Lập nhóm ôn thi công chức bhxh 2013

• Thread starter truongvucanh
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
B

bachiem

Trung cấp
4/12/12
124
0
0
34
TB
Ðề: Lập nhóm ôn thi công chức BHXH 2013

TPHCM năm nay ít chỉ tiêu quá. thi đồng nai hay TPHCM thì dễ đậu nhỉ. Ở nhà mãi nên giờ cứ hi vọng chọn cái nơi nào đỡ chọi tí. hết tự tin rùi.:(. vị trí nào thì ko ngon sẽ ít người thi nhỉ bà con

P

phuongph123

Sơ cấp
9/4/13
31
0
0
Đà Nẵng

mình mới đi nộp hs ở Đà Nẵng về, nhưng vì không đem theo Bản chính các văn bằng và bản sao bằng tốt nghiệp PTTH nên chưa nộp đc, mình thông báo luôn cho mọi ng rút kn.:)

Bạn ơi, thế nộp bằng Toeic có được ko bạn? Mình thấy thông báo là phải dịch thuật bằng có tiếng nước ngoài j đấy, ko biết bằng Toeic có phải dịch thuật ko. Mà nếu dịch thì dịch ở đâu nhỉ?

B

bmthu

Sơ cấp
13/5/13
12
0
0
Hà Nội

Hi cả nhà,
Trong thông báo của BHXH HN có ghi chú là: Trường hợp người đky dự tuyển có nguyện vọng vào làm việc tại hệ thống BHXH TP Hà Nội nhưng ko cư trú trên địa bàn TP Hà Nội thì có thể nộp hồ sơ tại trụ sở BHXH tỉnh, thành phố nơi đang cư trú.
Vậy, hộ khẩu của mình ở Nam Định, mà mình muốn dự thi ở BHXH quận Thanh Xuân thì mình nộp ở 142A Đội Cấn hay ở BHXH Thanh Xuân?

D

doanh89

Trung cấp
12/8/11
72
0
6
Việt Nam

a doanh 89 ơi, a o nd ak, a co bit nd chỉ tiêu là bao nhiu ko a? e dang sốt ruột wá a ak

anh thi ở thanh trì vs thường tín, chứ đất nam định mình cocc nhiều đỗ làm sao đc

H

hocsinh007

Guest
7/9/12
56
0
6
41
Hanoi

Các bạn thi vào đâu vậy, mình định thi vào CNTT của Kiên Giang.

H

hoancau2008

Sơ cấp
7/12/09
17
0
1
35
ho chi minh

Nguyên văn bởi kingofwar101
Chào mọi người,
Mình ở Đà Nẵng và có người nhà làm ở BHXH 01 Trần Quý Cáp nên cũng nắm được khá nhiều thông tin khá sớm. Mình ôn từ tháng 02 đến nay. Đến bây giờ mình chỉ còn môn Quản lý nhà nước là vẫn đang ôn. 2 môn chuyên ngành đã ôn xong. Anh văn mình có Toiec 650 nên....khỏi ôn :D. Môn tin học mình cũng ko ôn vì IT là nghề tay trái của mình. Mình thi vào Quận Cẩm Lệ. Nên bạn nào có thi ở Cẩm Lệ thì nên cân nhắc. Mình nói vậy không phải để hù dọa, mình chỉ không muốn các bạn phí công phí sức không được gì vì năm nay mỗi vị trí chỉ có 1 chỉ tiêu. Mình tự tin có thể đậu năm nay. À, mình học chuyên ngành Quản trị kinh doanh.
xin chia buồn vs bạn là vị trí ấy dù bạn có học thuộc tất cả các luật và 120 câu hỏi, toeic bạn có 990, IT có bá đạo thế nào đi nữa thì bạn cũng sẽ bị out thôi, vì ông già mình đã dành cái slot đó lâu rồi, mình biết trc đề khoảng 2 tuần, và có người lo cho từ lúc làm bài đến lúc kết thúc nhé. Nhất hậu duệ, bạn trí tuệ thì thứ 4 thôi.

T

toiyeudanang

Sơ cấp
10/5/13
8
0
0
33
hồ chí minh

bạn ơi sao lại đòi bản sao PTTH hả bạn, có bằng đại học rùi còn gì mà coi cái bằng kia nữa???

O

oanh0605

Sơ cấp
16/5/13
28
0
0
32
nam dinh

xin chia buồn vs bạn là vị trí ấy dù bạn có học thuộc tất cả các luật và 120 câu hỏi, toeic bạn có 990, IT có bá đạo thế nào đi nữa thì bạn cũng sẽ bị out thôi, vì ông già mình đã dành cái slot đó lâu rồi, mình biết trc đề khoảng 2 tuần, và có người lo cho từ lúc làm bài đến lúc kết thúc nhé. Nhất hậu duệ, bạn trí tuệ thì thứ 4 thôi.
bạn hoancau2008 oi, ban cho t bit đề với, t ko wen bit gi nen se khó đỗ, bạn cho t xem đề thi với nhé,t sẽ hậu tạ bạn thật nhìu,hì^^

D

doanh89

Trung cấp
12/8/11
72
0
6
Việt Nam

bạn hoancau2008 oi, ban cho t bit đề với, t ko wen bit gi nen se khó đỗ, bạn cho t xem đề thi với nhé,t sẽ hậu tạ bạn thật nhìu,hì^^

cứ yên tam thi đi em, 90% chạy chọt COCC vẫn có 10% đỗ tự lực để còn làm đc việc chứ

D

dhcntt

Trung cấp
7/4/13
122
5
18
Hà Nội

Bạn ơi các văn bằng chứng chỉ có cần đi công chứng không?

H

honey15102005

Cao cấp
28/9/12
205
0
16
thai binh

mình mới đi nộp hs ở Đà Nẵng về, nhưng vì không đem theo Bản chính các văn bằng và bản sao bằng tốt nghiệp PTTH nên chưa nộp đc, mình thông báo luôn cho mọi ng rút kn.Click here to enlarge
bạn ơi, bạn làm hồ sơ gồm những gì vậy? chỉ cho mình với, cần mang những gì khi đi nộp thì bảo mình luôn để mình chuẩn bị. Mình không biết mua hồ sơ đó ở đâu :(

T

toiyeudanang

Sơ cấp
10/5/13
8
0
0
33
hồ chí minh

mình mới đi nộp hs ở Đà Nẵng về, nhưng vì không đem theo Bản chính các văn bằng và bản sao bằng tốt nghiệp PTTH nên chưa nộp đc, mình thông báo luôn cho mọi ng rút kn.:)

ủa bạn ơi sao lại đòi bằng tốt nghiệp phổ thông trong khi đã có bằng đại học rùi mà,

T

tranmach

Cao cấp
28/11/11
437
0
0
13
VN

Đúng là kẻ 8 lạng người nữa cân, vậy mới cân xứng chứ. kingofwar101 và hoancau2008 đúng là xứng đôi quá đi mất, các bạn làm mình ngưỡng mộ ghê quá thi viên chức Nhà nước mà giống thi vô cty gia đình ghê. Bạn giỏi thế, sắp có bão phương nam rồi

M

maithuyle

Trung cấp
6/9/11
101
0
0
Hà Nội

anh thi ở thanh trì vs thường tín, chứ đất nam định mình cocc nhiều đỗ làm sao đc
nếu có COCC thì ở đâu chả nhiều bạn ơi, ai chả có người nhà, người thân, bạn bè... hên xui!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA