Chào các thành viên WKT

• Thread starter Anhchuot
  • Ngày gửi
A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
:welcome: thanchet

Avatar trông đáng yêu quá nhỉ ;), chúc bạn tìm được nguồn cảm hứng với môn kế toán đáng ghét này.

Khóa học Quản trị dòng tiền
Margarita

Margarita

Guest
8/10/03
55
0
0
Truy cập trang
Originally posted by thanchet@Dec 31 2003, 01:12 PM
Vâng rất hân hạnh được làm quen với các bác! Môn kế toán là môn em ghét nhất thành ra em nhảy rô đây để tìm nguồn cảm hứng! hehe ...các bạn khoa kinh tế đâu giúp mình nhe ... :wall :wall :wall
Tự nhiên thanchet lại gõ cửa webketoan nhỉ? Eo ôi sợ quá :chuoi :leu: , không hiểu đồng chí ấy có tìm được cảm hứng không? Thế tớ chúc đằng ấy tìm được cảm hứng với môn kế toán vậy :wall

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Mục này đã có từ lâu, bay giờ mình với mò vô. He..he bác thần chết đang muốn có cảm hứng với mọi người kìa, ai có gan thì nhảy vô :lol :lol
To anhchuot: đọc tới đọc lui tự nhiên ktnb thấy bạn có "chữ ký" (?) giống mình, chắc là "tâm hồn ta đã đợi" sắp xuất hiện rồi. :il :il :il :two: :two: :two:

B

bluegirl

Guest
<span style='color:red'>xin chào pakon xa gần, </span>được biết trang WKT này đã khá lâu gùi mà mãi đến hôm nay mới dám mạnh dạn tham gia gia nhập thành viên ý....... :help dây là trang web mà mình rất tâm đắc. cũng vì mê mấy pa'c trên đây mà mình đâm đầu đi học thêm ngành kế toán chết tiệt này đó :dzo để đến hôm nay mới thấy khổ nè.........hihihihi tưởng đâu vô đây để dược đếm tiền ai dze` má ơiiiiii nhức cả cái đầu.
chuyện là thế này, hiện tại em đang đi thực tập ở 1 cty về thiết kế quảng cáo, khổ một nỗi là cái công ty này nó mới thành lập thành ra nó dập em mún điên cả cái đầu lun. phải chi bảo em ngồi em thiết kế cho họ còn hay hơn là bảo em di đăng ký thuế và báo cáo thuế tháng này. mà em thì chỉ mới học có năm đầu thui làm sao biết được, có cái không hiểu chẳng biết hỏi ai.........hihihihi may nhờ cái đầu còn nhớ đến các pa'c ở đây nên mới đăng ký vô hỏi nè. có gì em nó còn khờ dại mong các pa'c tận tâm giúp đỡ cho nhé. em đây chân thành hậu tạ....hihihihi
uh còn nữa, hiện tại em chẳng biết dựa vào đâu cũng như lấy gì để làm cơ sở báo cáo đây hic hic hic
thui em phải làm việc đây có gì em sẽ tâm sự lại cái nỗi khổ khó khăn của em sau ca'c pa'c nhe.
lần đầu lỡ dại có gì các pa'c rộng thứ cho nhé :thank

B

benitino

Trung cấp
10/2/04
72
1
8
42
HCMC
Truy cập trang
:music1: la` la` la` la' la la` la la la .....hello moi nguoi sau dday da`n nhac than lan. com xin kinh chao toan the que dzi khan gia, mong cac quy dzi khan gia nho cham soc em dac biet mot ti', thuong nhieu mot ti', chuc cac ba` con xa gan va`ng vo^ nhieu ky', neu ai cung them y , thi` xin ket ban voi em nhieu mot xi'..................
beni :leu:

N

nobita1808

Guest
:talk :bia :two: :il :leu: :a3 :wall :wall :wall trời ơi.....

C

conan3931

Bình thường nhất.
27/1/04
106
0
16
45
Hà nội
Truy cập trang
đáng đời cậu lắm Nobita, :no ai bảo cậu chú ý đến cô gái đó. đụng cọc đáng lắm. thế có đau lắm hông vậy. tui cho muợn dầu nè... :leu:

B

benitino

Trung cấp
10/2/04
72
1
8
42
HCMC
Truy cập trang
hihiihi tội lỗi quá Nobita có sao không? Đi sao không để ý gì hết vậy nè, cảm ơn anh Conan có lòng tốt cho mược dầu xức đi hihihiihi....... để còn gia nhập ban nhạc thằn lằn .com nữa :talk :leu: :leu: :leu:

1

12111983

Guest
28/2/04
2
0
0
xin chào đại gia đình kế toán, rất mong các anh chị chỉ giáo ạ!
:thank you very much!
thành viên mới tinh
Phương Thảo

C

conan3931

Bình thường nhất.
27/1/04
106
0
16
45
Hà nội
Truy cập trang
12111983 - những con số kì lạ, chào bạn! WKT vui mừng được đón chào và mong rằng bạn sẽ đóng góp nhiều con số nhiều hơn nữa cho diễn đàn chung của WKT nhé. :welcome: uống gì nhé :pepsi:

K

ktax

Guest
Xin chaøo cac ban.Toi moi co duoc mat khau su dung sau time rat lau da dang ky.Dang may mo lam quen day.Xin chi giup,khong the bo dau duoc,mac du da bam f9,chon VNI va TELEX?Cam on.

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
ktax phải tắt bộ gõ trên máy bạn nếu nó không hỗ trợ Unicode

N

ntq

Guest
Núi rùng Việt Bắc xin chào mọi ng­uời :a3 :a3 :a3

C

coralmoonlight

Guest
21/3/04
36
0
0
Chào tất cả mọi ngươi!
Thấy trang webktoan mục nào cũng thú zị cả!
Hôm nay em gia mắt mọi người xin được chỉ bảo nhé!
Cũng được mong chào đón như tất cả mọi người.

K

kt2004

Guest
Xin chào tất cả bà con xa gần! Rất mong được bà con chỉ giáo.
Mời bà con thưởng thức :bia :pepsi:

M

MuaHue

Guest
Sự thật là mình tham gia WKT cũng đã 2 tháng, nhưng đây là lần đầu tiên dám gõ lạch cạch vào đây,
Rất vui được làm quen với mọi người

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Chào các bạn, MuaHue giờ mới biết gõ lạch cạch hả, sao chậm thế, bao giờ thì mới có thể thi gõ 10 ngón với HyperVN đây.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA