Chào các thành viên WKT

• Thread starter Anhchuot
  • Ngày gửi
M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,033
410
83
46
Ninh Thuận
Khóa học Quản trị dòng tiền
kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
chào tất cả mọi người, mình là một thảnh viên mới của diễn đàn WKT, năm nay mình cũng thi kế toán, mà lại tình cờ thấy diễn đàn này, vì vậy mình nghĩ rằng mình tham gia diễn đàn này sẽ giúp được cho mình trong công việc sau này, vì vậy mong mọi người giúp đỡ nhé
Chào bạn, hy vọng trên WKT bạn sẽ tìm được nhiều điều có ích cho công việc của mình ! :bia

H

hungcuongsla

Guest
rất cám ơn các bạn đã quan tâm đến mình nhé, mình mong rằng mình sẽ cố gắng giúp cho diễn đàn ngày càng phát triển hơn, cho dù đó chỉ là 1 phần rất nhỏ

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
:chuoi Em vừa mới thi tốt nghiệp xong nên vui quá, có ai chia sẻ với em ko ạ. :bia Tối nay lại có trận cầu hay rồi. Thật là vui. :bye

N

newworld

Guest
6/7/04
106
2
0
Hanoi
Xin chào mọi người. Tôi là thành viên mới tinh. Đọc webketoan đã lâu, đã thuộc tên và đọc bài của rất nhiều bác nhưng không phải họ nhà Kế nên hôm nay mới dám đăng ký làm thành viên.

:help :help :help :thank :thank :thank

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Xin chào mọi người. Tôi là thành viên mới tinh. Đọc webketoan đã lâu, đã thuộc tên và đọc bài của rất nhiều bác nhưng không phải họ nhà Kế nên hôm nay mới dám đăng ký làm thành viên.
Rất vui vì bạn đã mạnh dạn gia nhập WKT. Đâu cứ phải là họ nhà kế thì mới tham gia được WKT, trên WKT có rất nhiều lĩnh vực hy vọng bạn sẽ tìm được lĩnh vực mà bạn yêu thích !
:welcome: :welcome:

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Chào newworld
Chắc tại bạn không biết đấy thôi, rất nhiều thành viên wkt không phải là dân nhà kế nhưng vẫn tham gia cùng chúng tôi. Họ tham gia vì muốn được tư vấn thêm về vấn đề kế toán (đôi khi về mặt quản lý), ngược lại chúng tôi cũng được học hỏi từ họ về cách nhìn và phương thức quản lý...
Chúc mừng bạn tham gia với chúng tôi.

T

teppi

Sơ cấp
21/6/04
45
0
6
Truy cập trang
:two: :two: :two: :two: :two: :dzo :chuoi :chuoi :chuoi :chuoi :chuoi :chuoi :chuoi :chuoi :chuoi :chuoi

D

DiThao

Guest
3/4/04
5
0
1
Chào mọi người mình là thành viên của webketoan mấy tháng nay rùi, híc, nhưng chẳng hiểu sao chẳng đâng nhập vào để viết bài và hỏi kinh nghiệm của mọi người về kế toán được. Báo hại DiThao phải trật vật cả tháng qua, híc, giờ vào được thấy mừng quá. Vào đây để diện kiến mọi người cái ạh, rất mong các bác chỉ giáo giúp em với, nhất là về phần kế toán xây dựng ạ.
Chào cả nhà và chúc cả nhà luôn vui vẻ.

K

kemlanh

Guest
Lọ mọ ở trang web này cũng đã lâu, nhưng ko biết post bài giao lưu với các bác như thế nào cả. Có gì mong các bác chỉ giáo cho e với.
kemlanh tôi xin có lời chào tới tất cả các bạn họ nhà kế!

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Đang nóng thế này mà có kem lại còn lạnh nữa thì chắc là hết ý !
Chào mừng bạn tham gia !

P

ptheanh

Guest
Toàn thấy meo meo meo thôi, không thích con vật nao khác à.

Xin chào.

:f_o :f_o :f_o :f_o :f_o :f_o :f_o

S

songngu

Guest
24/4/04
17
0
0
44
Hà Nội
Truy cập trang
Thêm 1 con nữa này, đang tuyển hoa hậu mèo mà bác

T

tin_hin

Guest
chào các bác!em vào được lâu rồi nhưng hôm nay mới được viết bài đầu tiên .
Rất mong được sự quan tâm ủng hộ của các bác

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Chào tin_hin ! :bia
Rất vui đón tiếp thành viên mới :bia

H

haidao

Guest
Tôi là một thành viên mới tham gia,rất mong trao đổi với các bạn gần xa. Chúc sức khỏe mọi người. :bye

N

nguyenngoccuong

Guest
COLOR=blue]Chào tất cả các thành viên thuộc diễn đàn WKT!
Toát hết cả mồ hôi mới đến được với diễn đàn, vất vả qúa các bác ạ .
Em là thành viên mới, hôm nay xin được diện kiến các bác . Xin mời các bác một chầu nhân buổi gặp mặt
:bia :bia :bia :bia
Rất mong nhận được sự quan tâm và giúp đỡ của các bác :bia

N

nguyenngoccuong

Guest
COLOR=blue]Chào tất cả các thành viên thuộc diễn đàn WKT!
Toát hết cả mồ hôi mới đến được với diễn đàn, vất vả qúa các bác ạ .
Em là thành viên mới, hôm nay xin được diện kiến các bác . Xin mời các bác một chầu nhân buổi gặp mặt
:bia :bia :bia :bia
Rất mong nhận được sự quan tâm và giúp đỡ của các bác :bia

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Cái kiểu chào đó thì gặp tôi chắc là Ok :bia :bia :bia :bia