveningstar

Sơ cấp
14/5/13
18
0
0
kien giang

Các bạn ơi, mình có chút thắc mắc đang định gọi cho BHVN đây.
ví dụ ở vị trí chỉ tuyển 1 chỉ tiêu nha, nếu người nào thuộc diện đặc cách nộp vào thì sẽ được đăng ký nguyện vọng 2 vào vị trí khác nếu trường hợp có hồ sơ đặc cách khác thuộc diện đặc cách cao hơn. Nhưng những hồ sơ bình thương như tuị mình nộp vào thì k thấy đc đăng ký nguyện vọng luôn. Vậy mình thắc mắc, nếu có 50 ng nộp vào vị trí đó, có 1 ng đặc cách vậy 49 ng kia k thi nữa hay vẫn thi và sẽ trượt, vì ng đặc cách đỗ rối vị trí đó, có 1 ng đặc cách vậy 49 ng kia k thi nữa hay vẫn thi và sẽ trượt, vì ng đặc cách đỗ rồi. như thế thì bất công quá
hên xui zj bạn, mà thường mấy trường hợp đặc cách ko ai nộp vô đâu, đặc cách là phải tốt nghiệp thủ khoa hoặc tốt nghipe65 DH nước ngoài

N

Nhung 91

Sơ cấp
30/3/13
9
0
0
Da Nang

ừm, mình thi đn, mình k sợ áp lực, k pít là vị trí nào có cơ hội phát triển hơn bạn

O

oanh0605

Sơ cấp
16/5/13
28
0
0
32
nam dinh

chào cả nhà^^
tài liệu, hồ sơ đủ cả rồi mà ko thấy có chỉ tiêu cua Quảng Ninh
ngày mai bắt đầu nộp hồ sơ rồi
bạn ơi bạn có đề thi và đáp án của nam 2011 ko cho t xem voi, mail cua t la tuanoanh2865@gmail. com
t thank bạn nhìu nhe

M

maithuyle

Trung cấp
6/9/11
101
0
0
Hà Nội

hên xui zj bạn, mà thường mấy trường hợp đặc cách ko ai nộp vô đâu, đặc cách là phải tốt nghiệp thủ khoa hoặc tốt nghipe65 DH nước ngoài

Ít nhưng vẫn có mà, đúng là hên xui bạn nhỉ!
mỗi vị trí hầu như chỉ 1 chỉ tiêu, vậy thì cơ hội nguyện vọng 2 cũng mong manh các bạn nhỉ?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA