Lập nhóm ôn thi công chức bhxh 2013

• Thread starter truongvucanh
  • Ngày gửi
K

khongdocongchucbhthiktuthicong

Sơ cấp
12/5/13
31
0
0
34
viet nam
Ðề: Lập nhóm ôn thi công chức BHXH 2013

Ôi chán quá. Bị mất bằng cấp 3 rồi. H làm sao đây

cảm ơn bạn nhé, mình đang tính tuần sau xin lại nhưng ko biết có mất nhiều thời gian k. Ko kịp nộp hồ sơ thì khổ :(

Linh ơi. Lên sở xin luôn à? Cần giấy tờ chi không hề? Sở giáo dục hình như ở đường lê hồng phong phải

Khóa học Quản trị dòng tiền
Z

Zung

Sơ cấp
15/4/13
7
0
0
Hà Nội

Cả nhà cho mình hỏi tí xíu thế này. Hồ sơ dự tuyển mình phải đến BHXH mua hay tự chuẩn bị giấy tờ trong hồ sơ theo như thông báo rùi đến nộp vậy????

Thanks!

T

trangnt265

Sơ cấp
30/10/09
49
0
6
35
vu thu, thai binh

bằng đại học của mình ảnh bị mốc hết k nhìn rõ mặt, k biết có được k đây lo quá cả nhà ơi:((

X

xuxutinhyeu

Trung cấp

:( ôn tiếng anh tự luận mà mông lung quá,cả nhà có ai có mẫu ko, gửi cho mình với, đăng lên diễn đàn cho các mem biết luôn :)

K

kugon

Sơ cấp
18/5/13
10
0
0
33
phu tho

Có ai thi ở Tuyên Quang không ạ ! AE có đề ôn TA úp lên cho mình tham khảo với ! sợ cái môn này quá :((

H

honey15102005

Cao cấp
28/9/12
205
0
16
thai binh

bạn ơi cho mình hỏi mua hồ sơ dự thi bhxh ở đâu vậy? Mình đang không biết mua hồ sơ ở đâu để làm nữa, bạn nào biết chỉ giúp mình nhé.

H

hang kaka

Guest
24/3/10
37
0
6
36
ha noi

bạn ơi cho mình hỏi mua hồ sơ dự thi bhxh ở đâu vậy? Mình đang không biết mua hồ sơ ở đâu để làm nữa, bạn nào biết chỉ giúp mình nhé.

B mua ho so bthuog o ngoai ma lam.con neu tinh b bat lam syll theo mau san thi down o tren web tinh ban.con don dk du tuyen co tren web tinh b day.down ve ma viet thoi

N

numupmip

Sơ cấp
13/5/13
5
0
0
TP.HCM

các bạn ơi mình định tham gia thi tuyển viên chức BHXH lần này là lần đầu tiên nên vẫn mơ hồ lắm, có bạn nào có tài liệu anh văn, tin học hoặc đề thi anh văn, tin học các năm trước thì share cho mình tham khảo với nhé, cảm ơn các bạn nhiều lắm, mail của mình: nhatbinhnu@yahoo.com

P

phamvietchung0912

Sơ cấp
24/3/13
25
0
0
33
tu liem ha noi

bảo hiểm xã hội việt nam lâu có chỉ tiêu vậy....hay năm nay không có chỉ tiêu hả mọi người

P

panhanh25

Sơ cấp
19/8/12
30
0
6
TQ

Có ai thi ở Tuyên Quang không ạ ! AE có đề ôn TA úp lên cho mình tham khảo với ! sợ cái môn này quá :((
it's me it's meeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee :p

T

thuyhan90

Trung cấp
10/10/12
63
0
0
Không giới hạn

cho minh tham gia voi nha, minh cung dag ki thi ma ko biet on nhu the nao, thoi gián ngan ngui qua, do la cau hoi on tap ko biet de thi co ra trong do ko

F

future90

Sơ cấp
1/5/13
13
0
0
33
Hà Nội - Việt Nam

Chào cả nhà, đừng sốt ruột nhé, Thông báo chỉ tiêu các tỉnh đang dần về trang www.baohiemxahoi.gov.vn các bạn mở xem nhé.
Còn tài liệu học ôn năm 2011 mình chọn thi đỗ không băn khoăn đâu cả có ở: www.congchuc-vienchuc.com
Chào thân ái, quyết thắng !

P

phamvietchung0912

Sơ cấp
24/3/13
25
0
0
33
tu liem ha noi

mình đọc thấy ghi dõ..... công văn 1661 số chỉ tiêu cần tuyển: là biên chế do BHXH việt nam giao cho các đơn vị trực thuộc BHXH VN và BHXH các tỉnh thành phố trực thuộc trung ương mà...........................nên BHXHVN có tuyển.........mọi người cho ý kiến vơí ạ

quynhvu888

quynhvu888

Trung cấp
22/8/12
113
0
0
Hà Nội

mình đọc thấy ghi dõ..... công văn 1661 số chỉ tiêu cần tuyển: là biên chế do BHXH việt nam giao cho các đơn vị trực thuộc BHXH VN và BHXH các tỉnh thành phố trực thuộc trung ương mà...........................nên BHXHVN có tuyển.........mọi người cho ý kiến vơí ạ

Mình nghĩ không tuyển đâu, vì 20/6 là hạn nộp HS rồi, BHVN thường đi đầu trong TB tuyển dụng lẽ nào còn chưa up chỉ tiêu nếu tuyển dụng năm nay. Vả lại một số bạn đang làm hợp đồng cũng có thông tin là BHVN không tuyển mà bạn. Mình cũng muốn thi BHVN nhưng giờ chuyển mục tiêu sang HN roài

M

maithuyle

Trung cấp
6/9/11
101
0
0
Hà Nội

Mình nghĩ không tuyển đâu, vì 20/6 là hạn nộp HS rồi, BHVN thường đi đầu trong TB tuyển dụng lẽ nào còn chưa up chỉ tiêu nếu tuyển dụng năm nay. Vả lại một số bạn đang làm hợp đồng cũng có thông tin là BHVN không tuyển mà bạn. Mình cũng muốn thi BHVN nhưng giờ chuyển mục tiêu sang HN roài

Bạn Quynh888 ới, bạn tính vào đâu? mấy vị trí từ 2 chỉ tiêu thì cũng k dám nộp, mà toàn 1 chỉ tiêu cũng sợ, ví dụ có 50 hồ sơ chui vào 1 vị trí đó thì cơ hội mong manh quá! mà còn k biết là có COCC k

quynhvu888

quynhvu888

Trung cấp
22/8/12
113
0
0
Hà Nội

Bạn Quynh888 ới, bạn tính vào đâu? mấy vị trí từ 2 chỉ tiêu thì cũng k dám nộp, mà toàn 1 chỉ tiêu cũng sợ, ví dụ có 50 hồ sơ chui vào 1 vị trí đó thì cơ hội mong manh quá! mà còn k biết là có COCC k

Mình chưa quyết bạn à, vì mình thích nhiều vị trí quá. Mình nghĩ ăn may thôi, vì người nào cũng nghĩ như mình cả thôi, chỉ tiêu ít thì ít người nộp hơn, chỉ tiêu nhiều thì nhiều người nộp. Mình nghĩ quan trọng là chất lượng người nộp vào những vị trí đó .

M

maithuyle

Trung cấp
6/9/11
101
0
0
Hà Nội

Mình chưa quyết bạn à, vì mình thích nhiều vị trí quá. Mình nghĩ ăn may thôi, vì người nào cũng nghĩ như mình cả thôi, chỉ tiêu ít thì ít người nộp hơn, chỉ tiêu nhiều thì nhiều người nộp. Mình nghĩ quan trọng là chất lượng người nộp vào những vị trí đó .

Nói thật chứ mình thề là mình chỉ choáng COCC + các bạn lo lót rồi thôi, nghe nói là có mà mình k biết có thật k, chứ nếu thật thì cơ hội mong manh thật! Nói ra mọi ng đừng cho ăn gạch nhé! nhưng thật sự đó là điều mà trong suy nghĩ của ai cũng sợ, thế nên toàn thấy 1 chỉ tiêu chả dám nộp luôn

L

linh60

Trung cấp
18/7/12
50
0
6
Việt Nam

Ôi chán quá. Bị mất bằng cấp 3 rồi. H làm sao đây

Linh ơi. Lên sở xin luôn à? Cần giấy tờ chi không hề? Sở giáo dục hình như ở đường lê hồng phong phải

tuỳ tỉnh đó bạn à, bạn ở tỉnh nào thì lên web sở đó tìm hiểu đi, theo mình biết lâu thì 7 ngày còn nhanh thì họ làm cho mình trong ngày thôi, mình đang đợi thứ 2 hỏi lại. chắc ko sao đâu bạn, ko thể vì lí do này mà mình ko thi đc :)

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA