Chào các thành viên WKT

• Thread starter Anhchuot
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
K

khachthahuong

Guest
Xin lam quen

Minh la khachthahuong, minh tham gia dien dan lan dau, rat mong duoc lam quen va hoc hoi kinh nghiem cua moi nguoi.
Dia chi mail : khathahuong_paris@yahoo.fr
Minh muon tham gia cung cac anh em de duoc hoc hoi. Co gi so sot xin chi cho
Xin cam on

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Có một lần tôi gõ dòng chữ kế toán vào trang google và nhấn seach thế là tôi biết mọi người dang ở đây, mình có đăng nhập với nick metalrose song đi cong tác lâu ngày giờ online lại thấy mọi thứ cứ mới tinh mơ, mình mới đăng nhập lại với tên này nè, đúng là xum họp thấy cũng ấm ấm lòng là lạ

R

Ray

Guest
12/3/05
0
0
0
49
Hanoi
Xin chào

Xin chào, tôi là ray. Rất vui được tham gia wkt.

D

DoDo

Guest
11/1/05
24
0
0
Hai Duong
Xin chào wkt, tôi mới từ HN vào Nam tránh rét và có ý định làm việc ở đây lâu dài.
Con gái Bắc chính hiệu, đã từng được tham gia và gặp gỡ các bác trong CFC nhà ta khá nhiều lần rồi, nhưng mới vào đây nên chưa quen với môi trường và nắng SG cho lắm nên rất buồn. Hy vọng được sự giúp đỡ của các thành viên wkt trong này. Nick name cua tôi là Do Do. Cảm ơn nhiều!

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
DoDo nói:
Xin chào wkt, tôi mới từ HN vào Nam tránh rét và có ý định làm việc ở đây lâu dài.
Con gái Bắc chính hiệu, đã từng được tham gia và gặp gỡ các bác trong CFC nhà ta khá nhiều lần rồi, nhưng mới vào đây nên chưa quen với môi trường và nắng SG cho lắm nên rất buồn. Hy vọng được sự giúp đỡ của các thành viên wkt trong này. Nick name cua tôi là Do Do. Cảm ơn nhiều!
Ý, thế bạn vào HCM lâu chưa? Bạn mail cho mình cách liên lạc với bạn nhé, khi nào CFC họp mặt mình sẽ nhắn cho bạn. mail to: cothant1981@yahoo.com

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
To Hanhtran: Chớ có đánh tiếng Việt không dấu nhé... Phượng hoàng lửa đâu rồi, ra đây mà nhận lại bạn cũ này...

To DoDo: hi`, ai gặp gỡ CFC nhiều rồi mà giấu mặt thế nhỉ? Vào SG rồi mà bác không ới tiếng để anh em chia tay chia chân chứ?

H

hanhtran

Guest
21/2/05
12
0
1
Hanoi
XIANGQIANG nói:
To Hanhtran: Chớ có đánh tiếng Việt không dấu nhé... Phượng hoàng lửa đâu rồi, ra đây mà nhận lại bạn cũ này...

To DoDo: hi`, ai gặp gỡ CFC nhiều rồi mà giấu mặt thế nhỉ? Vào SG rồi mà bác không ới tiếng để anh em chia tay chia chân chứ?

:) Thanhks Ms XiangQiang đã nhắc nhở. Rất rất vui nhận được lời nhắn của ấy.
To Phượng Hoàng Lửa : Hi u, dạo này khoẻ k? Mau mau ra chao ban cũ đi nhé!!!!

B

blueremembrance

Trung cấp
Chào mọi người ạ!
Em nhỏ tuổi lắm nên cứ xưng là em cho "chắc ăn" đúng không ạ?Em mơí học chuyên ngành được gần một năm thôi mà thấy khó quá.Thế nên em gia nhập đại gia đình nhà mình với mong muốn được giúp đỡ về chuyên ngành .Nếu em có thắc mắc gì xin mọi người tận tình chỉ bảo .Và cũng đừng cười em nếu những thắc mắc đó không đáng có nhé.Quan trọng là phải biết minh chưa giỏi o đâu để tự hoàn thiện mình đúng không ạ?Em cám ơn rất nhiều! Chúc mọi người "đủ ".

I

Ira

Guest
Ô! Cô nàng blue cái gì đó này, mới vào sao không làm cái topic mới mà vào đây?

T

Tuyết Minh

Guest
Phần mềm kế toán!

He'lo everybody!!
Có ai làm ơn chỉ giúp tôi cách vào Modul diễn đàn " Phần mềm kế toán" để post bài lên không?
Xin cảm ơn trước nha!!!!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
L

linhketoan

Guest
9/4/05
14
0
0
Hanoi
Xin chào WKT!
Đây là lần đầu tiên tôi đến được đây (hoan hô Google) và sau 5 phút tôi biết rằng sẽ gắn bó với nơi này. Đại gia đình ta quả là hài hước và trí tuệ, hy vọng được sự chỉ giáo của các bậc tiền bối. Chúc mạnh khoẻ và tỉnh táo!

T

tulip's

Guest
18/5/05
8
0
0
HoChiMinh city
Chào các anh chị !
Em vừa gia nhập web rất mong các anh chị giúp đỡ . Em vừa tốt nghiệp và ..làm kế toán ( ..em chỉ được giao những việc lặt vặt thui , mới làm mà lị.. hihi ) được hơn 1 tháng . Cái gì cũng mới , không có kinh nghiệm nên em còn bở ngỡ lắm . Em rất thích trang web này , rất hay và bổ ít . Đặc biệt là các anh chị rất vui tính , hòa đồng . Rất vui được làm quen với các anh chị ! :cheesebur

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
42
In legend
Truy cập trang
hanhtran nói:
:) Thanhks Ms XiangQiang đã nhắc nhở. Rất rất vui nhận được lời nhắn của ấy.
To Phượng Hoàng Lửa : Hi u, dạo này khoẻ k? Mau mau ra chao ban cũ đi nhé!!!!
Vâng, PHL đây, mãi mới đọc bài này, tại dạo này hơi lười mà!
Hanhtran bận quá hay sao mà ít tham gia thế? Tích cực lên cô bạn của tôi, rùi sẽ thấy WKT tuyệt vời như thế nào!

E

ELENA

Guest
1/6/05
0
0
0
TP.HO CHI MINH
Chao cac thanh vien cua lang " webketoan". Minh moi duoc cong nhan la "new member" cua webketoan ngay hom qua. Mac du dang trong nhung ngay " cao diem" cua dan ke toan, nhung to cung tim moi cach tranh thu luc sep di ra ngoai de nhay vao day gui loi chao moi nguoi. Chuc tat ca cac ke toan trong webketoan noi chung va toan the dan ke toan cua ca the gioi noi rieng luon luon manh khoe, gia dinh hanh phuc va hai long voi nghe nghiep. Hy vong rang trang Web nay se lam cho chung ta cam thay nghe Ke toan cung de thuong va romantic khong kem gi cac nghe nghiep khac. :0frown:

Than chao va mong duoc lam quen voi cac ban :1luvu:

P

phuongvpm

Trung cấp
20/5/05
74
1
6
TPHCM
Thủ tục chào làng! Mai Phuong

Kính chào các bác lớn tuổi, các bạn bằng tuổi và các em nhỏ tuổi,

Mình là Mai Phương, vô đây ghi chút thông tin cá nhân nhằm 2 mục đích: một là mục đích tự quảng cáo, lăng xê mình một tí, để có tí tiếng tăm với đời, hai là để có cơ hội làm quen, xâm nhập cái làng Webketoan này.

Họ và tên: Võ Phạm Mai Phương
Nghề nghiệp: Kế toán
Sinh nhật:01/03
Sở thích: thích các món ăn ngon, các đồ dùng xịn, sách hay, ...
(Mình ghi đầy đủ sinh nhật và sở thích của mình nhằm mục đích để các bạn còn nhớ đến mình trong ngày sinh nhật và tặng quà đúng sở thích, hêhhee...)
Số điện thoại: 0918.25.79.28
Email: phuongvpm@yahoo.com

Mong moi người giúp đỡ ạ!

Mai Phương

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Chào em, thế em muốn giúp gì đây? hi hi, welcome em tham gia vào webketoan nhé.

Riêng anh thì available 364 ngày, chỉ... invisible đúng ngày 1/3 thôi em à, sao bây giờ nhỉ, hi hi hi...

H

hoang1976

Guest
29/3/05
34
0
0
48
Hanoi
Ui, Phương ui, quảng kiểu .. con cáo, lăng mình xê một tí hả hehe ..(ấn tượng phết)

Làng Webketoan thì rộng lắm, em hãy xâm nhập ... thôn nhà anh trươc nhé, mình cùng sở thích đấy :banana:

D/c thôn nhà anh nhé: ngannganganngo@yahoo.com

B

be hay cuoi

Guest
30/5/05
106
0
0
hà nội
:dzo: Hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Với bao nỗ lực của bản thân, sự nhanh chân và :banana: mình đã chen chân được vào trang web wa bổ ích này.Và đã trở thành "new member" ngày hôm nay.
Nào nâng ly chúc mừng nha! :dzo:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA