Lập nhóm ôn thi công chức bhxh 2013

• Thread starter truongvucanh
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
muadongkho

muadongkho

Sơ cấp
10/1/12
12
0
0
Hà Nội
Ðề: Lập nhóm ôn thi công chức BHXH 2013

Không muốn tiết lộ thì nói ra như thế làm gì gây tò mò cho người khác
Các bạn thông cảm, có nói thế nào tớ cũng ko thể nói đc nhé! Nên đừng đề cập đến vấn đề "lý do chấm chậm" với tớ nữa. Tớ sẽ cập nhật các thông tin mới và chính xác nhất tại web này hoặc tại facebook Bảo hiểm xã hội. Các bạn an tâm. Thkss all!

@hereandnow: vậy bạn nói hội đồng tuyển sinh có bầu hết là sao? Chưa vào ngành mà bạn đã nói thế thì vào đc ngành rồi bạn còn coi ai ra gì nữa?

L

Loan199

Sơ cấp
16/6/13
25
0
0
35
đông hà-quảng trị

:1nono: , kệ bạn í đi vinhlongquetoi ơi, tội nghiệp bạn í, cũng thích xí xọn cho có không khí ấy mà, hihi

N

nguyen ngoc l

Sơ cấp
2/4/10
11
0
0
Hà nội

Đừng phát biểu lung tung, hãy tìm việc làm đi

K

kemxoxo

Sơ cấp
19/5/11
15
0
0
hp

Ai có thông tin gì cứ đăng lên cho mọi người cùng biết ( nhưng đừng chém gió to quá là đc ạ) còn thông tin của ai đúng ai sai, bà kon chịu khó chờ thời gian sẽ trả lời, cãi nhau làm chi ạ :)
riêng bản thân tớ cũng nghe 1 bác làm trong bhxh tỉnh bảo t11 có điểm, nhưng vẫn muốn tin lời của vinhlongquetoi và vẫn mong t10 có điểm :))

M

maimeo186

Trung cấp
24/6/13
54
0
0
35
Thái Bình

Tớ cũng hiểu tâm trạng chờ đợi nó mòn mỏi thế nào, nhưng tớ thấy ý kiến của 1 số bạn là rất đúng. Chúng ta nên đặt ra giả thiết đỗ và trượt để khỏi rơi vào trạng thái quá thất vọng. Thay vì cứ ngóng đợi ta hãy làm việc gì có ích, như tìm 1 công việc tạm thời hoặc định hướng cho tương lai nếu như trượt. Càng nhàn rỗi sẽ càng thấy thời gian trôi châm, càng chán nản và không sáng suốt. Tớ đã từng thất bại và tớ nhận ra, không có ngõ cụt nếu ta còn ý chí. Thi cử nếu đỗ đạt là may mắn, nếu thất bại cũng là bình thường. Cố gắng chuẩn bị cho tương lai đi, cái gì đến sẽ đến

Baobinhbg

Baobinhbg

Cao cấp

Ai za.bạn nào có thông tin bổ ích thì cứ cmt.không sao hết.cãi nhau làm gì.làm huề đê huề đê.:beernow: bắt tay nhau cái nào :021: :two::two: vậy ha :015:

N

nttcdvs

Sơ cấp
26/1/13
32
0
0
34
kon tum

Tớ cũng hiểu tâm trạng chờ đợi nó mòn mỏi thế nào, nhưng tớ thấy ý kiến của 1 số bạn là rất đúng. Chúng ta nên đặt ra giả thiết đỗ và trượt để khỏi rơi vào trạng thái quá thất vọng. Thay vì cứ ngóng đợi ta hãy làm việc gì có ích, như tìm 1 công việc tạm thời hoặc định hướng cho tương lai nếu như trượt. Càng nhàn rỗi sẽ càng thấy thời gian trôi châm, càng chán nản và không sáng suốt. Tớ đã từng thất bại và tớ nhận ra, không có ngõ cụt nếu ta còn ý chí. Thi cử nếu đỗ đạt là may mắn, nếu thất bại cũng là bình thường. Cố gắng chuẩn bị cho tương lai đi, cái gì đến sẽ đến
ban nay co ve thao duong truong nhi,hjc,minh thi nhieu roi va lan nao cung rot,lan nay lam cung duoc nen lai hy vong,so that vong qua,hic

V

vinhlongquetoi

Trung cấp
16/5/13
184
0
16
35
Vinh long

Đầu đường Xây dựng bơm xe.
Cuối đường Kinh tế bán chè đậu đen.
Ngoại thương mời khách ăn kem.
Các anh Nhạc viện thổi kèn đám ma.

Ngân hàng ngồi dập đô la.
In giấy vàng mã, sống qua từng ngày.
Sư phạm trước tính làm thầy.
Giờ thay kế toán, hàng ngày tính lô.

Điện lực chẳng dám bô bô,
Giờ đang lầm lũi phụ hồ trên cao.
Lập trình chả hiểu thế nào,
Mở hàng trà đá, thuốc lào...cho vui.

Nông nghiệp hỏi đến ngậm ngùi,
"Số em chắc chỉ tiến lùi theo trâu"
Nhìn quanh, Thương mại đi đâu?
Hóa ra là đã nhảy tàu đi buôn...

Ngoại ngữ vẻ mặt thoáng buồn
Đang ngồi viết sớ, kiêm luôn bói bài.
Báo chí buôn bán ve chai.
Giao thông đi chở thuê ngoài Đồng Xuân.

Bách khoa cũng gặp đôi lần
Buôn đồ điện hỏng, kiếm cân dây đồng.
Mỹ thuật thì đang chổng mông
Đục khắc bia mộ, cũng mong lên đời.

Mỏ địa chất mới hỡi ôi
Sáng thồ hai sọt, chào mời mua than.
Thuỷ sản công việc an nhàn
Sáng cân mớ cá, cuối làng ngồi rao...!

Hàng hải ngồi gác chân cao
Bao giờ trúng số mua tàu ra khơi.
Bác sĩ, y tá có thời
Học xong về huyện được mời chích heo...

Baobinhbg

Baobinhbg

Cao cấp

Hihi :030: định thoát ra nhưng thất bài thơ của bạn chuẩn và bi đát quá nên lại vào like cái :005:

V

vinhlongquetoi

Trung cấp
16/5/13
184
0
16
35
Vinh long

Hihi :030: định thoát ra nhưng thất bài thơ của bạn chuẩn và bi đát quá nên lại vào like cái :005:
Bửa hổm đọc được bài này trên báo làm cười 1 bửa đả đời ^^

M

maity

Trung cấp
14/6/13
115
0
0
34
binh phuoc

Sao minh vao ma khong doc duoc

Cac ban ơi, ai có danh sách thi các cụm, và chỉ tiếu tuyển dụng của các tỉnh gửi cho mình với, mình cảm ơn các bạn rất nhiều

T

truongthuy263

Guest
23/5/12
24
0
1
Thanh hoa

Haiz, xem ra lại phải chờ dài dài nữa rồi, các bạn thi BHXH trong khi chờ đợi có ai có ý định thi KTNN ko nhỉ :005:

M

maodien

Sơ cấp
17/8/13
14
0
0
33
bắc ninh
B

btngoc1990

Sơ cấp
24/9/13
33
0
0
33
Bien Hoa

Nói chung là giờ biết rồi, giờ ít hóng. Tập trung vào việc khác. :D

H

haiyen337

Sơ cấp
13/6/13
24
0
0
vinh

tổng hợp kết quả trước 31/11 à, hay là kết quả đỗ chính thức được tổng hợp, còn kết quả đỗ dự kiến được đưa ra sớm hơn nhỉ

Hi vọng là vậy. ít ra còn có cái thông báo đáng tin cậy, hihi.

D

dvl801199

Sơ cấp
3/5/11
12
0
0
đn

tổng hợp kết quả trước 31/11 à, hay là kết quả đỗ chính thức được tổng hợp, còn kết quả đỗ dự kiến được đưa ra sớm hơn nhỉ
mình nghĩ là tổng hợp kết quả đỗ chính thức đấy, điểm thì chắc sẽ công bố trước, vì sau khi công bố điểm thì còn phải cho thí sinh 10 ngày phúc khảo nữa mà :D

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA