Mỗi tuần một chuyên đề

Chào các thành viên WKT

• Thread starter Anhchuot
  • Ngày gửi
L

Le Anh Thu

Guest
2/8/05
36
0
0
Ha Noi
Lần đầu tiên mở WKT mà em choáng quá!!!Cả một biển kiến thức mà chưa bao giờ em được đọc.Wa...Thích wá !!!! :eyepop: :banana: :drummer: :jump:

Khóa học Quản trị dòng tiền
O

offside

Guest
13/8/05
3
0
0
HCM
Chào mọi người

Tốt nghiệp ĐH HUFA tôi khăn gói lên đường vào nam lập nghiệp một mình theo tiếng gọi của tính phiêu lưu, qua năm bảy cuộc chơi nay mới ngã ngửa ra rằng... mọi người đang ở đây;

bật mí: mình đã từng dự họp CFC của mọi người cùng ZZ
Chào cả nhà, rất mong học hỏi và chia sẻ.

kính phím... :two: :two: :two:

Sửa lần cuối:
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
offside nói:
Tốt nghiệp ĐH HUFA tôi khăn gói lên đường vào nam lập nghiệp một mình theo tiếng gọi của tính phiêu lưu, qua năm bảy cuộc chơi nay mới ngã ngửa ra rằng... mọi người đang ở đây;

bật mí: mình đã từng dự họp CFC của mọi người cùng ZZ
Chào cả nhà, rất mong học hỏi và chia sẻ.

kính phím... :two: :two: :two:
Ah mình nhớ anh chàng này rồi. Làm quen nhé.

V

van_accvn

Trung cấp
9/9/03
117
1
0
45
Hà Nội
Truy cập trang
hehehe.. có mems nào mới không để tôi chào cái nhi? lâu quá không chào ai...

T

thaonguyen xanh

Guest
11/8/05
3
0
0
39
nha trang
Em chào cả nhà ,em hy vọng tất cả mọi người sẽ cho em cùng nhập chung gia đình lớn này,em rất mong được sụ quan tâm chỉ giáo của tất cả mọi người và đặc biệt là được chia sẻ với mọi người những niềm vui va kỉ niêm{run quá} nhân buổi đầu ra mắt em xin đọc tặng các anh chị một câu thơ mà em rất thich
Đừng dừng lại và đừng từ bỏ
Hãy ngẩng cao đầu và kiêu hãnh bước lên
Hãy cho cả thế giới thấy những gì bạn đã đạt được
Giữ vững niềm tin và tất cả sẽ là của bạn
bài thơ còn dài lắm ,nhưng để em chưng cầu dân ý đã,mọi người thấy hay thi em chép tiếp ,chứ dở thì để em tìm bài khác
thui em chao cả nhà nhé

vu minh

vu minh

Cao cấp
21/9/04
389
0
0
TPHCM
thaonguyen xanh nói:
Em chào cả nhà ,em hy vọng tất cả mọi người sẽ cho em cùng nhập chung gia đình lớn này,em rất mong được sụ quan tâm chỉ giáo của tất cả mọi người và đặc biệt là được chia sẻ với mọi người những niềm vui va kỉ niêm{run quá} nhân buổi đầu ra mắt em xin đọc tặng các anh chị một câu thơ mà em rất thich
Đừng dừng lại và đừng từ bỏ
Hãy ngẩng cao đầu và kiêu hãnh bước lên
Hãy cho cả thế giới thấy những gì bạn đã đạt được
Giữ vững niềm tin và tất cả sẽ là của bạn
bài thơ còn dài lắm ,nhưng để em chưng cầu dân ý đã,mọi người thấy hay thi em chép tiếp ,chứ dở thì để em tìm bài khác
thui em chao cả nhà nhé

Đọc thơ kiểu này hơi bị cụt hứng đó nhe! Tiếp đi chứ!:error:

T

Thu Thủy

Guest
25/4/05
10
0
0
Hà Nội
Chào cả nhà. Mình cũng mới tham gia vào diễn đàn. Thấy diễn đàn hay quá. Có gì các bác giúp mình với. Mình không rành lắm về mạng Làm thế nào để post bài mới lên vậy? Điều kiện để tham gia vào một nhóm làm việc thế nào

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
Thu Thủy nói:
Chào cả nhà. Mình cũng mới tham gia vào diễn đàn. Thấy diễn đàn hay quá. Có gì các bác giúp mình với. Mình không rành lắm về mạng Làm thế nào để post bài mới lên vậy? Điều kiện để tham gia vào một nhóm làm việc thế nào
Bạn muốn gửi một bài mới mới chủ để mới sau khi đã vào webketoan thì bạn chon mục cần vào . Tại đây ở góc dưới có hộp new thread ( bài mới) bạn hãy kích vào nó để viết bài.
Còn trả lời topic có sẵn thì như cách bạn vừa gửi bài đó.
Mọi người đều có quyền tham gia như nhau.

A

anhsaodem79

Guest
19/8/05
0
0
0
44
Hà Nội
Hi, em xin chào các bác, các cô, các chú, các anh chị & các bạn,... trong đại gia đình WKT!
Hi...hi... (mở đầu dài dòng quá). Em xin tự giới thiệu em là thành viên "mới toe", hôm nay xin phép được gia nhập đại gia đình WKT. Em rất mong được làm quen, giao lưu, học hỏi & chia sẻ cùng với tất cả mọi người.
Em sẽ rất vui nếu nhận được tin hồi âm của mọi người. Địa chỉ mail của em: anhsaodem7912@yahoo.com
Em xin chào cả nhà nhé!

G

Gldautumn

Guest
26/8/05
16
0
0
Ha Noi
Hi đại gia đình webketoan !

Em rất vui vì mới được biết trang webketoan, với những bài viết thú vị, được làm quen với những anh chị- chuyên gia trong lĩnh vực tài chính, kế toán, các em sinh viên,....

Em xin tự giới thiệu em là thành viên mới, cựu sinh viên trường đại học Kinh tế quốc dân Hà Nội, mong được làm quen, giao lưu, học hỏi & chia sẻ cùng với tất cả mọi người. Địa chỉ mail của em là gldautumn@yahoo.com.

Em rất thích được tham gia vào câu lạc bộ ACCA, nhưng không biết bây giờ đăng ký có được không nhỉ ? Cả nhà ai có thông tin thì giúp em với nhé ! Mong nhận được thông tin của các bạn.

Chúc cả nhà một ngày tốt lành !

H

hangminhkhoa

Guest
24/8/05
1
0
0
54
hcm
Chào tất cả mọi người, mình cũng mới biết WKT hì ! xem rồi cũng thấy mê nay xin được gia nhập vào thàng viên của WKT nhé ! mình mong cũng học hỏi chút ít kinh nghiệm của các bậc thầy bối . và được làm quen với mọi người cùng cảnh ngộ !

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Giao lưu - chia sẻ

Chào WKT !
Mình rất mong nhận được những ý kiến đóng góp cũng như những kinh nghiệm từ các thành viên của WTK. Địa chỉ hòm thư của mình: htigon02@yahoo.com có thông tin gì mới hay gửi Email cho mình nhé. Cảm ơn trước tất cả mọi người.
Không biết các bạn có ai có sở thích giống mình là thích hoa tigon không nhỉ? Loài hoa đó tượng trưng cho sự chia li nhưng mình vẫn rất thích, và vì thế nên mọi người còn gọi mình là Tigon. Có ai cùng sở thích không thế???!!!!!!!!!!!
:two:

T

tpambau

Guest
1/9/05
1
0
0
Hải Phòng
Chào cả nhà. Đăng ký là thành viên từ mấy hôm trước (mà thực ra là mình cũng chẳng nhớ mấy hôm trước chính xác là mấy hôm rồi cơ) nhưng hôm nay mới gửi được lời chào tới mọi người. Chúc cả nhà vui vẻ. Thực ra mình không phải là dân kế, nhưng cũng liên quan một chút đến các bạn. Mình đang học luật, chuyên ngành luật kinh doanh. Rất mong được trao đổi với các bạn về pháp luật kinh doanh.

NAMHAI

NAMHAI

Guest
25/7/05
78
0
0
44
HCM CITY
Thấy mấy bác chào nhau rôm rả quá tui cũng ghé lại tham gia chào hỏi luôn.
Tui vô nhà Wkt cũng được dăm tháng rồi mà chưa chào cả nhà (quá mất lịch sự...), tui xin lỗi (gỡ lại đó, đừng cho...). Nay tui nhiệt liệt xin chào !!! (kệ hắn...)
Chỗ tui làm cũng được online thường xuyên nhưng do tui hơi bị bận nên có lúc online Wkt rồi để đó (ghét thiệt...). Khi rãnh ghé qua đọc tí... cho đỡ buồn (lemon ? !!!)
Địa chỉ email của tui là: vaoroi10@yahoo.com (kiểu này là hơi bị nghiện đá banh đây!!). Xin được giao lưu học hỏi với cả nhà WKT!! Giờ tui Off đây, đi học kẻo trể!!! (Trò ngoan gớm. Kg biết thiệt hôn...) Bye.

C

chankhong

Guest
11/9/05
25
0
0
42
Ho Chi Minh
Tigon-ETC nói:
Chào WKT !
Mình rất mong nhận được những ý kiến đóng góp cũng như những kinh nghiệm từ các thành viên của WTK. Địa chỉ hòm thư của mình: htigon02@yahoo.com có thông tin gì mới hay gửi Email cho mình nhé. Cảm ơn trước tất cả mọi người.
Không biết các bạn có ai có sở thích giống mình là thích hoa tigon không nhỉ? Loài hoa đó tượng trưng cho sự chia li nhưng mình vẫn rất thích, và vì thế nên mọi người còn gọi mình là Tigon. Có ai cùng sở thích không thế???!!!!!!!!!!!
:two:

Chankhong cũng mới vào WKT thôi, xin chào mọi người.

Tigon, chankhong cũng thích hoa tigon lắm nè. Ước mơ nhỏ bé của chankhong là có một ngôi nhà nho nhỏ, có một khoảng sân nho nhỏ và một mảnh vườn cũng nho nhỏ. Trên mảnh vườn và khoảng sân đó, chankhong sẽ dựng một cây rơm rùi sẽ trồng hoa tigon cho nó bò lên đó:)
Nhưng chankhong khong thích bài Hai sắc hoa tigon của bà TTKH bí hiểm nào đó, buồn chít à.

P

Paracetamol

Sơ cấp
15/7/05
4
0
1
39
HCM
Chào tất cả các thành viên của WKT.Para đang học năm thứ 3 khoa Kế tóan-Kiểm tóan tại trường ĐH Ngân hàng TP.HCM. Rất vui được làm quen với tất cả mọi người và mong nhận được sự chỉ bảo của các anh chị và các bạn.

A

ANTIGONE

Guest
5/9/05
7
0
1
39
Q.Go Vap, Tp.HCM
chao hoi

:1luvu: hi, xin chào đại đại gia đình WKT của chúng ta!

Thấy mọi người chào nhau rôm rả quá em thấy bực bội trong người sao đó nên phải tham gia thôi. :banana:

Em cũng là thành viên mới đang làm đúng ngành đúng nghề kế toán nhưng cũng bận quá nên ít tham gia thường xuyên, không rõ mọi người đã chào nhau bao lâu rồi. Dù hơi muộn nhưng có còn hơn không, phải không ạ ?

Rất mong được mọi người giúp đỡ. :banana:

L

lebichthuy

Guest
26/9/05
69
0
0
42
Xa ơi là xa
Giao lưu - chia sẻ

Xin chào mọi người
Mình rất vui vi đã đăng nhập thành công vào webketoan và lời đầu tiên mình muốn nói lúc này là cho mình được gửi lời chào tới các anh chi và các ban, mình rất mong được mọi người chỉ bảo nhiều. xin cảm ơn (ah suýt nũa là quên việc quan trong nhất đó la tiện đây cho minh gửi lời cảm ơn bạn Phantuannam vì ban đã rất nhiệt tình giúp mình, một lần nữa mình cảm ơn bạn nhé, chúc bạnn luôn thành công)

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
chankhong nói:
Chankhong cũng mới vào WKT thôi, xin chào mọi người.

Tigon, chankhong cũng thích hoa tigon lắm nè. Ước mơ nhỏ bé của chankhong là có một ngôi nhà nho nhỏ, có một khoảng sân nho nhỏ và một mảnh vườn cũng nho nhỏ. Trên mảnh vườn và khoảng sân đó, chankhong sẽ dựng một cây rơm rùi sẽ trồng hoa tigon cho nó bò lên đó:)
Nhưng chankhong khong thích bài Hai sắc hoa tigon của bà TTKH bí hiểm nào đó, buồn chít à.
Uh Chankhong à ! đúng là bài Hai sắc hoa Tigon thật buồn nhưng mình vẫn rất thích. Mình cũng muốn trông tigon nhưng trồng mãi mà chưa được tại vì chỗ mình ở chật chội quá mình trồng bằng cành tigon trong một cái hôp nho nhỏ, cũng lên được mấy mầm xanh nhưng chẳng hiểu sao nó lại chết. Mình gieo hạt nó cũng lên mầm nhưng số phận cũng giống cành tigon trước. Sau này có nhà nhất định mình sẽ trồng tigon.
Chankhong a ! không biết bạn đang ở đâu nhỉ? Thinh thoảng check mail cho mình nhé.
Bye

M

mưabóngmây05

Guest
8/8/05
36
1
6
Tp. HCM
Hoa tigôn à, mình rất thích nó, lúc trước gia đình mình cũng trồng, nhưng sau này mình có trồng nó nhưng không hiểu sao nó cứ chết. Bạn có cách trồng nó không? Chỉ tớ với nhé, cám ơn.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA