Lập nhóm ôn thi công chức bhxh 2013

• Thread starter truongvucanh
  • Ngày gửi
A

anna0212

Sơ cấp
2/4/13
5
0
0
y yen nam dinh
Ðề: Lập nhóm ôn thi công chức bảo hiểm xã hội 2013

mọi người có thông báo gì về việc nộp hồ sơ ko ạ mình ko thấy trên trang chính thức của bhxh vn :-s

Khóa học Quản trị dòng tiền
Y

Yoshi Nguyen

Guest
8/9/12
25
0
1
HCM

chưa thấy bạn ui, mình cũng hóng từ năm ngoái tới giờ.
Mà lúc trước BHXH Hậu Giang có thông báo tuyển rồi. không biết tình hình này là thế nào nữa.
Không có tâm trí để học bài luôn.

huyhoangPC

huyhoangPC

Cao cấp
6/7/12
217
0
16
Việt Nam

Tình hình là trên Trang điện tử BHXH Việt Nam đã có : " Ngân hàng câu hỏi dùng cho thí sinh ôn tập thi tuyển vào Ngành BHXH năm 2013". Thì chắc chắn rằng năm 2013 sẽ có đợt thi tuyển Viên chức, Các bạn giờ vừa ôn luyện và vừa chờ thông báo, Chắc chắn trong 1 ngày gần nhất! Chúc tất cả ôn tập thật tốt!

L

lethilysa

Sơ cấp

các bạn ai có kinh nghiệm thi công chức bhxh roi giup minh voi.trong phầncâu hỏi BHXH họ hỏi các câu đều theo luật BHXH nhug sao minh thấy đáp án có mấy câu theo nghị định nữa minh vẫn ko hiều,giờ minh pải trả lời theo luật hay theo nghị định đây.
và khi trả lời mình có phải nói căn cứ theo điều mấy khoản mấy của luật BHXH ko các bạn nhỉ

T

truongvucanh

Sơ cấp
29/3/13
12
1
1
33
dak nong

Các bạn ơi khi giải đề cương nếu căn cứ theo luật hay nghị định nào thì nhớ ghi vào nha

M

maimai32

Sơ cấp
11/9/12
45
0
6
Nam Dinh

mình cũng muốn thi BHXH nhưng mà tìm mãi không thấy các thông tư và nghị định bên BHXH. Bạn nào có cho mình xin với nhé.

K

khoailang88

Sơ cấp
6/1/13
12
0
0
Hà Nội

Mọi Người ơi khoảng lúc nào thì có lịch thi cụ thể vây?
Tớ cũng đang tò mò đây
hi???????????????????????
:freddy:

K

kuzinzin

Sơ cấp
16/3/13
45
0
0
ha noi

Các bạn ơi! Cho mình hỏi, mình học ngành ngân hàng có được thi BHXH k? Tại mình xem năm 2011, chỉ có các ngành liên quan đến kinh tế là kế toán, tài chính mới được thi thôi, mong các bạn giải đáp nhanh nhanh cho mình với, để có động lực ôn thi. hic hic
Tài chính ngân hàng. Coá chữ tài chính rùi đấy trường mình học chuyên ngành bảo hiểm nhưng mà ra trường bằng vẫn để ngành tài chính ngân hàng.

B

binhminhbendaiduong

Trung cấp
5/4/13
101
0
0
37
hà nội

bảo hiểm xã hội thi mấy môn?? là những môn nào nhỉ???

T

thuyhtt212

Trung cấp
27/3/13
113
0
0
Đà nẵng

cho mình hỏi, BHXH này có tuyển ở đà nẵng,quảng nam ko vậy ah

H

huyencoi88

Sơ cấp
21/3/09
13
0
1
36
Hà Nội

mua chung kiểu gì đây??????????
Hix, mình vừa hỏi bên topic kia thì có bạn bảo là không nên mua tài liệu ở trang đó. Mình cũng không biết thế nào nữa. Định mấy người ở HN thì một người mua rồi photo cho những người còn lại, như thể tiết kiệm được rất nhiều. chứ mua cả bộ là 300k rồi

B

binhminhbendaiduong

Trung cấp
5/4/13
101
0
0
37
hà nội

Hix, mình vừa hỏi bên topic kia thì có bạn bảo là không nên mua tài liệu ở trang đó. Mình cũng không biết thế nào nữa. Định mấy người ở HN thì một người mua rồi photo cho những người còn lại, như thể tiết kiệm được rất nhiều. chứ mua cả bộ là 300k rồi

bạn ơi vậy thì mua ở đâu được nhỉ?? mình không biết chỗ nào bán cả

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA