Lập nhóm ôn thi công chức bhxh 2013

• Thread starter truongvucanh
  • Ngày gửi
L

luckyuk

Sơ cấp
22/3/13
44
0
0
Hà Nội
Ðề: Lập nhóm ôn thi công chức BHXH 2013

Chào mọi người,
Mình ở Đà Nẵng và có người nhà làm ở BHXH 01 Trần Quý Cáp nên cũng nắm được khá nhiều thông tin khá sớm. Mình ôn từ tháng 02 đến nay. Đến bây giờ mình chỉ còn môn Quản lý nhà nước là vẫn đang ôn. 2 môn chuyên ngành đã ôn xong. Anh văn mình có Toiec 650 nên....khỏi ôn :D. Môn tin học mình cũng ko ôn vì IT là nghề tay trái của mình. Mình thi vào Quận Cẩm Lệ. Nên bạn nào có thi ở Cẩm Lệ thì nên cân nhắc. Mình nói vậy không phải để hù dọa, mình chỉ không muốn các bạn phí công phí sức không được gì vì năm nay mỗi vị trí chỉ có 1 chỉ tiêu. Mình tự tin có thể đậu năm nay. À, mình học chuyên ngành Quản trị kinh doanh.

Bạn này nói hay ghê. Bạn có chắc 100% là đỗ không? Có ôn tốt thì cũng đùng quá tự cao như vậy. Bạn có chạy thi tôi còn chưa chắc bạn có xuất đỗ không chứ nói gì đến việc ôn rồi tự đi thi. Nói mà nghe thấy tội cho bạn.

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

tranphuong123456

Trung cấp
9/10/12
71
0
6
dong nai

Nộp hồ sơ dùm được ko mọi người.

phuonggl

phuonggl

Sơ cấp
25/6/11
28
0
1
35
Tp. Pleiku - Gia Lai

thi CNTT thì cũng phải thi như những người khác thôi, có điều nếu bạn là cử nhân chính quy CNTT thì bạn sẽ đc miễn thi môn tin học, các môn còn lại vẫn phải học bài và thi như vậy

phuonggl

phuonggl

Sơ cấp
25/6/11
28
0
1
35
Tp. Pleiku - Gia Lai
V

vet1008

Sơ cấp
3/1/13
36
0
0
Ha Noi

Mọi người ơi cho mình hỏi với: Mình tốt nghiệp HVNH, bằng ra ghi chung là ngành Tài Chính - Ngân hàng. Vậy mình đăng ký thi vào những phòng yêu cầu ngành đào tạo là Tài chính có được ko mọi người nhỉ? Ai biết trả lời giúp với. Thanks nhiều
Loa...loa ai biết trả lời giúp tớ với!

phuonggl

phuonggl

Sơ cấp
25/6/11
28
0
1
35
Tp. Pleiku - Gia Lai

a doanh 89 ơi, a o nd ak, a co bit nd chỉ tiêu là bao nhiu ko a? e dang sốt ruột wá a ak
thông tin ở đấy kém quá.
các tỉnh khác bung chỉ tiêu tuyển dụng của tỉnh mình lên website hết rồi mà sao NĐ im ru bà rù vậy

Loa...loa ai biết trả lời giúp tớ với!

ngành Tài chính - Ngân hàng đc xếp vào nhóm ngành Kinh tế, nên cứ thấy chỗ nào yêu cầu ngành kinh tế thì nộp

L

Lan Anh NEU

Sơ cấp
20/5/13
18
0
0
Nghệ An

Chào cả nhà!
Mình mới biết thông tin tuyển dụng bảo hiểm. Rất vui khi được làm quen với cả nhà.
Cả nhà đã ôn được nhiều chưa? có đường link tài liệu nào ko cho mình xin với!

V

vet1008

Sơ cấp
3/1/13
36
0
0
Ha Noi

thông tin ở đấy kém quá.
các tỉnh khác bung chỉ tiêu tuyển dụng của tỉnh mình lên website hết rồi mà sao NĐ im ru bà rù vậy

ngành Tài chính - Ngân hàng đc xếp vào nhóm ngành Kinh tế, nên cứ thấy chỗ nào yêu cầu ngành kinh tế thì nộp
Thế thì tốt quá. cảm ơn bạn nhiều nhé

N

nhungnt1986

Guest
19/5/13
4
0
0
37
Ha noi

Chào cả nhà.
Mình lần đầu thử sức thi viên chế nên chưa có kinh nghiệm gì.
Mong cả nhà giúp đỡ. Mình định thi ở HN. Có bạn nào thi ở HN ko cho mình làm quen nhé.

H

hanghang6482

Guest
10/1/08
70
0
0
42
Nam DINH

Các bạn ơi BHVN không có chỉ tiêu àh. Mình định thi vào đâý mà không tìm thâý, ai bít bảo mình vơí nhé.

H

honey15102005

Cao cấp
28/9/12
205
0
16
thai binh

Chào cả nhà.
Mong cả nhà giúp đỡ. Mình định thi ở HN. Có bạn nào thi ở HN ko cho mình làm quen nhé.
Hi bạn,
Mình ở HN nè, có gì mình cùng trao đổi nhé.

K

kakabyby09

Sơ cấp
15/5/13
25
0
0
Đà Nẵng

mình mới đi nộp hs ở Đà Nẵng về, nhưng vì không đem theo Bản chính các văn bằng và bản sao bằng tốt nghiệp PTTH nên chưa nộp đc, mình thông báo luôn cho mọi ng rút kn.:)

N

nguyenthihaian

Sơ cấp
20/9/10
6
0
0
34
Gò vấp

Có bạn nào có đề thi năm 2011 gửi cho mình với nha, mình cảm ơn các bạn nhiều. Mail của mình : cobenhinhanh_cldt2006@yahoo.com

Sửa lần cuối:
M

Maivu235

Guest
7/5/13
3
0
0
hanoi

Chào cả nhà.

Mình cũng thi ở HN nè. cho hỏi bạn thi ở TP, hay các Quận, Huyện thuộc HN vậy? ở phòng gì vậy?

H

hocsinh007

Guest
7/9/12
56
0
6
41
Hanoi

Trong BHXH sau khi làm việc ở tỉnh A, mình có cách nào để chuyển sang tỉnh khác không các bác nhỉ, ví dụ trong thuế và HQ có cái đoàn tụ gia đình để chuyển, thuyên chuyển về nơi vợ hoặc chồng sinh sống đó, hay viên chức thì ở dạng hợp đồng, đi coi như là nghỉ luôn phải làm mới, thi lại từ đầu.

B

Barfla

Sơ cấp
21/8/12
23
0
0
Hà nội

mình mới đi nộp hs ở Đà Nẵng về, nhưng vì không đem theo Bản chính các văn bằng và bản sao bằng tốt nghiệp PTTH nên chưa nộp đc, mình thông báo luôn cho mọi ng rút kn.:)

Bạn ơi, họ có chấp nhận văn bằng 2 ko?

T

trangthu2709

Sơ cấp
29/3/12
36
1
0
36
Nơi thời gian ngừng lại

mọi người ơi, có thông báo tuyển dụng của từng tỉnh ko?chỉ cho mình với, sao mình tìm trên web bảo hiểm ko thấy j hết nhỉ? mình ở hòa bình, giờ mình mới biết là bảo hiểm có tổ chức thi,hjc

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA